Prof. Hamisi Malebo (PhD), azindua dawa ya Corona

Prof. Hamisi Malebo (PhD), azindua dawa ya Corona

April 30, 2020
Ifahamu NIMR CAFE; Dawa lishe kwa wagonjwa wa Corona iliyobuniwa Tanzania

Mitishamba yaelezwa na taasisi ya uchunguzi wa NIMR tumsikilize : Dr. Justin J. Omolo , Principal Research Scientist at the National Institute for Medical Research (NIMR) in Tanzania.


Wakati dunia ikipambana na chanjo ya virusi vya Corona, Wataalam wa Kitengo cha Tiba Asili na Tiba Mbadala kutoka Taasisi ya Ufatifiti wa Magonjwa ya Binadamu (NIMR) kimekuja na dawa mahususi kwa ajili ya wanaoogua ugonjwa wa Corona
Source : Daily News Digital
 
Huku ni kupeana matumaini yasiyokuwa matumaini kweli. Kwanini azindue chumbani kwake kama kweli inatibu. Aende kwenye media na wataalam apigwe maswali.
Vinginevyo tuendelee tu kupambana na barakoa, maji tiririka, sabuni, sanitizer na self isolations zetu. Yaliyobaki Mungu anajua atatupigania.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa hiyo kikichokuponya kimefanyiwa utafiti wapi?
Acha kupotosha ulipashwa kuwapongeza na kumtia moyo
1. Alifanya utafiti lini?
2. Utafiti huo aliufanya kwa muda gani?
3. Alishirikiana na nani kwenye utafiti huo?
3. Huo utafiti aliufanyia wapi?
4. Dawa hiyo aliijaribisha wapi?
5. Dawa hiyo aliijaribisha kwa nani?
6. Basi tupate hata idadi ya wachache walio pona kwanza

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dawa za waafrika mbona ziko kama juice inamaana hakuna za vidonge au ndio dawa za mitishamba ujazo wa kinywaji kabisa
 
kila zama na kitabu chake

hizi issue zilimtoa Mzee wa Samunge

profesa auze jero jero, kama juice za JAMUKAYA
 
Hakuna namna akamatwe...kahujumu uchumi!
Ndege imechoma mafuta bure kufuata box3, kumbe yeye tiyari ana dawa iliyopata cheti...

Kila anayejua kutengeneza chachandu na kachumbari, kwa janga hili ni fundi wa kutibu CORONA...😀

Everyday is Saturday......................... 😎
Nadhani umefika wakati wa kumhakikishia mkuu kwamba hivi dawa ni mijarabu,inafaa kwa kutibu Corona.
Sasa waharibu yale mapapai,mafenesi na mbuzi waliokutwa na coroda kabla hawajaanza kutibu watu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Zileteniiiii

Bahati nzuti zinatibu na ukimwi mamamae.
Aina zote za virus ndani ya mwili wa binadamu kwishaaaa. Hongera saaaana corona kwa kuja peke yako na umeamua kuondoka na ukimwi.

Sent using Jamii Forums mobile app
😂😂😂😂 kwamba unaipa hongera corona amekuja kutuondolea na ukimwi .Mkuu naona unafuraha ya hali ya juu
 
Back
Top Bottom