Pole PakaJimmy | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pole PakaJimmy

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by pmwasyoke, May 25, 2012.

  1. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,547
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    PakaJimmy kafiwa na baba mkwe na hivi sasa yuko safarini kuelekea Mbeya msibani. Kwa udau wake mkubwa hapa JF nimeona niwajulishe.
    Mungu ailaze pema roho ya baba mkwe.
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,056
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280
    Komred PakaJimmy,

    Pole sana tafadhali wanaJF Arusha tujulisheni kama kuna utaratibu wa michango na nk.
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,752
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu!
    RIP BABA MKWE!
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    Pole sana PJ................
     
  5. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Pakajimmy pole sana kiongozi
     
  6. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 647
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Pole sana kwa msiba huo mkubwa ndugu yetu PJ Mungu awafute machozi na kuwapa faraja ya kweli
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Pole sana PJ kwa msiba, nakutakia safari njema..
     
  8. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,846
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pole paka jimmy. ungetulisha mapema tungejitoa japo kwa nauli hata hivyo bado hatujachelewa.

    wanajamii wa Arusha tunaweza kukutana na paka jimmy atakaporejea na kumfariji jamo kwa maneno na tujione kuwa tuko pamoja.

    tafadhali tujulishe utakaporejea.
     
  9. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    pole na msiba mwanajamvi Pj
     
  10. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,773
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    PJ NAKUPA POLE ZANGU NAKUTAKIA SAFARI NJEMA NA POLE SANA kufiwa na mzazi wa mama watoto wako
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,057
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    PakaJimmy pole sana.
    Roho ya baba mkwe ilazwe pema peponi amen.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,826
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Pole sana PJ.
     
  13. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,840
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    PJ pole sana mkuu
    RIP bamkwe
    !!!
     
  14. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,242
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Pole kamanda,Kiafrika Huyo ni kama baba tu!
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu, kwa kweli nilikuwa sijui chochote kuhusu hili.
     
  16. D

    Developer JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Pole sana mkuu PakaJimmy, baba mkwe alale pema peponi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,139
    Likes Received: 4,066
    Trophy Points: 280
    Pole PakaJimmy. Mungu awabariki safarini.
     
  18. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,802
    Likes Received: 1,025
    Trophy Points: 280
    pole sana mkuu PJ . . Mwenyezi Mungu awatie nguvu na kuwalinda wakat wote wa safari wewe pamoja na familia yako. kwa niaba ya jf ladies wote, natoa pole tena kwa wifi yetu!
     
  19. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Pole PJ kwa kupotelewa na baba mkwe
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,020
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    pole pj
     
Loading...