Prof. Hamisi Malebo (PhD), azindua dawa ya Corona

Prof. Hamisi Malebo (PhD), azindua dawa ya Corona

Ileteni tuchanganye vyote kikubwa uzima.

Mh Rais Maghufuli anayo Maono ya mbali, ndo maana akasema anafikiria kuruhusu ligi ya soka iendelee.

Analiona Tumaini, Kuomba Mungu, Kufukiza, kuvaa barakoa, kunawa kwa sababuni .

Anaamini suluhisho liko karibu .
 
Hamisi_Malebo.jpg

Prof. Hamisi Masanja Malebo
National Institute for Medical Research
Principal Research Scientist
Dar es Salaam | Tanzania

  • A Diploma in Education (Chemistry & Biology) from Mkwawa Teachers College, Iringa, Tanzania in 1990;
  • Bachelor of Science with Education (Chemistry & Biology) from the University of Dar es Salaam, Dar es Salaam, Tanzania in 1996,
  • Master of Science (Natural Products Chemistry) from the University of Dar es Salaam, Dar es Salaam, Tanzania in 2000, and
  • PhD (Medicinal Phytochemistry) by sandwich from Kenyatta University, Kenya and University of Basel, Switzerland in 2009
 
Keshapata na cheti kabisa.. Sasa kwanini tukakimbilia Madagascar?
Nimegundua kuna wakati hawamwambii Mzee baba ukweli kwenye mengi

Jr[emoji769]
Mshana, huu ni ujinga wa mtu amesoma tena anajiita Prof! Mamiti shamba kakusanya katwanga eti ni dawa. Mwambie how does it attack the virus? (Mode of action)... upuuzi mtupu! Chemical ingredient or active ingredient ni ipi?
Mfano: Penicillin kills bacteria through binding of the beta-lactam ring to DD-transpeptidase, inhibiting its cross-linking activity and preventing new cell wall formation. Without a cell wall, a bacterial cell is vulnerable to outside water and molecular pressures, and quickly dies
 
1. Alifanya utafiti lini?
2. Utafiti huo aliufanya kwa muda gani?
3. Alishirikiana na nani kwenye utafiti huo?
3. Huo utafiti aliufanyia wapi?
4. Dawa hiyo aliijaribisha wapi?
5. Dawa hiyo aliijaribisha kwa nani?
6. Basi tupate hata idadi ya wachache walio pona kwanza
Umerudi lini tena ?
 
Big up hakika safari hii tumejionyesha kwamba tunaweza mabeberu hawataamini
 
Ileteni tuchanganye vyote kikubwa uzima.

Mh Rais Maghufuli anayo Maono ya mbali, ndo maana akasema anafikiria kuruhusu ligi ya soka iendelee.

Analiona Tumaini, Kuomba Mungu, Kufukiza, kuvaa barakoa, kunawa kwa sababuni .

Anaamini suluhisho liko karibu .
Nadhani aliona mitishamba ya sangoma wa Madagascar
 
Back
Top Bottom