Pinda afuta amri ya Waziri Magufuli

Pinda afuta amri ya Waziri Magufuli

wazee msiwe na wasi wasi nitawalinda na mirija yenu nitailinda.Jk,mkapa wakafurahi sana
 
Jana nilimuonea huruma sana Pinda! Alikuwa kama mtu aliyemwagiwa maji ya baridi pale mbele. Hata kusoma ile report ya serikali ni kama alikuwa amelazimishwa.

Kweli Kikwete hatabiriki, hivi unawezaje ukakata jina la PM wako? hata kwenye tano bora asiingie. Hili limeweka rekodi katika nchi yetu, haijawahi kutokea.

Tuliona Mwinyi alimpitisha PM wake John Malecela 1995. Mkapa alimpitisha PM wake Sumaye 2005. Lakini mwanaume Kikwete amewakata ma-PM wake wote aliofanya kazi nao i.e Lowassa na Pinda.
Kama aliweka tezi hadharani aibu aitoe wapi
 
Huyu jamaa anaweza sema wote muondoke Dar na mkaondolewa ati
 
Jana nilimuonea huruma sana Pinda! Alikuwa kama mtu aliyemwagiwa maji ya baridi pale mbele. Hata kusoma ile report ya serikali ni kama alikuwa amelazimishwa.

Kweli Kikwete hatabiriki, hivi unawezaje ukakata jina la PM wako? hata kwenye tano bora asiingie. Hili limeweka rekodi katika nchi yetu, haijawahi kutokea.

Tuliona Mwinyi alimpitisha PM wake John Malecela 1995. Mkapa alimpitisha PM wake Sumaye 2005. Lakini mwanaume Kikwete amewakata ma-PM wake wote aliofanya kazi nao i.e Lowassa na Pinda.

Mkuu si issue ya kikwete pekee. Hbr za ndani zinasema wazee waliweka msimamo mkali sana. Walikuwa tayari kususa endapo uchafu ungepitishwa!
 
Ukimuorodheshea madhaifu kwenye maamuzi ni mengi sana ila hilo ulilolitaja Lyimo ndio kubwa lao

Hata kama nyumba zilichakaa je na viwanja vilichakaa???

Mbona wanajenga nyumba mpya kila siku??

Mbona wanapangishia viongozi mahoteli kila siku??

Hatutamuelewa kamwe!

Kama haukuwa uamuzi wake na hakubaliana nao mbona hakuupinga ama kujiuzulu??

Ule ni uporaji..nyumba ni zetu wote wakulima,wafanyabiashara,watumishi wa umma nk

Kwa hiyo na wewe umeona uanze kuzuia mvua ya mawe kwa kichwa chako?
 
Mambo aliyokuwa akifanya edo ni ya kijinga sana.ni kama vile kaingia kwenye siasa jana??alianza kampeni mapema,wapambe wake wanaongea ovyo na kukaŞhifu viongozi wake,alitisha vikao vya maamuzi,alim-attack rais wazi wazi.kimsingi hakuwa strategic na alipambwa na watu wasio na maono.
 
Mambo aliyokuwa akifanya edo ni ya kijinga sana.ni kama vile kaingia kwenye siasa jana??alianza kampeni mapema,wapambe wake wanaongea ovyo na kukaŞhifu viongozi wake,alitisha vikao vya maamuzi,alim-attack rais wazi wazi.kimsingi hakuwa strategic na alipambwa na watu wasio na maono.


Huyo alidanganyika na madalali wa bongo ukilia na wanalia nawe as if wana machungu kumbe jicho lao lipo kwenyefuko wako
 
Jana nilimuonea huruma sana Pinda! Alikuwa kama mtu aliyemwagiwa maji ya baridi pale mbele. Hata kusoma ile report ya serikali ni kama alikuwa amelazimishwa.

Kweli Kikwete hatabiriki, hivi unawezaje ukakata jina la PM wako? hata kwenye tano bora asiingie. Hili limeweka rekodi katika nchi yetu, haijawahi kutokea.

Tuliona Mwinyi alimpitisha PM wake John Malecela 1995. Mkapa alimpitisha PM wake Sumaye 2005. Lakini mwanaume Kikwete amewakata ma-PM wake wote aliofanya kazi nao i.e Lowassa na Pinda.
Kuna vitu JK namkubali. Unakumbuka alivyomuibua Shein urais znz? Uliona Amina S Ali alivyonuna? JK anajuwa kuweka mambo sawa pale wengine wanapoona hawezi. Safi sana JK.
 
Nakumbuka huyu jamaa maamuzi yake mengi yalitenguliwa na PM wake (Pinda), ni kama alkwa speed gavana yake. Sasa kama yeye ndiyo atakuwa kinara sijui itakuwaje. Ila akitaka apite kirahisi, atangaze kurudisha nyumba za serikali ili ionekane haikuwa ridhaa yake, la sivyo tutamuhoji sana kuhusu hili jambo.

kila anayemuongelea vibaya magufuli niliyekutana nae kama hatokei Arusha basi anatokea Kilimanjaro, we unatokea pande gani? tatizo mlitaka mtu wa kanda yenu huo ni ukabila na ukanda, kama swala ni kashfa hata mbowe na slaa wanazo tatizo lililopo kwa watanzania tunaishi kwa kukariri nani aliyekuambia ukawa wakiingia madarakani watafanikiwa? jiulize kuhusu watafanya kazi na watendaji gani? je ni wafuasi wa vyama gani? unafikiri ni rahisi kuuondoa mfumo uliopo? tanzania inahitaji rais mwenye uthubutu anayeweza kuondoa madudu yaliyopo na anayefahamika ataweza na sio kujaribu, bungeni kule wajae watetezi wa wananchi na sio kuleta hoja za kipumbavu
 
kifupi anasimamia sheria sana sema PM ndo alikuwa analeta siasa nyingi,sasa amekabidhiwa rungu ngoja tusubiri mengi mazuri,unajua Tanzania tuna sheria nzuri sana lakini Tatizo hatuzifanyii kazi,sasa mi naona huyu ndo mtu tuliyekuwa tunamuhitaji.
Akiwa Waziri wa Ujenzi na Miundombinu Wizara inayosimamia weighbridges kuna kipindi kulitokea ukiukwaji mkubwa wa upitishaji mizigo mizito inayoua barabara zetu.

Watumishi wa mizani walisimama kidete na Waziri wao Dr Magufulu lakini wasafirishaji wakamzunguka wakaenda kwa Prime Minister Mizengo Pinda akatengua amri ile na kuruhusu malori yaendelee kutimba barabara.

Sijui anakumbuka?

Sijui akipata nafasi hii ataacha yaendelee kutamba kwa amri ya Pinda?
 
kila anayemuongelea vibaya magufuli niliyekutana nae kama hatokei Arusha basi anatokea Kilimanjaro, we unatokea pande gani? tatizo mlitaka mtu wa kanda yenu huo ni ukabila na ukanda, kama swala ni kashfa hata mbowe na slaa wanazo tatizo lililopo kwa watanzania tunaishi kwa kukariri nani aliyekuambia ukawa wakiingia madarakani watafanikiwa? jiulize kuhusu watafanya kazi na watendaji gani? je ni wafuasi wa vyama gani? unafikiri ni rahisi kuuondoa mfumo uliopo? tanzania inahitaji rais mwenye uthubutu anayeweza kuondoa madudu yaliyopo na anayefahamika ataweza na sio kujaribu, bungeni kule wajae watetezi wa wananchi na sio kuleta hoja za kipumbavu
#Kiduni nafikiri ni vema ukafahamu kuwa Team Lowassa Iikuwa Nchi nzima na hilo unalifahamu, hivyo sitegemai kuwa Lowassa alikuwa kipenzi wa kila mtu na hakuna mantiki kuwa rais akitoka kwenu basi lazima kuwe na maendeleo. Huo ni mtazamo tu wa watu wasiofikiri. Watu wa Arusha tunataka RAis Bora kwa aili ya Tanzania.
 
Jana nilimuonea huruma sana Pinda! Alikuwa kama mtu aliyemwagiwa maji ya baridi pale mbele. Hata kusoma ile report ya serikali ni kama alikuwa amelazimishwa.

Kweli Kikwete hatabiriki, hivi unawezaje ukakata jina la PM wako? hata kwenye tano bora asiingie. Hili limeweka rekodi katika nchi yetu, haijawahi kutokea.

Tuliona Mwinyi alimpitisha PM wake John Malecela 1995. Mkapa alimpitisha PM wake Sumaye 2005. Lakini mwanaume Kikwete amewakata ma-PM wake wote aliofanya kazi nao i.e Lowassa na Pinda.


Mkuu katika kuweka rekodi sawa PM wa mwisho wa Mwinyi Alikuwa Mzee Cleopa David Msuya na sio Malecela, na Malecela aliondolewa/alijiondoa kwa shinikizo la Mwalimu J.K. Nyerere mwak 1995!
 
#Kiduni nafikiri ni vema ukafahamu kuwa Team Lowassa Iikuwa Nchi nzima na hilo unalifahamu, hivyo sitegemai kuwa Lowassa alikuwa kipenzi wa kila mtu na hakuna mantiki kuwa rais akitoka kwenu basi lazima kuwe na maendeleo. Huo ni mtazamo tu wa watu wasiofikiri. Watu wa Arusha tunataka RAis Bora kwa aili ya Tanzania.

ukweli tunataka ndio huo rais anayehitajika awe bora lakini kuna watu wanazungumzia kashfa kana kwamba anayemtaka yeye hana kashfa binafsi kuna watu siwaamini kabisa, binafsi natokea kusini na nilisoma jimbo la membe lakini ni mmoja kati ya watu ambao sikua na imani na membe lakini hawa wa arusha na kilimanjaro ukiuliza utaambiwa slaa na lowasa, maendeleo hayaji kiivyo tunatakiwa tujiulize sana kabla ya kuamua kura iende kwa nani, kuna tofauti kubwa sana kati ya kuongea majukwaani na uwezo halisi wa kutenda wanasiasa wengi walioko nchini ni wa majukwaani, ebu tujiulize ni mbunge gani aliyesema tuandamane gharama za maisha zimepanda? ni mbunge gani aliyesema tuandamane kodi zimezidi? wanasiasa wa nchi walio wengi wanashupalia masuala waliyo na maslahi nayo direct au indirect kama uongozi na penye ulaji wa fedha ndio maana wengi wao siwaamini binafsi kura zangu zitaenda kwa watu na sio vyama kwa sababu hakuna chama ninachokiamini.
 
Nakumbuka huyu jamaa maamuzi yake mengi yalitenguliwa na PM wake (Pinda), ni kama alkwa speed gavana yake. Sasa kama yeye ndiyo atakuwa kinara sijui itakuwaje. Ila akitaka apite kirahisi, atangaze kurudisha nyumba za serikali ili ionekane haikuwa ridhaa yake, la sivyo tutamuhoji sana kuhusu hili jambo.


Hayo yote yana mashiko
 
haha..CCM ni vichaa sana...Baada ya pinda potez amuda kumsifia magufuli wkati yeye akibebwa na makinda ktk maswali ya bungeni.Sasa anapigwa tuu...sasa .NI waziri Mkuu ambaye ana waziri wake ambaye ni Boss wake..nani amatume mwingine?Pinda hana a kupata Leagcy tena..akitaka Legacy za Sifa magufuli anampoteza?
 
haha..CCM ni vichaa sana...Baada ya pinda potez amuda kumsifia magufuli wkati yeye akibebwa na makinda ktk maswali ya bungeni.Sasa anapigwa tuu...sasa .NI waziri Mkuu ambaye ana waziri wake ambaye ni Boss wake..nani amatume mwingine?Pinda hana a kupata Leagcy tena..akitaka Legacy za Sifa magufuli anampoteza?

Dawa itakuingia tu...inakuaje leo Mbowe anakaa meza moja na mafisadi?? Mnarudia matapishiyenu wenyewe...hapo ndo nimeona watanzania wapumbavu...
 
Pinda kapigwa tuu..hana pa kuficha sura yake..hana makinda wa kumlinda asijibu maswali magumu..na hana JK upande wake hata wa kumpa Legacy yoyote..Lilewa sifa na utiifu wa kijinga ktk uonvu sasa anapotea kama wanafiki akiana sita na wengine.
 
Dawa itakuingia tu...inakuaje leo Mbowe anakaa meza moja na mafisadi?? Mnarudia matapishiyenu wenyewe...hapo ndo nimeona watanzania wapumbavu...
Mbowe kaja fanya nini hapa?Hivi wewe hujui enemy of your enemy if your friend...
 
CHURCHILL was right when he said,...."When the Eagles are silent Parrots start to Jabber"
 
Back
Top Bottom