Prof. Hamisi Malebo (PhD), azindua dawa ya Corona

Prof. Hamisi Malebo (PhD), azindua dawa ya Corona

Aisee! Dawa za 'Vodafasta'. Kumbe ni simple hivi.
Imetolewa fasta kuipiku ile iliyoletwa na ndege.
 
Mshana, huu ni ujinga wa mtu amesoma tena anajiita Prof! Mamiti shamba kakusanya katwanga eti ni dawa. Mwambie how does it attack the virus? (Mode of action)... upuuzi mtupu! Chemical ingredient or active ingredient ni ipi?
Mfano: Penicillin kills bacteria through binding of the beta-lactam ring to DD-transpeptidase, inhibiting its cross-linking activity and preventing new cell wall formation. Without a cell wall, a bacterial cell is vulnerable to outside water and molecular pressures, and quickly dies
Mzee wa kugoogle via wikipedia hapo unajiona fundi kuliko aliyefanya utafiti na kupitishwa na maabara kuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tupate japo tu cv basi twa huyo prof...


Sent from my iPhone using JamiiForums
Nnavyomfahamu Prof. Malebo alianza kufanya kazi na NIMR kituo kilichopo Amani Medical Research kilichopo Amani Tanga kama Research Scientist then akajiendeleza kupata Masters na PhD kama sikosei sana Nairobi University then akahamia NIMR HQ lakini kitengo cha utafiti wa Dawa Asili amefanya kazi hapo kwa kipindi kirefu kabla ya kupata post mpya kama Mkurugenzi wa UNESCO hivyo ni kifupi nnavyoweza kumuelezea... menvineyo google
 
Kwani dawa zetu za kiafrika huwa zinapitia mlolongo huo?? As long as tunajua mmea huu unatibu hiki toka enzi za sababu zetu we don't care their opinions, them WHO.
1. Alifanya utafiti lini?
2. Utafiti huo aliufanya kwa muda gani?
3. Alishirikiana na nani kwenye utafiti huo?
3. Huo utafiti aliufanyia wapi?
4. Dawa hiyo aliijaribisha wapi?
5. Dawa hiyo aliijaribisha kwa nani?
6. Basi tupate hata idadi ya wachache walio pona kwanza

Sent using Jamii Forums mobile app
 
~ propesa majalala ameisha ionja hiyo mboga ya chips?
 
Mbona kama chili source za dabaga?
Kwa Sababu imegunduliwa na Mtanzania,Wabongo kwa Roha Mbaya hawawezikani,Angekuwa kagundua Mzungu Mngesikika mkimwaga Sifa.Uchawi siyo mpaka Uruke na Ungo.
 
Sasa Ni muda wa wetu kunywa dawa kwa mitikio mkubwa, BAVICHA msione haya kunyweni dawa nzinge nyie

CCM DAMUDAMU!!!,CHAMA CHA MAMA &BABA
 
Kunyweni wenyewe.
Sijawahi kumwamini mbongo.
Mtu anaingia Instagram anaona jinsi watu wa uswahilini wanavyonadi tangawizi, ukwaju na limau kuwa zinatibu corona na yeye anakwenda kutengeneza.
Kama mtu umeshindwa kutengeneza kifaa cha kumchambua(kumwona) huyo corona uliwezaje kutengeneza dawa kama si lamri hiyo.
"Ramli"

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nakumbuka MUHAS walisubiri mpk watu wameacha kwenda kwa Babu Loriondo ndio na wao wakatoa report eti KIKOMBE CHA BABU hakina madhara kwa Binadamu japo sio tiba km ilivosemwa!
Hiyo maabara ya Mkemia mkuu huwa inajiridhisha kama dawa husika ni salama kwa matumizi ya binadamu wala siyo uwezo wa kutibu maradhi husika.

(Haya maelezo yalitolewa kipindi kile dawa ya kuongeza nguvu za kiume ilipewa cheti na hiyo maabara)

Sent using Jamii Forums mobile app
 
1. Alifanya utafiti lini?
2. Utafiti huo aliufanya kwa muda gani?
3. Alishirikiana na nani kwenye utafiti huo?
3. Huo utafiti aliufanyia wapi?
4. Dawa hiyo aliijaribisha wapi?
5. Dawa hiyo aliijaribisha kwa nani?
6. Basi tupate hata idadi ya wachache walio pona kwanza

Mtanzania halisi.
Mkuu. Alifanya na mzungu.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
1. Alifanya utafiti lini?
2. Utafiti huo aliufanya kwa muda gani?
3. Alishirikiana na nani kwenye utafiti huo?
3. Huo utafiti aliufanyia wapi?
4. Dawa hiyo aliijaribisha wapi?
5. Dawa hiyo aliijaribisha kwa nani?
6. Basi tupate hata idadi ya wachache walio pona kwanza
Alifanya utafiti miaka mitatu iliyopita baada ya kuoteshwa kuwa dunia itakuja kumbwa na Corona, imejaribiwa kwenye visiwa vya Great Ruaha kwa miaka minne na kuonesha mafanikio makubwa ambapo njiwa 50 waliojaribiwa kwa kuambukizwa wanne walipona kabisa pasi na shaka.
Baada ya matokeo mazuri ilipelekwa kwenye maabara ya kvanti kwa uthibitisho.
 
Kwa Sababu imegunduliwa na Mtanzania,Wabongo kwa Roha Mbaya hawawezikani,Angekuwa kagundua Mzungu Mngesikika mkimwaga Sifa.Uchawi siyo mpaka Uruke na Ungo.
Mbona ile ya Madagascar tumeikubali na kuipokea? Tusubiri na hii iliyofanana na chili source ikifanikiwa tutafurahi. Kwani hujawahi kipenda kitu kinachofanana na kitu kingine? Kwani mm nimeichukia?
 
Gunduzi nyingi zinazidi kumiminika wizarani, yaani hii ndio habari ya mujini kwa sasa

Akili za watanzania hazijalemazwa na utumwa wa kifikra kutegemea race fulani ifikiri badala yetu, tumezama chimbo

Nina imani tunaenda kuishangaza dunia very soon

 
Back
Top Bottom