Pigo la kwanza: Arusha mjini na Hai kurudi CCM!!

Pigo la kwanza: Arusha mjini na Hai kurudi CCM!!

Huyo,mgombea wa ccm hai ndg malya kwny kampen zake walikuwa wanafika watu 2 sembuse.ushindi?
 
mnapost tuu ad uongo..ww hai ip au boma ip unaijua?? au n ile kngereka yenye vjccm vchache?shame upon you!!itifiki izngatiwe makamanda tunalinda..;;bora majshngo kulko majpua?!!!f.**"""*off sham upon u na uongo wako
upo boma ipi mkuu ?
Huyu jamaa sijui wa wapi alieandika hapa.
Huyo mgombea wa ccm hata hakuna mtu anamjua
Kwanza ccm naona walikosa mtu maana hakuna mtu mwenye akili angepoteza muda wake kugombea na mbowe.
Amejichosha tu yaani
 
Lowassa: "Siwezi kuhama CCM, ambaye anaona
hafai ahame yeye"
Mbowe: "Lowassa ni fisadi na yuko katika list of
shame".
Slaa: "Hatupokei makapi ya CCM"
Leo hii they all have same mindset!?
Hahaha...Tanzania nchi yangu nakupenda sana,
ila ukombozi wako bado sana!
"POLITICS IS A DIRTY GAME LEAVE IT TO US
WHO KNW HOW TO PLAY IT..... " chinua achebe

Tuu leiitii
 
Hili ndio pigo la kwanza kwa CHADEMA na UKAWA kwa kuwasaliti wazalendo.

Haya ndio majimbo ya kwanza kwenda CCM.

NOTE MY WORDS !!

meningitis ulivimbiwa maharage ya wapi wakati ukiandika hii thread?

Au mihemuko ya Slaa kukimbia chama ikakusomba nawe pia?
 
Last edited by a moderator:
haa haa arusha mjini mpaka sasa ni automatiki cdm. kati ya kata 25 kata 1 ni ccm na zilizobaki ni cdm...
 
Yametimia....Najua Team lowassa waliokoa jahazi 2015 kwa kufanya umafia.
 
Back
Top Bottom