Polisi: Maandamano ya Novemba 26 marufuku! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi: Maandamano ya Novemba 26 marufuku!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmemkwa, Nov 23, 2011.

  1. m

    mmemkwa Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maandamano yaliyotaka yafanywe na asasi zisizo za kiserikali kudai marekebisho ya mswada wa katiba yamekwaa kisiki kikuu cha alshababu, Mpaka nawasilisha nikuwa kutokana na Tishio la alshabab hakutakuwepo kwani ni gharama na kazi kubwa kuhakikisha usalama katika maandamano yao.

    Atakaye andamana kukutana na nguvu ya dola.


    Naomba kuwasilisha


    My Take:

    Mbona mkuu wa kaya alikaa na wazee
     
  2. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tmeshazoea vitisho vya polisi
     
  3. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mama nkya kawaambia polizi waje na braz bend watuongoze....................kweli yule mama ni kichwa
     
  4. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Na siku hiyo kutakuwa na ulinzi wa ajabu yaani hata nzi hatasogea, atakayekuwa hajitaki ajitokeze , utajuta kuzaliwa!
     
  5. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hahahaaaaa!!! Hii tamu sana hii.
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,417
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    duh! Haya bwana...
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Ulinzi wa uhakika unatoka kwa wananchi wenyewe, hivyo police hawana lazima ya kuja kwenye hayo maandamano. Wananchi wako makini hata mende hatavunjwa mguu kwenye maandamo kama police watabaki vituoni mwao.
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    kwanini tuandamane? tutakuwa kwenye uzinduzi wa hii kitu hapa chini
    Hebu cheki hii link hapa chini!!
    SUGU ANTI VIRUS
     
  9. P

    Panda Kapesi JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Yaani kutakuwa mamia ya polisi na FFU KUZUIA maandamano na sio mamia ya mapolisi na FFU kulinda maandamano!
    Duh! hii ni nchi ya contradictions na parables!
     
  10. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ulinzi wa kuzuia alshabab au ulinzi wa kitu gani...
     
  11. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 498
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Hivi hao al-shabab wanakuwa tishio kwenye mikusanyiko ya kupinga serikali tu. Hao polisi watakaotoka kupambana na waandamanaji kwanini wasitumike kuwalinda badala ya kuwapiga
     
  12. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Gharama yake ni kiasi gani katika kuhakikisha usalama? Tuko tayaro kuichangia ili mradi tu tuandamane!
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kova amapiga marufuku maandamano ya wanaharakati na vyama vyote ambavyo vina mpango wa kuandamana
    tarehe 26.11.2011 kwa sababu ya kuwepo alshabab nchini
    [​IMG][​IMG]

    Hapa tumpongeze sana kova kwa kazi nzuri

    Mytake

    1.clouds fm wanaanda tamasha la usiku 26.11.2011( wapigwa marufuku na wao)
    2. Sugu anaandaa tamasha la usiku 26.11.2011 ( nayeye apigwa marufuku)
    3.
     
  14. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,363
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hili tishio la alshabab liko vipi?
    Ni hatari kuanza kusingizia alshabab, maana iko siku watakuja kweli halafu mtatafutana
     
  15. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,567
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Maandamano lazma yawepo.
     
  16. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona ALSHABAB hawakuapiga wale wazee waliongea na JK? au hilo halikuwa mkusanyiko? Then tumewakosea nini Alshabab tuwanye hivyo?
     
  17. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,663
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Duh! Yaani, polisi wameshageuka kuwa wa kutoa vibali vya maandamo na siyo ulinzi kwa wananchi na mali zao?
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Yeah...yapo, unaruhusiwa kuandamana nyumbani kwako na familia yako! Ukitoka tu barabarani unaliwa kichwa
     
  19. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    yetu macho.
     
  20. F

    FJM JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Serikali na hasa huyu Kova watuhakikishie usalama wa watoto wetu tarehe 9 December 2011 vinginevyo kila mzazi afikirie mara mbili kabla mwanao hajaenda uwanja wa Taifa.
     
Loading...