Pinda aonyesha Vidole 2 Maalim Seif anamjibu kwa kunyesha Vidole 3 - Rasimu ya Katiba

mrelbattawy

JF-Expert Member
Mar 25, 2013
564
195
Ni baada ya kumalizika shughuli za Jaji warioba kumkabidhi rasimu Mh. Rais Jk kikwete na viongozi wengine baada ya hapo Waziri Mkuu Pinda alionyesha Vidole viwili vya mkono kumuonyesha Maalim Seif akimaanisha serikali 2 na Maalim Seif akaonyesha vidole 3 akimaanisha Serikali 3.,

Kwenu wakuu.,
 

Mr. Zero

JF-Expert Member
Jun 5, 2007
12,575
2,000
Mwambie Pinda kuwa X-mass imepita aje atwambie kilichomzuia kuachia ngazi kama alivyoahidi!!?
 

Kiby

JF-Expert Member
Nov 16, 2009
6,206
2,000
Mwambie Pinda kuwa X-mass imepita aje atwambie kilichomzuia kuachia ngazi kama alivyoahidi!!?

.
Pinda ndie aliyeagiza raia wapigwe tu na vyombo vya umma, sasa dola imetekeleza agizo la Pinda. Hivyo kama kulikuwa na kuwajibika kwa serikali, Pinda ndiye aliyepaswa kuwajibika kabla ya mwandamizi mwingine kufanya hivyo. Lakini cha ajabu anawatoa wenzake kafara wa agizo lake alilolitoa kipumbavu. Hii inawezekana tu Tanzania.
.
 

Kobaba

JF-Expert Member
Oct 29, 2011
475
500
Ni baada ya kumalizika shughuli za Jaji warioba kumkabidhi rasimu Mh. Rais Jk kikwete na viongozi wengine baada ya hapo Waziri Mkuu Pinda alionyesha Vidole viwili vya mkono kumuonyesha Maalim Seif akimaanisha serikali 2 na Maalim Seif akaonyesha vidole 3 akimaanisha Serikali 3.,

Kwenu wakuu.,

battawy, vikunguni, chachani, why not, naeem internet cafe & stationrs, kwa cjui urusi au usa, ama cjui uingereza.
 

Makusudically

JF-Expert Member
Feb 3, 2014
2,198
2,000
Ni baada ya kumalizika shughuli za Jaji warioba kumkabidhi rasimu Mh. Rais Jk kikwete na viongozi wengine baada ya hapo Waziri Mkuu Pinda alionyesha Vidole viwili vya mkono kumuonyesha Maalim Seif akimaanisha serikali 2 na Maalim Seif akaonyesha vidole 3 akimaanisha Serikali 3.,

Kwenu wakuu.,
Watu wengine kweli ni mandina na mbumbumbu, vidole viwili humaanisha serikali mbili? Je CDM wanapoonesha vidole viwili kumbe wanataka serikali mbili? Kalakabao.
 

battawi

JF-Expert Member
Mar 29, 2014
1,872
2,000

Attachments

  • Asha-Bakari-564x272.jpg
    File size
    45 KB
    Views
    177

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom