Polepole: CCM kitakuwa chama cha maskini na wanyonge - Bashe: Umaskini sio sifa

Polepole: CCM kitakuwa chama cha maskini na wanyonge - Bashe: Umaskini sio sifa

Naona kuna watu washaona Watanzania watabaki masikini miaka yote. Wanawaundia chama chao......
So low
 
Umasikini ni Laana ... CCM ni zaidi ya Laana kwa Watanzania ... ni kifo
 
Kweli Umasikini sio sifa, na wala kuwa masikini hakukupeleki Mbinguni
 
pole pole ni mnafiki,tena mnafiki mkubwa..anajifanya kuwatetea wanyonge kumbe anawahadaa kwa nyuma!!
 
Ukiwa kiongozi wa ccm sijui akili huwa zinakuaje mim napata taabu na uwezo wa kufikiri wa hawa viumbe eti ccm ktakuwa chama cha masikini hivi kuna kundi la watu hapa tz limeshahalalishwa kubaki masikini milele lakin inawezekana maana haohao ccm ndio wanawatia ujinga wanachama wao hivi ni binadamu gani anapenda kuwa maskini? Ok masikin wote kachukue kadi za ccm na mtabaki hivyo hivyo na umaskin wenu
 
Kina Lowasa walijiunga wakiwa hawana chochote na utajiri wameupatia CCM, sasa CCM wanafanyaje wawe masikini.. Jaribu kumuelewa Polepole... Tunajua siku zote masikini hana sauti, ni mnyonge sasa CCM inataka awo watu wakimbilie CCM, ili kupaza sauti
una uhakika alikuwa hana chochote au ulikuwa unasema kule msoga!!
 
Sure, nimeona ni muwazi sana huyu jamaa
Na sio mara ya kuanza amesimama hata bungeni Na kuikosoa serikali ya chama chake .jamaa ni mwanasiasa asiyependa unafki .haogopi.angefaa Kwa HII serikali tatizo alikuwa ni dogo wa kampani iliyokuwa Ina unda mtandao wa lowassa.ni kama visasi
 
Na sio mara ya kuanza amesimama hata bungeni Na kuikosoa serikali ya chama chake .jamaa ni mwanasiasa asiyependa unafki .haogopi.angefaa Kwa HII serikali tatizo alikuwa ni dogo wa kampani iliyokuwa Ina unda mtandao wa lowassa.ni kama visasi
Dah yuko safi sana.

Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
 
Na sio mara ya kuanza amesimama hata bungeni Na kuikosoa serikali ya chama chake .jamaa ni mwanasiasa asiyependa unafki .haogopi.angefaa Kwa HII serikali tatizo alikuwa ni dogo wa kampani iliyokuwa Ina unda mtandao wa lowassa.ni kama visasi
Haogopi mtoto wa mtu

Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
 
Kina Lowasa walijiunga wakiwa hawana chochote na utajiri wameupatia CCM, sasa CCM wanafanyaje wawe masikini.. Jaribu kumuelewa Polepole... Tunajua siku zote masikini hana sauti, ni mnyonge sasa CCM inataka awo watu wakimbilie CCM, ili kupaza sauti
Hata hoja ambayo haimuhusu lowasa tayari umemshambulia,inakumbusha wimbo wa hayati Dr Remmy alivyorudi kijijini ngedere akila mahindi anaambiwa yeye ,nguruwe akila anaambiwa yeye,na Fulani akiibiwa anaambiwa yeye .pole Mzee Lowasa endelea na uvumilivu wako
 
Back
Top Bottom