Prof. Kapuya atishia kuishitaki JamiiForums...

Prof. Kapuya atishia kuishitaki JamiiForums...

Kwa sasa ni vigumu kuaminika kwa jamii kisiasa,hata kama kaingizwa sokoni,lakini kama ni kweli ana maradhi hayo,yanaweza kuchanganya fikira za ubongo,lakini labda chama chake kimpe ushauri wa busara wa kujiondoa kwenye High Table za kisiasa,awe backbencher mpaka hapo hali itakapo kuwa shwali. Kadiri anavyojaribu kujisafisha ndivyo anajipaka matope. zaidi.
 
Huku ni kujisumbuwa matisho hayana nafasi kwetu Kusema ukweli ndio jadi ya JF;'
 
Ikifika mahali Muumba wetu akachoka na kuamua kukuanika utatia aibu dunia nzima.Hilo tamko linachekesha na kuzidi kutoa ushahidi wa ukweli wa hizi tuhuma.
 
Really? Kapuya find another lawyer you are going to rot for what you have done...maana ushaanza kuingiza siasa afu hiyo number so alimpa mtu? Kwa namna yoyote huyo mtu atakuwa na mahusiano nae ya kindugu au kikazi..na imekuaje unayo tena wakati ushampa mtu?
 
Unajua ukweli unauma,waandishi wengi ni wahuni sana,hivi mpaka wanaandika habari hiyo just kwa habari ya kumsikiliza Huyu binti,hivi niwaulize wangapi mnarhibitisha kuwa kapuya ni muathirika wa ukimwi?hivi kapuya akipimwa ikathibitishwa hajaathirika mwandishi utakua na la kujibu,au mtaendekea kulazimisha siasa zenu za kihuni mnazochafua watu?kwa nini tunajenga taifa la watu wanaotunga kusingizia na kuchafua watu?kwa nini hayuhangaiki kuyakabili mabonde mazuri na misitu kulima na kuzalisha badala yake siasa za kihuni ndo kazi zetu za kutwa?tunashabikia utumbo vijana kwa wazee,tunawezajekushindana katika ulimwengu huu kwa kuwa na kundi kubwa la vijana wanaofikiria siasa chafu na kuzishabikia?

Kama kijana Makini nawashauri vijana wakitanzania tuibane setikali tuzalishe katika kilimo,ufugaji na usindikaji,tuyakabili masoko ya ndani na nje,tuijenge nchi,tuache kushabikia mambo ambayo yanadumaza akili na utashi wetu,Tanzania ni nchi pekee katika Ukanda wa Afrika ya mashariki ambapo kila kijana Amekua politician,

Vijana wengi hatuna makazi bora,tuishinikize serilali tuzalishe na kukopeshwa nyumba,tuna viongozi makini kama skins Mchechu wa NHC tuwstumie kuliko kujipendtkeza kutwa kwa wanasiasa tukidhani tunalikomboa taifa.

Hakuna mijadala ya maana,kutwa kushabikia umbea na uzandiki,Kuna mambo ya Elimu,Ajira,Kilimo na sayansi,lakini vijana wote humu ni upuuzi tuu,wachache watanielewa.

una mawazo mazuri lakini lazima ujue hakuna kinachoweza kufanyika kama siasa ya nchi yoyote haijatulia. Si rahisi kupata maendeleo ya kiuchumi kama hakuna amani . vurugu zote chanzo chake ni kukosa utulivu wa kisiasa
 
Really? Kapuya find another lawyer you are going to rot for what you have done...maana ushaanza kuingiza siasa afu hiyo number so alimpa mtu? Kwa namna yoyote huyo mtu atakuwa na mahusiano nae ya kindugu au kikazi..na imekuaje unayo tena wakati ushampa mtu?

hapo ndio utajua kapuya na wakili wake ni vichaa kabisa. yani namba na simu amempa mtu alaf kwenye tamko lake anaiweka tena namba hiyo hiyo ambayo kaikana

kapuya na wakili wake wanapaswa kupima akili kabisa.
 
Tamko la Kapuya linachekesha.

Kila baada ya mistari miwili "Heshima yangu niliyojijengea kwa muda mrefu"

Bila shaka heshima anayozungumzia ni hii hapa:

attachment.php
Huyu si aliwahi kuwa waziri wa elimu?
Kumbe elimu yetu iliharibika toka zamani,haya tuinayoyaona ni matunda ya kile kilichopandwa tokea zamani!
Kama waziri anashiriki matendo ya kuwafanya wanafunzi wachelewe shule!
Je vibaka watafanyaje?
 
Jamii Forums mwisho wa maelezo! watu walivyoichanachana hilo tamko lake hadi nimekoma kwa kicheko!!
 
Really? Kapuya find another lawyer you are going to rot for what you have done...maana ushaanza kuingiza siasa afu hiyo number so alimpa mtu? Kwa namna yoyote huyo mtu atakuwa na mahusiano nae ya kindugu au kikazi..na imekuaje unayo tena wakati ushampa mtu?

ukishangaa ya kapuya utaya ona ya kova.
 
utetezi wake huo utamsaidia sana wakili wa mlalamikaji,kama kweli kesi hiyo itakuwa kwenye mikono salama ya hakimu mpenda haki,basi hukumu itatolewa ndani ya dakika mbili tu,ili kumpa mheshimiwa kapuya muda wa kutosha kupumzika gerezani for the rest of her life,sasa yeye anatakiwa aburuzwe kotini kwa kosa la kubaka,hapo hapo anatishia kumburuza kotini Victim wake!! makubwa!! Mlalamikiwa anapogeuka mlalamikaji!! Siku hiyo bila woga ntaingia mahakamani na chibuku yangu ya mbege,na kamkulima kangu huku nikifungulia yondo sister kwa sauti ya juu kabisa,kwa sababu ile hadhi ya mahakama itakuwa imehamia Mwafrika Bar.

mkuu tutakuwa wote siku hiyo kushuhudia haki inavyo pindishwa au kunyooshwa..kama huu ndio utetezi Wa kapuya then hata kijana aliyemaliza chuo Jana anamsweka rupango.too cheap
 
Kapuya kwa nini hiyo namba umeiweka kwenye waraka wako?

Kapuya kwa nini hiyo namba bado hipo kwenye kumbukumbu za bunge?

Kapuya hiyo namba uligawa lini?

Kapuya uligawa namba au uligawa simu?
 
mawakili wenyewe malaya tu. Damage control is too late.

USHAURI WA BURE KWA PROF KAPUYA: Hakuna wakili mzuri zaidi ya Tabia yako.
Tabia yako ndio inayopaswa kukutetea. Ila kwa ulivyokuwa mshenzi wa tabia,hata ibilisi aliyekutuma - kakukimbiaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!

Kwa akili yako ilivyo utaishia kwa waganga tu na uprofessor wako ho wa maharage!

By the way ukifika mwuulize ukiwaona d. Mzuzuri aliwezaje na akaishiaje maisha yake!
 
Polisi wetu msishangae wanasubiri hadi Rais Kikwete awape amri ya kumkamata mara moja ndio hofu iwatoke wafanye kazi!!:frusty::frusty::frusty:
 
Unajua ukweli unauma,waandishi wengi ni wahuni sana,hivi mpaka wanaandika habari hiyo just kwa habari ya kumsikiliza Huyu binti,hivi niwaulize wangapi mnarhibitisha kuwa kapuya ni muathirika wa ukimwi?hivi kapuya akipimwa ikathibitishwa hajaathirika mwandishi utakua na la kujibu,au mtaendekea kulazimisha siasa zenu za kihuni mnazochafua watu?kwa nini tunajenga taifa la watu wanaotunga kusingizia na kuchafua watu?kwa nini hayuhangaiki kuyakabili mabonde mazuri na misitu kulima na kuzalisha badala yake siasa za kihuni ndo kazi zetu za kutwa?tunashabikia utumbo vijana kwa wazee,tunawezajekushindana katika ulimwengu huu kwa kuwa na kundi kubwa la vijana wanaofikiria siasa chafu na kuzishabikia?

Kama kijana Makini nawashauri vijana wakitanzania tuibane setikali tuzalishe katika kilimo,ufugaji na usindikaji,tuyakabili masoko ya ndani na nje,tuijenge nchi,tuache kushabikia mambo ambayo yanadumaza akili na utashi wetu,Tanzania ni nchi pekee katika Ukanda wa Afrika ya mashariki ambapo kila kijana Amekua politician,

Vijana wengi hatuna makazi bora,tuishinikize serilali tuzalishe na kukopeshwa nyumba,tuna viongozi makini kama skins Mchechu wa NHC tuwstumie kuliko kujipendtkeza kutwa kwa wanasiasa tukidhani tunalikomboa taifa.

Hakuna mijadala ya maana,kutwa kushabikia umbea na uzandiki,Kuna mambo ya Elimu,Ajira,Kilimo na sayansi,lakini vijana wote humu ni upuuzi tuu,wachache watanielewa.

Sijaandika habari mimi mkuu nimewasilisha tuu kama ilivyoandika kweny gazeti dont be carried away na ulaghai wa viongozo, jqribu kupitia huu uzi utaona picha inavyomuonyesha ni mtu wa aina gani mimi sijamhukumu kwamba ana ukimwi dont get me wrong
 
Back
Top Bottom