luckyline
JF-Expert Member
- Aug 29, 2014
- 15,153
- 21,799
Bombardier yetu haijarudi?Yani amesubiri tumechoma mafuta ya ndege hadi Madagascar ?
Bombardier yetu haijarudi?Yani amesubiri tumechoma mafuta ya ndege hadi Madagascar ?
Imerudi na box 14 tu za majaribio,Bombardier yetu haijarudi?
Really Tomato sauce!TUNAKOELEKEA TUTANYWESHWA HADI TOMATO SOUCE AISEE
Watu tumechoma mafuta ya ndege afu yeye anazindua dawa leo
Viungo vya hii dawa ni mchanyato wa pili pili kichaa , kitunguu swaumu na kitunguu maji.Mshana, huu ni ujinga wa mtu amesoma tena anajiita Prof! Mamiti shamba kakusanya katwanga eti ni dawa. Mwambie how does it attack the virus? (Mode of action)... upuuzi mtupu! Chemical ingredient or active ingredient ni ipi?
Mfano: Penicillin kills bacteria through binding of the beta-lactam ring to DD-transpeptidase, inhibiting its cross-linking activity and preventing new cell wall formation. Without a cell wall, a bacterial cell is vulnerable to outside water and molecular pressures, and quickly dies
Dawa imezinduliwa bila utafiti.Kwa hiyo kikichokuponya kimefanyiwa utafiti wapi?
Acha kupotosha ulipashwa kuwapongeza na kumtia moyo
Sent using Jamii Forums mobile app
Ohhh....!!We si umepona? watu wanapambana.
Kuna jamaa aliwahi kuniambia hivi.....Wewe si ulisema hutaonekana tena humu maisha yamekushinda? Au ulitaka kiki tu? Pumbavu!
Slave mindsKunyweni wenyewe.
Sijawahi kumwamini mbongo.
Mtu anaingia Instagram anaona jinsi watu wa uswahilini wanavyonadi tangawizi, ukwaju na limau kuwa zinatibu corona na yeye anakwenda kutengeneza.
Kama mtu umeshindwa kutengeneza kifaa cha kumchambua(kumwona) huyo corona uliwezaje kutengeneza dawa kama si lamri hiyo.
COVIDOL tayari imethitishwa na Maabara ya Mkemia Mkuu wa Serikali. Imevumbuliwa na mtanzania Prof. Hamisi Malebo (PhD), huyo wa kuliaView attachment 1445471View attachment 1445472
Sent using Jamii Forums mobile app
Ye kaweka kwenye kifungashio.Kunyweni wenyewe.
Sijawahi kumwamini mbongo.
Mtu anaingia Instagram anaona jinsi watu wa uswahilini wanavyonadi tangawizi, ukwaju na limau kuwa zinatibu corona na yeye anakwenda kutengeneza.
Kama mtu umeshindwa kutengeneza kifaa cha kumchambua(kumwona) huyo corona uliwezaje kutengeneza dawa kama si lamri hiyo.
Slave minds
Ohhhooooo......Kwa hiyo kikichokuponya kimefanyiwa utafiti wapi?
Acha kupotosha ulipashwa kuwapongeza na kumtia moyo
Sent using Jamii Forums mobile app
mkemia mkuu wa serikali siyo kazi yake kupima kama dawa inatibu au la.Anachofanya kupima kama ina sumu kwa binadamu au la.waganga wa kienyeji mara nyingi hupeleka dawa zao huko kwa ajili hiyoKeshapata na cheti kabisa.. Sasa kwanini tukakimbilia Madagascar?
Nimegundua kuna wakati hawamwambii Mzee baba ukweli kwenye mengi
Jr[emoji769]