Polepole: Nipo Namibia, kila mtu anamuulizia Magufuli

Polepole: Nipo Namibia, kila mtu anamuulizia Magufuli

Ninauhakika magufol angekuwa rais wa nchi nyingine raia wangekuwa washaandamana na kumn'goa madarakani ..koz ni rais wa hovyo,mihemko,hasira,visasi na hana busara na hekima kama raisi.hafai na hastahili kamwe kuwa rais hata wa kata..narudia kuwa hafaii...Ni mtu wa hovyo kabisa...
akiongea anarusha rusha mikono kma anapiga mbizi....
punguza hasira mkuu
 
Dah,kweli pata pese na cheo tuone tabia zako yana mwisho haya mungu hajawahi jaribiwa kama akina pole pole na Sizonje wanavyo tufanyia kila kukicha utadhani wao walishuka tu toka mbinguni kumbe na wao walizaliwa na mwanamke kama sisi kila kukicha ni maigizo tu nilikua najua kwa uelewa wangu kuwa wananchi wanampenda sana sizonje kumbe wale watu wanaandaliwa ili tv zije zieonyeshe mtukufu akipita na matamko aisee yana mwisho sizonje wangu kilio cha watu hakija wahi muacha mtu salama YANA MWISHO.
 
Sasa ndio nimeamini kama hichi cheo ni kikubwa sana kwa huyu jamaa kutokana na maandiko yake, "Niko Namibia kwa kazi ya CCM..."

Hii sentensi inaonesha kuwa bado haamini kama yeye ni katibu muenezi, bado anaota. Kila mtu anajuwa kama Polelole ni Katibu muenezi wa CCM, ilikuwa aseme kwa kazi ya chama tu inatosha. Ni sawa na kuwa Wema ni girlfriend wako halafu ukawa unamwita wakati muko kitandani , Wema Sepetu, kama anavyoitwa mitaani. Hii inaonesha sense of disbelief kwamba unamiliki kitu hichi.

La pili kamtaja bosi wake na mkuu wa nchi kwa jina la mitaani tu. They call it Africa, I call it home. Wao watamwita Magufuli na sisi tutamwita Mh Rais Magufuli.

Kwa mtazamo wangu, this dogo is stil dreaming and someone should wake him up with a big slap on his face!
 
Polepole ni hopeless. Anatweet vitu vya kipuuzi siku zote. Huu "usemaji na uenezi" haumfai. Sidhani hata kama akipewa semina elekezi ataweza kubadilika
 
Nabii hatukuzwi kwao aisee Kwa simple research niliyoifanya JPM Anakubalika sana huko nje
Angekuwa rais wa Morocco saa hizi watu wako barabarani wakiandamana, umbomolee mwarabu nyumba yake kama anavyowafanyia wakazi wa Kimara halafu akuache hivi hivi akikukosa kwa jambia hata jini anakutupia.
 
Katika utamaduni wa wana CCM kila rais anasifiwa kwa sifa wanazojua kuziunda wenyewe! Hata ingekuwa enzi za Mkapa Polepole angesema "Mkapa ameanza kurudisha heshima ya nchi"

Huyu huyu Magufuli asiyejua kufikiri sawasawa au kuna mwingine?
 
Inategemea walikuwa wanamwulizia kwa namna gani mana hata iddi amini wapo waliomsifia na waliomponda.

Hv mnataka polepole amponde mwajiri wake ili iweje!

Akimaliza miaka yake huyohuyo polepole atakuja kuponda
 
Nabii hatukuzwi kwao aisee Kwa simple research niliyoifanya JPM Anakubalika sana huko nje
Jambo usilolijua ni sawa na usiku wa giza.

Sent from my Priceless H40-D00 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom