Polepole: Nipo Namibia, kila mtu anamuulizia Magufuli

Polepole: Nipo Namibia, kila mtu anamuulizia Magufuli

View attachment 581718
Hii ni twitter ya "propagandist" wa CCM,anasema huko Namibia kila akipita watu wanamuulizia JPM,JPM yaani kila kona ni Magufuli tu.

Polepole anasema Magufuli karudisha heshima ya Taifa letu,sasa sijui anataka kusema hii heshima inayorudishwa na JPM ilipotezwa na kina nani?

Kwa watu wa "logic" watakubaliana kuwa Polepole anamaanisha Ma-Rais wengine waliotangulia kuanzia Mwinyi mpaka Jakaya waliipoteza heshima ya nchi hii,sasa huyu aliyepo anajitahidi kurudisha pale tulipovuliwa nguo kimataifa kama Taifa.

Anasahau kuwa hao waliopoteza heshima ya Taifa ni wa chama hichohicho ambacho amekuwa anasema kimeliletea Taifa heshima kwa miaka 50 toka Uhuru.Hawa wanasiasa huwa wanajichanganya sana
Yawezekana anauliziwa kwa Mshangao wa kutoeshimu Katiba ya nchi anayoiongoza, kuminya Democrasia na kutoeshimu Uhuru wa sheria hali yakuwa yeye ndio baba wa nyumba.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Watu kumulizia haina maana yeyote.....wanamulizia, wanajaribu kumunderstand. SADC countries wako very disapointed kwa vile hahudhurii mikutano.
 
kwa hiyo kura atapigiwa na wamibia? kwangu magu amerudisha nchi yetu nyuma sana.
 
Kwa kuwa hatunaye huko, hiyo inaweza kumfanya aongee vyovyote apendavyo kumfurahisha aliyemtuma.

Nakumbuka hata Iddi Amin alivyotwaa mdaraka 1971, watu walimsifia sana kutoka kila angle.
 
View attachment 581718
Hii ni twitter ya "propagandist" wa CCM,anasema huko Namibia kila akipita watu wanamuulizia JPM,JPM yaani kila kona ni Magufuli tu.

Polepole anasema Magufuli karudisha heshima ya Taifa letu,sasa sijui anataka kusema hii heshima inayorudishwa na JPM ilipotezwa na kina nani?

Kwa watu wa "logic" watakubaliana kuwa Polepole anamaanisha Ma-Rais wengine waliotangulia kuanzia Mwinyi mpaka Jakaya waliipoteza heshima ya nchi hii,sasa huyu aliyepo anajitahidi kurudisha pale tulipovuliwa nguo kimataifa kama Taifa.

Anasahau kuwa hao waliopoteza heshima ya Taifa ni wa chama hichohicho ambacho amekuwa anasema kimeliletea Taifa heshima kwa miaka 50 toka Uhuru.Hawa wanasiasa huwa wanajichanganya sana

Pole pole ni miongoni mwa watu makauzu mno kwa karne hii!! Huwa anaeongea kama amerukwa na akili. Huko Namibia anaeneza chama??
 
View attachment 581718
Hii ni twitter ya "propagandist" wa CCM,anasema huko Namibia kila akipita watu wanamuulizia JPM,JPM yaani kila kona ni Magufuli tu.

Polepole anasema Magufuli karudisha heshima ya Taifa letu,sasa sijui anataka kusema hii heshima inayorudishwa na JPM ilipotezwa na kina nani?

Kwa watu wa "logic" watakubaliana kuwa Polepole anamaanisha Ma-Rais wengine waliotangulia kuanzia Mwinyi mpaka Jakaya waliipoteza heshima ya nchi hii,sasa huyu aliyepo anajitahidi kurudisha pale tulipovuliwa nguo kimataifa kama Taifa.

Anasahau kuwa hao waliopoteza heshima ya Taifa ni wa chama hichohicho ambacho amekuwa anasema kimeliletea Taifa heshima kwa miaka 50 toka Uhuru.Hawa wanasiasa huwa wanajichanganya sana
Ebu achana na huyo.Njaa mbaya, alipiga kelele wee kumbe alikuwa anatafuta msosi.
 
ukweli lazima usemwe hata kama kuna watu watachukia ,huezi kuwafurahisha wote labda kama unauza aiskrim
 
Sisi tunamfahamu Magufuli kuliko mtu mwingine yeyote nje ya Tanzania. Hatuhitaji mtu wa nje atueleze sisi kama Magufuli ni mbaya au mzuri. Sisi ndio tunaoweza kuwaeleza watu wa nje Magufuli ni mtu wa namna gani.
 
Karudisha heshima ana tuo tunaonekana vituko. Kwani kujulikana ndyo kurudisha heshima?

[emoji124]‍♂️naenda zimbobo.
 
Yeye kaenda kwa Nazi za chama,kama vya vina wenyeviti wao,polepole sio mwenyekiti!
Sasa kunaubayagani kama wanavyama wenzake wakkmuulizia mwenyekiti wake yukowapi,

Polepole mwambie mwenyekiti wako atembeetembee ,asijifungie ndani.

Hata makene angeenda ugaibuni kwa lengo la kazi za chama wasingesita kumuulizia mbowe.
 
Polepole na Mwakyembe ukiwasikiliza wanavyoongea unaweza kugundua kitu..

Hivi huyu ni mweneziwa ccm au mwenezi wa Magufuli?
 
View attachment 581718
Hii ni twitter ya "propagandist" wa CCM,anasema huko Namibia kila akipita watu wanamuulizia JPM,JPM yaani kila kona ni Magufuli tu.

Polepole anasema Magufuli karudisha heshima ya Taifa letu,sasa sijui anataka kusema hii heshima inayorudishwa na JPM ilipotezwa na kina nani?

Kwa watu wa "logic" watakubaliana kuwa Polepole anamaanisha Ma-Rais wengine waliotangulia kuanzia Mwinyi mpaka Jakaya waliipoteza heshima ya nchi hii,sasa huyu aliyepo anajitahidi kurudisha pale tulipovuliwa nguo kimataifa kama Taifa.

Anasahau kuwa hao waliopoteza heshima ya Taifa ni wa chama hichohicho ambacho amekuwa anasema kimeliletea Taifa heshima kwa miaka 50 toka Uhuru.Hawa wanasiasa huwa wanajichanganya sana
tunajua ulichofuata huko umeenda kujifunza USHILAWADU

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Je, kila MTU anamjua Polepole kuwa ni mtanzania? Wamemjuaje yeye kuwa anatoka Tanzania? Au anatembea na mic anawatangazia wanamibia?
Ubongo ni sehemu nzuri sana ya mwili

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ww polepole liongo likubwa wanamuulizia magufuri kwa lipi au kwa kutengeneza vikundi vya kuhatarisha maisha ya watu na visasi juu ya binadam lbd kwa hilo lakini jengine jipi alofanya.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom