Prof. Kapuya atishia kuishitaki JamiiForums...

Prof. Kapuya atishia kuishitaki JamiiForums...

Kuna watu wazushi lkn huyu bint kiboko!! Ni huyu aliyesema Kapuya alimbaka na kumuambukiza ukimwi!! Ni muongo kabisa duh!! Ni kweli walikuwa wapenzi lkn maelezo meng aliyotoa ni usanii mtupu! Kumbe aliwahi kumtapel hata mama Salma Kikwete na akatupwa Segerea! Tena aliwahi kumtapel Kimei wa CRDB! Hahaha njaa hzi hatar! Aliwahi kumtapel hata bosi wa Global publisher! Si mwanafunzi ni mdada mwenye miaka 21 na ana mtt!! Ana majina zaid ya matano!! Hii hatar kabisa!! Mechoka mie...

Post hii ilishatumwa, sasa unaileta mara ya pili. umehongwa ufanye kazi ya kumsafisha!
 
Binti anapita pita kuomba msaada. Sioni tatizo yeye kuomba msaada kwa mama JK au dr Kimei au kokote. JIPANGE miaka 30 inakuja. Na uwaziri Mkuu umekosa.
 
Mara namba siyo ya kwake mara imegeuzwa Mtu mzima huyu atakuwa hovyo lazima
 
Ha ha ha watu wako busy kujaza page ya kwanza kwa habari za zamani ili kuondoa hii issue ya kapuya
 
Profesa huyu naye....kwanini uanze kujitetea kwa vyombo vya habari vinavyokuandika ovyo. Kwanini asivipeleke mahakamani tu? au ndiyo ya Riz1 hadi leo siku 7 alizotoa hazijafika?. Watu hawa wana mambo!!!!!
 
Duh aibu kubwa kuwa na utetezi dhaifu kiasi hiki! Mbona kwenye taarifa yake kwa vyombo vya habari amerudia kuweka namba ile ile aliyosema amegawa? Shame on kapuya.
 
Kiukweli kwa ile kauli ya serikali haiwezi kumfanya chochote nilijua Rais Kikwete hatomwacha.
Atamshughulikia kimya kimya.
Nakubaliana nawe mkuu, Kikwete pamoja na mapungufu yake kama binaadam lakini ukiingia kwenye 18 zake za kumharibia au kumchafua hasa hakuachi. Nadhani ndio maana hata Kova kageuka na kuikana kauli yake ya mwanzo kwamba ni mambo binafsi. Huyu Mzee Kova bora astaafu tu anajiabisha sana, leo anasema hiki kesho anakana ya jana.
 
Tuendelee kuijenga nchi yetu,

Mungu Ibariki Tanzania

Imetolewa leo tarehe 15.11.2013 nami
Prof. Juma A.Kapuya
Mbunge – urambo magharibi
S.L.P 45 Kaliua Tabora
Simu 0784993930
 
Prof. Kapuya akanusha tuhumadhidiyakejuuya Kubaka, Kudhalilisha, Kuambukizia VVU na Kumtishia kumuua mtoto wa shule. Je, hoja yake ya kuwa kashfa hiyo imelenga kumchafua kisiasa kuelekea 2015 ina mashiko? Kapuya ni Potential kiasi gani mpaka watu msingizie? Kama kweli, wale watoto/mabinti wametumwa na nani kumchafua Kapuya?
 
Yule kabaka, tamaa za kimwili zinamsumbua yule dingi.
 
Tuendelee kuijenga nchi yetu,

Mungu Ibariki Tanzania

Imetolewa leo tarehe 15.11.2013 nami
Prof. Juma A.Kapuya
Mbunge – urambo magharibi
S.L.P 45 Kaliua Tabora
Simu 0784993930

huyu ni profesa wa nini?
 
attachment.php
 
Kapuya hapa huchomoki. Hivi mtambo wa kutuma msg unatuma na M-PESA na mtu akatoa hela?
 
Wekeni na ya Lema aliyobaka UK ila ile nyingine msiweke ni mambo yake binafsi.

Body without head
 
Aden Rage alivyofungwa alisingizia sababu za ksiasa eti kuna mbunge alikuwa anatishia kiti chake cha ubunge mkoani Tabora na ulimtaja huyo huyo kapuya, Omary Badwel mbunge wa Bahi alishikwa na rushwa nae alisema sababu ni za kisisa, sasa, Simbachawene nae alivyofumaniwa Singida alisema sababu za siasa, wabunge wetu ni waharifu wa kila aina .
 
Nami naongeza swali kutokana na jibu lako:
Hivi ataamini vp kama anamaambukizi bila kwenda kupima? Hivi tutaamini tu kauli ya huyo mhudumu aliyemwambia kuwa jamaa anamaambukizi,labda huyo mama anaugomvi binafsi na Kapuya!

Isue sio tu kuambukizwa ukimwi, ishu hapa ni ubakaji!! wembe ule ule uliomnyoa babu Seya, na utumike kumnyolea Kapuya...
 
Badala ya Mungu kuibariki Tanzania naona kama anazidi kuilaani, shitaki wote, FB, Twiter, magazeti, whats up, viber na mitandao yote na hasa aliyekupiga picha.
 
Back
Top Bottom