Pinda afuta amri ya Waziri Magufuli

Pinda afuta amri ya Waziri Magufuli

Magufuri ni kama mtu mwenye kichaa cha msimu,mambo yake ni kukurupuka tu hata uamuzi wa kujiuzia nyumba za serikali alitumia nguvu na kiburi tu.He's just one of those guys.

Tumpeleke mahakamani turudishe nyumba zetu. Au kwa vile waliuziana wao kwa wao including Pinda na JK itashindikana.
 
Kila wakati pinda anapingana na uamuzi wako.kwa nini unavumilia hayo. Nimesikia madereva wakijadili kuwa huna roli wala basi na malori mengi na mabasi yanamilikiwa na mawazili na vigogo wanasema unawabania.IF U CANT BEAT THEM JOIN THEM OR RETIRE.
 
anakula za uso. ningekuwa mim ningekaa kimya tu ila alichofanya pinda ni maamuz magumu ya kunusuru uchumi wa nchi. hali ilikuwa mbaya sana bandarini mizigo ya zambia. malawi etc ililaa

ubabe ausaidii bali njia nzuri mazungumzo na mwafaka
 
Kila wakati pinda anapingana na uamuzi wako.kwa nini unavumilia hayo. Nimesikia madereva wakijadili kuwa huna roli wala basi na malori mengi na mabasi yanamilikiwa na mawazili na vigogo wanasema unawabania.IF U CANT BEAT THEM JOIN THEM OR RETIRE.

Akale wapi? Pinda ni janga la kitaifa. Ameweka rekodi! Eti mtoto wa mkulima, ni enzi hizo hajapata madaraka. Sasa uhalisia wake ndio huo ya nyuma ilikuwa kuvaa ngozi ya kondoo
 
InapofiKia Waziri aliyeteuliwa na.... kupewa jina la tingatinga au catapillar NA BOSS WAKE wa juu basi ujue hapana chembe ya uongozi/ leadership skills au uelewa wa mambo ya uchumi wa nchi hapo, JKT tuliita ni MITULINGA. Nafikiri Kiongozi vs. Mtawala/Mtendaji. Sidhani km ni lazima kwenda chuo kikuu kuJIFUNZA UongozI. Mandela hakusoma sana, wala Mahtmar Ghadhi, Kenyatta, Nehru na Nyerere.
 
Kama ilivyotarajiwa, Serikali imesalimu amri! Sheria imepindwa, na sasa wenye malori ruksa kuendelea kuharibu barabara.

Juzi niliyasema hapa Jukwaani kuwa nitashangaa kama Pinda ataunga mkono msimamo wa Magufuli.

Huu ndiyo wakati mzuri kwa mtu kama Magufuli kujiuzulu maana kila anapojaribu kuafuata sheria, anapigwa nyundo ya utosi.

Yaleyale:Recall-
- Magufuli kuna wakati alikuwa anaendesha bomoa bomoa kwa waliovamia kwenye hifadhi ya barabara,akaambiwa aache ubabe na wakubwa zake(Mkuu wa kaya)
- Mwakyembe aliwasimamisha kazi watumishi wa JKNIA kwa uzembe uliopelekea madawa yapite,baada ya muda watuhumiwa wako mtaani-kamanda Nzowa yuko kimya hapo!
- Malori yanagoma ili yavunje sheria yanaruhusiwa-hivi barabara ya kutoka chalinze hadi ruvu ilivyo kama matuta ya viazi tunafurahia hali ile???
 
IF U CANT BEAT THEM JOIN THEM OR RETIRE.

maslahi mengine bila kutingisha unaweza kuambulia manyoya....... pengine hiyo ndio mbinu ya huyu Mh.
kujiuzuru hawezi, japo chama hakitabiriki lakini wapo pamoja.
 
Kila wakati pinda anapingana na uamuzi wako.kwa nini unavumilia hayo. Nimesikia madereva wakijadili kuwa huna roli wala basi na malori mengi na mabasi yanamilikiwa na mawazili na vigogo wanasema unawabania.IF U CANT BEAT THEM JOIN THEM OR RETIRE.

Think big mkuuu.magufuli anatetea usiendelee kulipa tax zisizoeleweka we unasema na yeye ajiunge na majambazi hivi unajua uharibifu wa barabara unaofanywa na malori kwa kuzidisha uzani au unaongea tu.safiri then utajua kuwa magufuli yupo sahihi...........
 
magufuli mpenda sifa hataki kuweka mizani bandarini mizigo ya transit ipimwe kabla ya kutolewa ili kama imezidi ipunguzwe huko huko. wachina wamemjengea barabara feki analaumu wasafirishaji mizigo kwa malori. mbona malori hayo hayajalalamikiwa na nchi za zambia burundi na rwanda wenye barabara zenye ubora?
 
Kila mmoja anayefuatilia hali ya mambo na masuala mbalimbali hapa nchini,atakubaliana nami ktk hili.
Tujikumbushe mambo machache; wakati fulani Magufuli alitoa amri ya kubomoa nyumba zote zilizoko kwenye line za barabara na alisema hiyo ni kwa mujibu wa sheria,lkn punde si punde mzee wa 'wapigwe tu' akaitangua amri hiyo.Hivi majuzi Magufuli alitoa amri ya wenye malori yaliyoegeshwa barabarani bila utaratibu kuyaondoa lkn alipokuja 'mzee wa M.26 kwamwezi akaiBAN amri hiyo.
Sasa najiuliza kwa nini viongozi hawa wa serikali wanadhalilishana? Maisha ya kuviziana mwenzako aharibu ndipo ujitokeze kumpanchi sio ustaarabu.Kama Magufuli ni mbabe kwa wananchi Pinda naye ni mbabe kwa waziri mwenzake kama siyo hivyo wawili hawa ni wapinzani kila mmoja kwa mwenzake.Tafakari na toa maoni.
 
Last edited by a moderator:
Pinda kazi ya Uwaziri Mkuu imemshinda sasa anataka kuwafanya na wenzie waonekane kazi imewashinda kama yeye!Namkubali sana Magufuli na Nchi hii ina bahati kwa Waziri mwajibikaji na mchapakazi kama huyu.Watanzania tabia zetu tunazijua ni watu ambao hatupendi kufuata sheria na tumezoea kudekezwa ili hii Nchi iende sharti tuwe na mtu asiye na muda na siasa wala blah blah kama Magufuli.Sadly huyu mtu ambaye Uwaziri Mkuu umemshinda anaanza kuingilia majukumu ya wenzake!!!??
 
pinda ameamua kumdhibiti makufuri huenda wana bifu kali.
 
Pinda kashalewa uongozi,mtoto wa mkulima,mseminary!
 
Kila wakati pinda anapingana na uamuzi wako.kwa nini unavumilia hayo. Nimesikia madereva wakijadili kuwa huna roli wala basi na malori mengi na mabasi yanamilikiwa na mawazili na vigogo wanasema unawabania.IF U CANT BEAT THEM JOIN THEM OR RETIRE.

"if u cant beat them join them" not to retire,by the way mh Pombe yuko right,watz hatuna viongozi wanaothubutu ktk maamuzi yao,riz malori 250 plus,lazima apigwe vita tu.
 
Si Pinda wala Pombe, wote kanyaboya.

Hata majina tu yanawashitaki.
 
Kila mmoja anayefuatilia hali ya mambo na masuala mbalimbali hapa nchini,atakubaliana nami ktk hili.
Tujikumbushe mambo machache; wakati fulani Magufuli alitoa amri ya kubomoa nyumba zote zilizoko kwenye line za barabara na alisema hiyo ni kwa mujibu wa sheria,lkn punde si punde mzee wa 'wapigwe tu' akaitangua amri hiyo.Hivi majuzi Magufuli alitoa amri ya wenye malori yaliyoegeshwa barabarani bila utaratibu kuyaondoa lkn alipokuja 'mzee wa M.26 kwamwezi akaiBAN amri hiyo.
Sasa najiuliza kwa nini viongozi hawa wa serikali wanadhalilishana? Maisha ya kuviziana mwenzako aharibu ndipo ujitokeze kumpanchi sio ustaarabu.Kama Magufuli ni mbabe kwa wananchi Pinda naye ni mbabe kwa waziri mwenzake kama siyo hivyo wawili hawa ni wapinzani kila mmoja kwa mwenzake.Tafakari na toa maoni.

Kwasababu Rais KIKWETE anamsifia Mama yake Magufuli sana Mwenge ulipokwenda alitokea hadi kwenye TV na pia Rais alimtembelea

Waziri Mkuu Mwenge ulipokwenda alijaribu kumuonyesha Mama yake Iliishia Magazetini haikufika kwenye TV na hakupata HI 5 toka kwa RAIS...

Sasa hapo ndio WHO's WHO? Unajua tena kama KATIBA ikibaki hivyo Kuna URAIS BARA Unajuaje pia PINDA anautaka???
 
Jaman leo kuna foleni kubwa sana mandela road,,,,,tena ya mapinda aka malori
 
Back
Top Bottom