Prof. Kapuya atishia kuishitaki JamiiForums...

Prof. Kapuya atishia kuishitaki JamiiForums...

MABINTI watafutwe warushwe live katika ""RADIOS"",ili jamii iwasikilize tuone lipi wanazungumza kwa "KINAGAUBAGA PAMOJA NA VIELELEZO"
 
maandamano ya chadema kutaka jimbo la urambo
hicho kitoto ni kamalaya tu...na umalaya sio lazima wa kuuza uchi bali hata kuuza utu wako kwa kutumiwa kwa ajili ya vijisenti ili umdhalilishe mtu.
amekubali kuijianika na kutumiwa
ina maana kama kapuya angendelea kumpa posho na kuliwa angenyamaza kimya? suala ni kuwa hamna tena posho ?
hawa dizaini hii wapo wengi mtaani siku hizi ..ni moja ya mbinu chafu za kijambazi zina zotumiwa na majambazi kuwatumia machangu kujipatia pesa.
majuzi hapa nilitangaza mtandaoni kuuza gari...kuna demu akanipigia anaipenda kuiona na kufanya test drive..nikamwambia poa tu...nikamfahamisha wapi gari ipo. Akafika na nikamwambia ni vema aendeshe .tukaenda na yeye akatumia njia ya shabaan robert school nyuma kule na jumapili kunakua kimya alipofika karibu na John Bosco akasimamisha gari na tukawa tunaongea then namuna kaipandisha sketi yake yote juu na hakua na chupi....na kuanza kunikamata kwa nguvu...mimi nikashuka na nikachoma ufunguo na kumwambia atoke njee aende atafute huko wa kuchezea...kumbe kuna jamaa anatufata na gari nyuma alipofika yule jamaa yule mwanamke akaaza kujiliza ati nilitaka kumbaka...nikaona hili timbili lakini hawakujua kuwa na mimi mtoto wa mjini ..nikatoa mchi wangu wakaogopa..na moja kwa moja msimbazi police nikaripoti na kumpigia mke wangu kuwa yule mnunuzi wa gari ni tapeli......
wale majamaa wakaenda nao kwa bahati kule kule msimbazi police ....walipofika pale wakaambiwa hili lisharipotiwa na huyo mnaemsema subirini tumpigia..aje na yeye amerikodi action yote tangu huyu mwanamke anaingia ndani ya gari..sasa ngoja aje....wale jamaaa wakayamaliza wenyewe pale na pesa zikawatoka wakakimbia mkuku.
lengo lao lilikua nimembaka mke wake sasa niwape pesa ama watalipeleka mbele...huu ndio mji wenyewe ulivo
sio suala la minor....hapa mjini ukiamua kumsaidia mtu basi siku ambayo hauna inakua kama alikua anakudai vile...
na ni mchezo unatumiwa na wanasiasa kuchafuana...na hii stori yote ya kupangwa..mtoto kapangwa , mashahidi tayari wamepamgwa lakini ukiunganisha dots stori yote unaona ni fake a big lie....
hivi mtu umeshaandikwa kwenye gazeti tena la chadema then huyu kapuya atume sms za kumtisha mtu aliye ndani ya mahasimu wa kisiasa ? hajui si salama tena hizo sms zake? lakini hizi sms siku hizi zina chakachuliwa tu..
mitandao na hizi simu smartphone unaweza kutuma sms na kuweka namba ambayo unataka ioneshe kwa yule unayemtumia ..haya mambo ya kawaida sana.....
 
Huyu kapuya ashitakiwe kwanza kwa KUBAKA bila kujali kama amemuunganisha huyu binti kwenye GRID YA TAIFA au la.
 
Kapuya kama ataenda mahakamani kumshitaki huyo mtoto mimi nitachukua kamba kwenda kujinyonga.
 
Haya ndio madhara na matokeo ya uzushi uongo na utapeli wa kusiasa
attachment.php
 
kwa kapuya vema angekaa kimya kuliko kuendelea kufanya malumbano, ambapo historia yake mwenyewe inamsuta , kwani ka tabia kake kanajulikana kakupenda totozi , tena wa umri huo huo . kingine labda angesema wametumia weakness zake kumuumbua kisiasa
 
17/11/2013| Posted by Mwandishi Wetu | Kitaifatangulizi | 0 comments | 118 views



KASHFA ya kumbaka na kutishia kumuua msichana wa miaka 16 inayomkabili Mbunge wa Urambo Magharibi, Profesa Juma Kapuya (CCM), imezidi kuchukua sura mpya baada ya serikali kutoa kauli nzito ya kutaka kumfungulia mashitaka mbunge huyo, Tanzania Daima Jumapili limebaini.


Mashitaka yanayotajwa kumkabili mbunge huyo ambaye amepata kuwa waziri katika awamu tofauti za uongozi, ni pamoja na ubakaji na kutishia kuua.

Kamishna wa Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, Suleiman Kova, aliliambia gazeti hili jana kuwa jeshi hilo halitakuwa na sababu ya kumuacha mbunge huyo kuendelea kutamba mitaani huku akituma ujumbe wa vitisho kwa binti wa miaka 16 anayedaiwa kumbaka.

Alisema watachukua hatua za haraka kama mtoto huyo atakwenda kufungua jalada la kutishiwa maisha katika kituo chochote cha polisi jijini Dar es Salaam wakati wowote.


Kamishna Kova alisema hadi jana jeshi lake lilikuwa halijapata malalamiko yoyote kutoka kwa binti anayedai kubakwa na kutishiwa maisha na Profesa Kapuya, kupitia ujumbe mfupi wa simu ya mkononi iliyosajiliwa kwa jina la Profesa Kapuya na kuongeza kuwa muda wowote taarifa hizo zitakapofikishwa polisi wataanza kuzifanyia kazi.


"Sisi Polisi hatuna shamba hapa mjini zaidi ya kukabiliana na uhalifu… na huyo binti mwambie aje afungue malalamiko yake, tena amuone RPC yeyote katika mikoa ya kipolisi ya Dar es Salaam na si hili la kutishiwa tu, hata hilo analosema la kubakwa na sisi tutamuwajibisha aliyefanya hivyo katika makosa mawili tofauti," alisema Kamishna Kova.


Wakati Kamanda Kova akisema hawatakuwa na ajizi na tuhuma za kubaka na kutishia kuua zinazomkabili Profesa Kapuya, habari kutoka Ikulu ya Rais Jakaya Kikwete zinaeleza kuwa kiongozi huyo wa nchi amekerwa na kauli ya Mbunge huyo wa Urambo Magharibi kuwa serikali haiwezi kumfanya jambo lolote.


Ni kutokana na kauli hiyo mtoa taarifa wetu alisema rais aliagiza vyombo vya dola kufuatilia kwa karibu sakata hilo na kuhakikisha sheria inachukua mkondo wake.


Juzi gazeti hili lilinukuu moja ya ujumbe mfupi wa maneno kutoka katika simu ya Profesa Kapuya kwenda kwa binti anayedai kubakwa na Kapuya, sehemu ya ujumbe huo unasomeka kuwa: "Mkiuawa itakuwa vizuri…. itawapunguzia gharama za kuishi, usitake kugombana na serikali mtoto mdogo kama wewe, sisi ndiyo wenye nchi yetu, mwenye hilo gazeti ni Mbowe, sasa mwambieni nyumba ya kuishi si mmemuingizia hela leo? Mnatumika tu bure watu wanaingiza hela nyingi, ila mmenitibua lazima niwaue wiki hii haitaisha nitapiga kambi kote, jana si wamekuficha, tuone utalindwa milele, maana washatengeneza hela lazima mvae sanda tu, hilo sio ombi ni wajibu wenu, mnajitia na nyie mafia watoto siyo, watoto wetu wanauza unga nani anawakamata? Nani atapingana nasi."


Pia kwa upande wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), taarifa zinaeleza kuwa chama hicho kimeamua kumtosa mbunge huyo aliyewahi kuongoza Wizara ya Elimu na Ulinzi kwa nyakati tofauti baada ya kumtaka aache kukihusisha chama na kashfa yake ya kubaka.


Mmoja wa viongozi wa CCM aliyezungumza na gazeti hili kwa sharti la kutotaja jina lake kwa vile siye msemaji wa chama, alidokeza kuwa chama hicho kilijaribu kulimaliza suala hilo kimya kimya, lakini lilikwamishwa na Profesa Kapuya mwenyewe kwa kutofika kwenye vikao vya usuluhishi na binti huyo.


Pia imebainika kuwa baadhi ya wabunge waliokuwa wanataka kumsitiri Profesa Kapuya aliishia kuwaona kama wabaya wake.

"Hapa palipofika ahangaike peke yake, watu walijitahidi kadiri walivyoweza hili suala limalizike lakini mwenzetu alikuwa mzito kushirikiana nasi, sasa hakuna anayetaka chama kichafuke zaidi, amesubiriwa Dodoma na watoto wiki mbili hatokei, hadi watoto wakashauriwa kwenda kuwaona viongozi wakuu Dar es Salaam," alisema kiongozi huyo.

Juzi gazeti hili lilichapisha habari kuhusu mwanafunzi huyo aliyesema kuwa waziri huyo alimbaka kwenye hoteli moja ya kitalii iliyoko jijini Dar es Salaam mwaka 2011, na kurudia tena kitendo ndani ya ofisi yake katika Jengo la Biashara Complex lililoko Mwananyamala Juni 3, 2012 alipoitwa kwenda kuchukua ada kwa mara ya pili.


Kutokana na habari hiyo Profesa Kapuya kupitia kwa wakili wake, Yasin Memba, alitishia kuliburuza gazeti hili mahakamani endapo halitamwomba msamaha ndani ya siku saba.


Mbali na kutishia kulipeleka gazeti hili na baadhi ya mitandao ya kijamii mahakamani pia Profesa Kapuya alikana kumfahamu binti anayedai alibakwa huku akikanusha kumiliki simu namba 0784993930 ambayo imekuwa ikitumiwa kuwasiliana naye ikiwemo kumtumia ujumbe mfupi wa maneno (sms) wa vitisho.


Uchunguzi wa gazeti hili umebaini kuwa ni kinyume cha sheria za Mamlaka ya Mawasiliano nchini mtu kugawa namba iliyosajiliwa kwa jina lake.

Katika namna ya kushangaza, juzi Kapuya kupitia kwa wakili wake alidai kwamba simu hiyo aliishaigawa miezi sita iliyopita, hivyo hahusiki kwa namna moja ama nyingine na tuhuma alizopewa.

Wakati Kapuya akikana kumiliki simu hiyo, Novemba 9, mwaka huu gazeti hili liliwasiliana naye kupitia namba hiyohiyo anayodai kwamba alishaigawa miezi sita iliyopita.


Tarehe hiyo, gazeti hili liliwasiliana na mbunge huyo ili kuthibitisha tuhuma zilizokuwa zikimkabili wilayani Kaliua za kumpiga makofi kiongozi mmoja wa CCM.


Kapuya kupitia namba hiyo, alitoa utetezi wake ambapo gazeti hili lina sauti yake.


Utetezi wa Kapuya pia unaongeza utata kwa kushindwa kufafanua namna alivyoweza kugawa namba ya simu iliyosajiliwa kwa jina lake kwa mtu mwingine, huku ikiendelea kutuma fedha na vitisho kwa binti huyo.

Alilishutumu gazeti hili kuwa lilimhukumu na kuchapisha tuhuma zake bila kumpa nafasi ya kujitetea kama inavyoelekezwa katika tasnia ya habari.

"Kwa sababu hiyo, amenielekeza niwapatie siku saba gazeti la Tanzania Daima, mitandao ya kijamii ukiwemo wa Jamii Forum, Justina John na Vituko Mtaani, ambao walichapisha habari hiyo, waombe radhi kwa uzito uleule la sivyo atavishitaki mahakamani," alisema Memba wakati akizungumza na waandishi wa habari juzi.
attachment.php
 
Mbaya saana na kuna juhdi zinafanywa kuficha ukweli wote,nasubiri hitimisho

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Toka lini mtenda makosa anamshitaki mtendewa makosa? Nitashangaa nchi hii kama mwatirika anaenda kushitaki halafu halafu kibao kinageuzwa mhalifu ndo anayemshitaki mwatirika.
 
Kiukweli kwa ile kauli ya serikali haiwezi kumfanya chochote nilijua Rais Kikwete hatomwacha.
Atamshughulikia kimya kimya.
 
Kapuya hatari sana weka mbali n watoto, n huyu kova nae zake watoto wadogo ngoja tuone movie mpya y kova
 
Kiukweli kwa ile kauli ya serikali haiwezi kumfanya chochote nilijua Rais Kikwete hatomwacha.
Atamshughulikia kimya kimya.

Kikwete hana masihara lazima amuonyeshe serikali yake siyo ya kuchezea...tuanze na huyo mtoto wake aliyemtaja anauza unga na kujijengea heshima kubwa kwa kucheza disco vumbi kila siku na sungura tope
 
Pamoja na kukataa kwake kumfahamu binti huyo, Kapuya amekiri kumiliki simu namba 0784993930 ambayo imekuwa ikitumiwa kuwasiliana naye ikiwemo kumtumia ujumbe mfupi wa maneno (sms) wa vitisho.

Hata hivyo, katika namna ya kushangaza, Kapuya alidai kwamba simu hiyo aliishaigawa miezi sita iliyopita, na hivyo hausiki kwa namna moja ama nyingine na tuhuma alizopewa.

Imetolewa leo tarehe 15.11.2013 nami
Prof. Juma A.Kapuya
Mbunge – urambo magharibi
S.L.P 45 Kaliua Tabora
Simu 0784993930

miafrika bana,eti namba aliigawa miezi sita iliyopita halafu juzi kaionyesha kuwa ni namba yake kwenye tamko!!!this fool is GUILTY AS CHARGED.,your honor do the needful.
 
maandamano ya chadema kutaka jimbo la urambo
hicho kitoto ni kamalaya tu...
amekubali kuijinika na kutumiwa
ina maana kama kapuya angendelea kumpa posho na kuliwa angenyamaza kimya? suala ni kuwa hamna tena posho ?
hawa dizaini hii wapo wengi mtaani siku hizi ..ni moja ya mbinu chafu za kijambazi zina zotumiwa na majambazi kuwatumia machangu kujipatia pesa.
majuzi hapa nilitangaza mtandaoni kuuza gari...kuna demu akanipigia anaipenda kuiona na kufanya test drive..nikamwambia poa tu...nikamfahamisha wapi gari ipo. Akafika na nikamwambia ni vema aendeshe .tukaenda na yeye akaumia njia ya shabaan robert school nyuma kule na jumapili kunakua kimya alipofika karibu na John Bosco akasimamisha gari na tukawa tunaongea then namuna kaipandisha sketi yake yote juu na hakua na chupi....na kuanza kunikamata kwa nguvu...mimi nikashuka na nikachoma ufunguo na kumwambia atoke njee aende atafute huko wa kuchezea...kumbe kuna jamaa anatufata na gari nyuma alipofika yule jamaa yule mwanamke akaaza kujiliza ati nilitaka kumbaka...nikaona hili timbili lakini hawakujua kuwa na mimi mtoto wa mjini ..nikatoa mchi wangu wakaogopa..na moja kwa moja msimbazi police nikaripoti na kumpigia mke wangu kuwa yule mnunuzi wa gari ni tapeli......
wale majamaa wakaenda nao kwa bahati kule kule msimbazi police ....walipofika pale wakaambiwa hili lisharipotiwa na huyo mnaemsema subirini tumpigia..aje na yeye amerikodi action yote tangu huyu mwanamke anaingia ndani ya gari..sasa ngoja aje....wale jamaaa wakayamaliza wenyewe pale na pesa zikawatoka wakakimbia mkuku.
lengo lao lilikua nimembaka mke wake sasa niwape pesa ama watalipeleka mbele...huu nio mji wenyewe ulivo
sio suala la minor....hapa mjini ukiamua kumsaidia mtu basi siku ambayo hauna inakua kama alikua anakudai vile...
na ni mchezo unatumiwa na wanasiasa ...
hivi mtu ameshaandika kwenye gazeti the kapuya atume sms tu ? hajui si salama tena hizo sms zake?
mitandao na hizi simu smartphone unaweza kutuma sms na kuweka namba ambayo unataka ioneshe kwa yule unayemtumia ..haya mambo ya kawaida sana.....
 
Kuna watu wazushi lkn huyu bint kiboko!! Ni huyu aliyesema Kapuya alimbaka na kumuambukiza ukimwi!! Ni muongo kabisa duh!! Ni kweli walikuwa wapenzi lkn maelezo meng aliyotoa ni usanii mtupu! Kumbe aliwahi kumtapel hata mama Salma Kikwete na akatupwa Segerea! Tena aliwahi kumtapel Kimei wa CRDB! Hahaha njaa hzi hatar! Aliwahi kumtapel hata bosi wa Global publisher! Si mwanafunzi ni mdada mwenye miaka 21 na ana mtt!! Ana majina zaid ya matano!! Hii hatar kabisa!! Mechoka mie...
 
Back
Top Bottom