Pigo la kwanza: Arusha mjini na Hai kurudi CCM!!

Pigo la kwanza: Arusha mjini na Hai kurudi CCM!!

Jeshi la Magufuli limejipanga kuangusha kila ngome ya upinzani.... Kazi kwenu mnaosubiri matumaini yasiyo na tija
Unganeni na Dr. Magufuli kwenye safari ya mabadiliko ya kweli
 
Nilikuw hai,Hata mbowe asipopiga kampeni CCM haishindi
 
HAI ni Mallya tu!Mbowe na hadaa za ambulance!

Wewe unajifurahisha tuu,hata picha za huyo mgombea hazipo popote.Mimi niko huku hakuna kitu mwulize Samia kilichomkuta na malendicruza yake sehemu inayoitwa"kyaliandio utajua unajifurahisha kwani hata huyo mbuge hakutokea
 
Wewe unajifurahisha tuu,hata picha za huyo mgombea hazipo popote.Mimi niko huku hakuna kitu mwulize Samia kilichomkuta na malendicruza yake sehemu inayoitwa"kyaliandio utajua unajifurahisha kwani hata huyo mbuge hakutokea

Endelea kujifariji wakati kijiji cha Mbowe kilimkubali Mallya
 
Jeshi la Magufuli limejipanga kuangusha kila ngome ya upinzani.... Kazi kwenu mnaosubiri matumaini yasiyo na tija
Unganeni na Dr. Magufuli kwenye safari ya mabadiliko ya kweli

Vyoo vimejaa huko vinatapika....itakuwaje tuje huko..mtatupaka mavi..tumechoka kupakwa mimavi kaeni nayo hukohuko nyie mshaizoea harufu!
 
Back
Top Bottom