Polepole: CCM kitakuwa chama cha maskini na wanyonge - Bashe: Umaskini sio sifa

Polepole: CCM kitakuwa chama cha maskini na wanyonge - Bashe: Umaskini sio sifa

Nimemuelewa pole pole hapo, ana maana kwamba, ccm kiwe ni chama cha maskini na wanyonge, wapaze sauti zao zisikike ili waweze kujikwamua na umaskini.

kwa upande mwingine bashe yupo sahihi kwamba umaskini sio sifa, na wala haiwezi kuwa sifa ya uadilifu. lakin anashindwa ku recognise idea ya pole pole kwamba ukitaka kuwainua maskini ni lazima uwape nafasi ya kuwasikiliza na kuwarecognise ili nao waweze kuinuka.

Ni vizuri kuuchukia umaskini, lakin usiwachukie maskini, kaa nao, kula nao, waheshimu na wape nafasi ya kujikwamua na umaskini. naona bashe anauchukia umaskini pamoja na maskini wenyewe.

Na yote kwa yote, bashe ni hazina kubwa ya ccm, wakimtumia vizuri anaweza kusaidia kujenga chama na taifa kwa ujumla.
Kwa kauli za kila mwanachi abebe msalaba wake, ndi recognition yenyewe?
Hivi Kuna mtu anajua kesho kuna janga gani la taifa linakuja?
Sasa leo masikini kaongezewa umaskini na janga la taifa, bado unakuja na kauli kama hizo ndio kumsikiliza kwenyewe unakomaanisha.
Hivi majuzi nilikuwa kagera, mfuko wa cement za msaada ni 15 elfu, hizi za kawaida ni 20 elfu.
Na kama tunavyojua UJENZI wa nyumba sio wa siku moja au wiki moja, na mbaya zaidi Unaweza kukuta baadhi ya raia aliyevunjikiwa nyumba, kwa siku au wiki hata hiyo 15 or 20 elfu ya mfuko wa saruji haipati, je tuendelee kuwafariji kwa kauli hizo na kuzidi kuwaacha kwenye maturubali wazidi kumenyeka?
 
Japo ya Uchadema wangu, vyema nikamsaidia ndugu yetu Polepole kuwa wajitahidi CCM kiwe chama cha kusaidia wananchi kuondokana na umasikini na unyonge
 
Wafuasi ni wengi wengine wamefungwa wengine wako uraiani kwa sab ya kulindana ndani ya ccm
Kwahiyo Ccm inalinda wezi.?
Na inakuwaje inapeleka baadhi mahakamani na wengine inazidi au kuendelea kuwalinda?
 
Kwahiyo Ccm inalinda wezi.?
Na inakuwaje inapeleka baadhi mahakamani na wengine inazidi au kuendelea kuwalinda?
Hilo sio la kuuliza inalinda wezi kwa kiasi kikubwa na falsafa hiyo ndio ilimuokoa lowassa kuwa uraiani mpk leo na kuendelea kula fedha alizofisadi kwa miaka zaidi ya 25. Ana bahati sana.
 
Bashe ni luba wa lowassa chochote kitakachoongelewa kutamkwa au kufanywa hadharani chenye mrengo wa kumgusa lowassa kwa namna moja ama nyingine lazima atapinga
Bashe Anajitambua Siyo Nyie Mikia Wafuata Mkumbo.
 
Kina Lowasa walijiunga wakiwa hawana chochote na utajiri wameupatia CCM, sasa CCM wanafanyaje wawe masikini.. Jaribu kumuelewa Polepole... Tunajua siku zote masikini hana sauti, ni mnyonge sasa CCM inataka awo watu wakimbilie CCM, ili kupaza sauti
Miaka 55 ya uhuru, ccm kilikuwa chama cha akina nani?

Acheni usanii wa Bongo muvi.
 
Nimemuelewa pole pole hapo, ana maana kwamba, ccm kiwe ni chama cha maskini na wanyonge, wapaze sauti zao zisikike ili waweze kujikwamua na umaskini.

kwa upande mwingine bashe yupo sahihi kwamba umaskini sio sifa, na wala haiwezi kuwa sifa ya uadilifu. lakin anashindwa ku recognise idea ya pole pole kwamba ukitaka kuwainua maskini ni lazima uwape nafasi ya kuwasikiliza na kuwarecognise ili nao waweze kuinuka.

Ni vizuri kuuchukia umaskini, lakin usiwachukie maskini, kaa nao, kula nao, waheshimu na wape nafasi ya kujikwamua na umaskini. naona bashe anauchukia umaskini pamoja na maskini wenyewe.

Na yote kwa yote, bashe ni hazina kubwa ya ccm, wakimtumia vizuri anaweza kusaidia kujenga chama na taifa kwa ujumla.

kwahiyo baada ya kujikwamua na kuuacha umasikini anapoteza sifa ya kuwa mwanaCCM??

hakika masikini ndiyo mtaji wa CCM.
 
tangu lini ccm ikasaidia wanyonge

ccm imekuwa ni chaka la wezi na wapiga dili na kamwe haisaidii wanyonge inanyonga wanyonge si ni juzi hapa raisi kasema wapiga dili walikuwa washafanya yao kwa dangote ,,, pale miajira kibao ya watanznia ingepotea


by the way walichukuliwa hatua gani hawa wapiga dili au ilikuwa funika kombe mwanaharamu apite maana sijasikia tena walipelekwa wapi
Ufisadi na ccm ni kama usemi wa mwanafalsafa "mimi na mabinti damudamu"
 
Nimemuelewa pole pole hapo, ana maana kwamba, ccm kiwe ni chama cha maskini na wanyonge, wapaze sauti zao zisikike ili waweze kujikwamua na umaskini.

kwa upande mwingine bashe yupo sahihi kwamba umaskini sio sifa, na wala haiwezi kuwa sifa ya uadilifu. lakin anashindwa ku recognise idea ya pole pole kwamba ukitaka kuwainua maskini ni lazima uwape nafasi ya kuwasikiliza na kuwarecognise ili nao waweze kuinuka.

Ni vizuri kuuchukia umaskini, lakin usiwachukie maskini, kaa nao, kula nao, waheshimu na wape nafasi ya kujikwamua na umaskini. naona bashe anauchukia umaskini pamoja na maskini wenyewe.

Na yote kwa yote, bashe ni hazina kubwa ya ccm, wakimtumia vizuri anaweza kusaidia kujenga chama na taifa kwa ujumla.
Eti chama cha wanyonge., na mafisadi wakale wapi?
 
Bashe ni luba wa lowassa chochote kitakachoongelewa kutamkwa au kufanywa hadharani chenye mrengo wa kumgusa lowassa kwa namna moja ama nyingine lazima atapinga
Na ndio inatupa advantage sisi... kwani anatoa ya ukweli.
 
Umaskini sio sifa nzuri Bali ni sifa mbaya polepole akili yake finyu km lilivyo jina lake
 
Back
Top Bottom