Nicholas
JF-Expert Member
- Mar 7, 2006
- 25,260
- 7,217
haina shobo..una dhani sikujua ila nimetye vibaya tuu.Ila ujumbe umeupata kwa vile ni kitu kinajulikana.Enemy of your enemy IF your friend?? Hiyo ni english ya wapi wewe muhanga wa div.5?
haina shobo..una dhani sikujua ila nimetye vibaya tuu.Ila ujumbe umeupata kwa vile ni kitu kinajulikana.Enemy of your enemy IF your friend?? Hiyo ni english ya wapi wewe muhanga wa div.5?
Dawa itakuingia tu...inakuaje leo Mbowe anakaa meza moja na mafisadi?? Mnarudia matapishiyenu wenyewe...hapo ndo nimeona watanzania wapumbavu...
Haha ,,ukishajua anaitwaje ndio itamsaidiaje mtoto wa mkulima na akili zake ndogo km za mwenzie kitine.Eti wmatoka kinyuki nyuki...kauza utu wake kwa waswahili wakamwita mtiifu sasa wanamwacha vibaya kuliko mashemeji zao walimu.Jana mpaka leo una thread nane kwenye jukwaa hili , Kiswahili hujui unachoandika hakieleweki pumba tupu. Mgombea wenu wa Ukawa anaitwa Nani?
Kaa! Ila sio Siri jamani, huyu Nicholas, huwa napata taabu sana kuzielewa threat zake kwa Kweli!Haha ,,ukishajua anaitwaje ndio itamsaidiaje mtoto wa mkulima na akili zake ndogo km za mwenzie kitine.Eti wmatoka kinyuki nyuki...kauza utu wake kwa waswahili wakamwita mtiifu sasa wanamwacha vibaya kuliko mashemeji zao walimu.
Kaa! Ila sio Siri jamani, huyu Nicholas, huwa napata taabu sana kuzielewa threat zake kwa Kweli!
Mkuu "threat" ndio nini tena?
sasa kazi tumagufuli ajiuzulu,hela za kampeni 2015 atazitoa wapi?
Hata huyo Magufuri sio mtu mzuri km ambavyo watu waliowengi wanavyofikilia ni mpuuzi sn.
Hii ni mara ya pili sasa Magufuli anabwagwa na Serikali yake!
Magufuli ajiuzulu,hela za kampeni 2015 atazitoa wapi?
umeona mbali sanaUamuzi wa waziri Magufuli ulikuwa ni wa kujitafutia sifa za kijinga kwa gharama za kuhujumu uchumi wa nchi.
Kwa taarifa yenu weigh bridges za Tanroads zina variations za ajabu. Unakuta transporter anapima mzigo mzani wa Kibaha anapata readings X, akipima mzigo huo huo Chalinze bila kuongeza hata kilo moja anapata readings Y, akipima mzani wa Msata anapata readings Z!
Hili ninalisema kwa uhakika kwakuwa nimepata ku deal nao hao watu wa weigh briges (Tanroads). Kwahiyo transporters kutolipia hiyo variation ya 5% ilikuwa ni sawa kabisa.
ShikamooHata huyo Magufuri sio mtu mzuri km ambavyo watu waliowengi wanavyofikilia ni mpuuzi sn.