Platozoom ndivyo nilivyo...hebu na wewe sema ulivyo

Platozoom ndivyo nilivyo...hebu na wewe sema ulivyo

utakuwaaa mshupuuuu doh!!ila utakuwa unadeka sana
platozoom mie Erotica i am hot and sexy, sometimes sichoki hata kujiangalia kwenye kio.

najaribu kujitoa kasoro nashindwa. sioni. kasoro yangu ni moja tu! I am too hot. I am mischeavious.

calculative. siwi na mtu maishani wa kunipotezea mda awe me ama ke. nipo spontaneous ktk

kila jambo. nipo open sipendi kujifekisha. nipo talented hasa pande za bedroom. hasira hata mimi ninazo.

sipendi kuudhiwa kijinga kabisa. ni mtoto pekee wa familia yetu. nina tabia moja, ukiniumiza kwa lolote. unalo..........
 
Back
Top Bottom