PrEP ya Miezi 6 Yawasili Kenya – No More Daily Pills!

PrEP ya Miezi 6 Yawasili Kenya – No More Daily Pills!

OwadeKuya

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2026
Posts
516
Reaction score
302
Kenya imeanzisha rasmi sindano mpya ya PrEP inayokulinda dhidi ya HIV kwa miezi sita mfululizo.

Dawa hii, inayojulikana kama Lenacapavir, inachomwa mara mbili tu kwa mwaka – no more kumeza vidonge kila siku.

Tofauti na PrEP ya vidonge kama Truvada, hii ni rahisi, discreet na inafaa kwa watu wenye busy lifestyle.

Afya ni jukumu letu sote.
Je, uko ready kwa PrEP ya miezi 6?
 
Jambo jema pia kuwapunguzia mzigo wa kula dawa wagonjwa
ARVs ni kwa mtu ambaye tayari ana HIV , zinadhibiti virusi mwilini.PrEP ni kwa mtu ambaye hana HIV ni kinga tu.

Hivyo ulaji wa njugu utaendelea kama kawaida.
Sema tu hii sindano ukichomwa itaongezea ujasiri kwa wazinzi kufanya ngono nzembe na yeyote pasipo kuwa na hofu ya kupata HIV.

Nirekebishwe kama sipo sahihi.
 
vidonge vya prEp vina side effect za hovyo na mbaya mno vipi kuhusu hizo sindano tena,, I wonder
Hizi ukimeza unaweza ona mazingaombwe usiku. Niliwahi meza nikahangaika sana usiku. Nilitafuta maziwa nipunguze makali lakini wapi. Afu Zina direct infection na Figo. Sasa sielewi hizo sindano itakuwaje.
 
Kenya imeanzisha rasmi sindano mpya ya PrEP inayokulinda dhidi ya HIV kwa miezi sita mfululizo.

Dawa hii, inayojulikana kama Lenacapavir, inachomwa mara mbili tu kwa mwaka – no more kumeza vidonge kila siku.

Tofauti na PrEP ya vidonge kama Truvada, hii ni rahisi, discreet na inafaa kwa watu wenye busy lifestyle.

Afya ni jukumu letu sote.
Je, uko ready kwa PrEP ya miezi 6?
Watengeneze kidonge siyo sindano.
 
Back
Top Bottom