"Powershaft" za kichina balaaa!!


Mnyamahodzo

Mnyamahodzo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
1,854
Likes
232
Points
160
Mnyamahodzo

Mnyamahodzo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
1,854 232 160
Imeripotiwa katika Radio WAPO leo asubuhi, kipindi cha PATAPATA, kuwa kuna jamaa mmoja (mkazi wa Mbezi) aliyekuwa na tatizo la kuwa na jogoo mdogo hata kumfanya akimbiwe na wake zake watatu wa awali. Jamaa alipomuoa mke wa nne akapata ushauri toka kwa rafikiye wa kutumia hizo dawa za kichina za kuongeza ukubwa wa jogoo ili ainusuru ndoa yake ya sasa. Akanunua na kuanza kuitumia, mwanzoni ulipokuwa kidogo akajisikia raha. Akaamua kuendelea kupaka/kutumia, jogoo akaendelea kukua zaidi. Mkewe akaona loh! Makubwa haya! hawezi kuendelea tena kumhudumia jogoo mkubwa namna hiyo akabwaga manyanga.Na kurudi kwao.
Awali jamaa alitakiwa apake kwa siku mbili, lakini aliponogewa na kuona amekuwa akaongeza zaidi, mambo yakawa mambo. Kwasasa jogoo ni mkubwa na ana uzito wa kilo tisa.
Jamaa sasa ameacha kazi na hawezi kuvaa nguo.
Mheshimiwa anaomba msaada ili jogoo arudi kama awali.

Jamaani wachina hawa! Mara kukuza makulio, mara inakuza kalio moja tu, mara kusababaisha makalio kupasuka na sasa haya ....
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,674
Likes
669
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,674 669 280
hehehehhe inachekesha ...huyo jamaa naye alitakiwa ajue mbinu fasaha za kutumia kibamia alichopewa na mungu ..haya mambo mengine ya kujitakia !
 
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
49
Points
145
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 49 145
........Ohhh mama yangu weeeeeeee!! I seeeee si mchezo, huo mzigo wa kilo tisa sipati picha mhhhhhhhh!!
Pole yake mbona ahahha......jamani imefika kipindi sisi binadamu inabidi kuridhika na jinsi tulivyoumbwa na Mungu, hizi dawa za wachina matokeo yake ndio kama hayo. Masikini huyo baba sijui kama atapata dawa ya kupunguza tena.
Ila hili ni fundisho tosha kwa watumiaji wa hizo dawa za kuongeza makalio,hips na mtarimbo.
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,248
Likes
783
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,248 783 280
hakuna dawa ya kupunguzia?

lakini kilo 9!!!!!!!!!!?,

wakati mwingine tunawalaum wachina lakini Mungu katupa utashi.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,674
Likes
669
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,674 669 280
hakuna dawa ya kupunguzia?

lakini kilo 9!!!!!!!!!!?,

wakati mwingine tunawalaum wachina lakini Mungu katupa utashi.
Ni kweli Edson ..mwenyezi mungu katupa kujua jema na baya kabla ya kuamua inatupasa kufikiria mala mbili Faida/hasara
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
340
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 340 180
Imported Thinking
Imported ideas
Imported advice!
Kila kitu cha kuandikizwa kichwani!...huh!
This person is as good as the corpse!...shiit!
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,220
Likes
2,594
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,220 2,594 280
Ila kwa kuangalia circumstance yake naweza kumuelewa. Kama alikimbiwa na wake watatu kwa sababu ya 'kibamia', then most likely angetumia dawa yoyote ili kuepuka huo unyanyapaa.

Kwani wachina hawana dawa ya kupunguza?
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
87
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 87 145
Ndo matokeo ya kumsahihisha MUNGU na uumbaji wake. Wanadamu tunapotoka!
 
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,487
Likes
264
Points
180
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,487 264 180
Awali jamaa alitakiwa apake kwa siku mbili, lakini aliponogewa na kuona amekuwa akaongeza zaidi, mambo yakawa mambo. Kwasasa jogoo ni mkubwa na ana uzito wa kilo tisa.
....
Hapo ndio alipoharibu...
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,084
Likes
678
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,084 678 280
Pole yake sana nadhani hata ile pleassure aliyokuwa anaipata wakati anakibamia sasa kushnei
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,521
Likes
822
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,521 822 280
Hapo akitaka aupunguze huo mzigo minaona hakuna njia nyingine zaidi ya kuukata tuu!!
 
M

muhanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
873
Likes
12
Points
35
M

muhanga

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
873 12 35
Imeripotiwa katika Radio WAPO leo asubuhi, kipindi cha PATAPATA, kuwa kuna jamaa mmoja (mkazi wa Mbezi) aliyekuwa na tatizo la kuwa na jogoo mdogo hata kumfanya akimbiwe na wake zake watatu wa awali. Jamaa alipomuoa mke wa nne akapata ushauri toka kwa rafikiye wa kutumia hizo dawa za kichina za kuongeza ukubwa wa jogoo ili ainusuru ndoa yake ya sasa. Akanunua na kuanza kuitumia, mwanzoni ulipokuwa kidogo akajisikia raha. Akaamua kuendelea kupaka/kutumia, jogoo akaendelea kukua zaidi. Mkewe akaona loh! Makubwa haya! hawezi kuendelea tena kumhudumia jogoo mkubwa namna hiyo akabwaga manyanga.Na kurudi kwao.
Awali jamaa alitakiwa apake kwa siku mbili, lakini aliponogewa na kuona amekuwa akaongeza zaidi, mambo yakawa mambo. Kwasasa jogoo ni mkubwa na ana uzito wa kilo tisa.
Jamaa sasa ameacha kazi na hawezi kuvaa nguo.
Mheshimiwa anaomba msaada ili jogoo arudi kama awali.

Jamaani wachina hawa! Mara kukuza makulio, mara inakuza kalio moja tu, mara kusababaisha makalio kupasuka na sasa haya ....

afadhali na wanaume yawakute,mlitusakama sana na makalio yetu wanawake .. kwa kuwa amefikia kuwa na uume huo wa kilo hizo, ina maana hakuna mwanamke atakeyeweza ku-accommodate hiyo mzigo... so easy aanze ku-date punda, wao wanauzoefu wa shaft za uzito na ukubwa kama hiyo.... yuko wapi nimuunganishe na wafuga punda wa huko singida, may be he could buy one na amamfanya mke....
 
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
Kabla ya kuamua unapaswa kufikiri vya kutosha kuhusu uamuzi mkubwa kama huu. Mara nyingi watu huwa tunafikiria tu habari ya size ya mtalimbo bila kufikiria kwamba mtalimbo ni output tu na sio kila kitu. Tunapaswa kufikiria kwamba kuna propotionality ya mwili na viungo vyake mbalimbali mtalimbo ukiwemo.

Kwa kushughulika na size bila kulifikiria hili matokeo yake huwa ni kuzeeka kabla ya wakati, kwa maana kwamba presha inayo support erection ina ulinganifu na mgawanyo na viungo vingine hivyo kwa kuwa na size ya kuazima yaweza pelekea mtu anapokuwa na umri hata wa miaka 45 tu akashindwa kabisa ku erect kwa sababu hana presha ya kutosha kusapoti huo mtalimbo wa kichina ambao hauna ulinganifu na mwili wako.
 
Mnyamahodzo

Mnyamahodzo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
1,854
Likes
232
Points
160
Mnyamahodzo

Mnyamahodzo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
1,854 232 160
afadhali na wanaume yawakute,mlitusakama sana na makalio yetu wanawake .. kwa kuwa amefikia kuwa na uume huo wa kilo hizo, ina maana hakuna mwanamke atakeyeweza ku-accommodate hiyo mzigo... so easy aanze ku-date punda, wao wanauzoefu wa shaft za uzito na ukubwa kama hiyo.... yuko wapi nimuunganishe na wafuga punda wa huko singida, may be he could buy one na amamfanya mke....
Sikufikiri kuwa unaweza ukawa na akili mgando kiasi hicho cha kumshauri ama kutoa ushauri katika jamii inayozidi kuutafuta ustaarabu kwa kutaka ikajamiiane na mnyama. kukosa adabu na uchafu wa wazungu na watu wachafu wanao-waingilia wanyama HAUKUBALIKI KATIKA TANZANIA ya leo na ya kesho.

Thibitisha kuwa hauna akili mgando, kwa kutueleza una maana gani unapofikiri ni bora mwanadamu mwenzako kaanza kujamiiana na mnyama? Kama ndio mchezo wako huo au umwewahi kuwa na mazoea hayo UKOME!!.
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,881
Likes
485
Points
180
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,881 485 180
afadhali na wanaume yawakute,mlitusakama sana na makalio yetu wanawake .. kwa kuwa amefikia kuwa na uume huo wa kilo hizo, ina maana hakuna mwanamke atakeyeweza ku-accommodate hiyo mzigo... so easy aanze ku-date punda, wao wanauzoefu wa shaft za uzito na ukubwa kama hiyo.... yuko wapi nimuunganishe na wafuga punda wa huko singida, may be he could buy one na amamfanya mke....
Muhanga, kumbuka moja kati ya amri kuu mbili za Mungu: Mpende Jirani Yako Kama Unavyojipenda Mwenyewe. Sasa inakuwaje mwenzio umsagizie aoe punda jike?? Jiweke katika nafasi yake halafu ujute na utubu, please!!!
 

Forum statistics

Threads 1,213,275
Members 462,040
Posts 28,472,038