Pigo la kwanza: Arusha mjini na Hai kurudi CCM!!

Pigo la kwanza: Arusha mjini na Hai kurudi CCM!!

Kampeni za lema zimekwama leo lowassa atatoka hai na kwenda duka mbovu na kumruka lema.
 
Hili ndio pigo la kwanza kwa CHADEMA na UKAWA kwa kuwasaliti wazalendo.

Haya ndio majimbo ya kwanza kwenda CCM.

NOTE MY WORDS !!

Friends don't be surprised the origin of this thread is from Meningitis, I think the meningitis is getting more complicated no wonder..
 
Ngoja niongeze, Moshi mjini, tunduma, Iringa mjini, nyamagana, kibamba, Kawe, segerea, Ubungo, na la Tundu Lissu 😂😂😂😂😂😂

#HapaKaziTu
 
Kilichotokea Hai leo hii ndio mwanzo wa mwisho wa chadema.
 
Embu mleta mada uwe unaangalia vitu vya kuposti,kama huna usiposti upuuzi humu,unaandika mada utoi vielelezo wala ukweli wa jambo huo ni upuuuzi.
 
Wachen mwenzenu katumwa
Atakuwa wap wakati ndio kazi aliyopewa ya kuhakikisha wana take over mitandao ya kijamii.Akachukue buku 7000 yke cku iende
 
Issues za humu huwa ziko overrated sana bila hata tarakimu.

Eti Arusha hakuna CCM ilhali Lema kachukua jimbo kutoka CCM mwaka 2010 na hakufikisha hata 55% ya kura zote.

Hiyo 38% waliyopata CCM 2010 imehamia wapi?

Matokeo ya serikali za mitaa yalikuwaje 2014?

Kama Arusha hakuna CCM Lowassa asingeenda kutangazia nia huko akiwa CCM na akapata ile nyomi.

Halafu kama Zitto pekee aliondoka na wafuasi wake ni ujinga kuamini eti Slaa ambaye alikuwa katibu mkuu kaondoka na mkewe tu.


CCM wenyewe hawakusema Tanzania hakuna upinzani nchini waliposhinda kwa 80%,itakuwa aliyeshinda kwa <55%?

Mkuu dalili za kukata tamaa na tunnel vision imesha-set in kwa hawa wana Ukawa wamekuwa kichwa cha mwendawazimu
 
Mkuu dalili za kukata tamaa na tunnel vision imesha-set in kwa hawa wana Ukawa wamekuwa kichwa cha mwendawazimu

Ni vyema ungeenda kumuuliza Mama Samia Suluhu alipata watu wangapi huko,na hasa Jimbo la Mbowe.Na aliambiwaje na hata Mwenyekiti wake wa huko alivyoagiza wapelekwe watoto waliokuwa darasani.

Pole.
 
Ngoja niongeze, Moshi mjini, tunduma, Iringa mjini, nyamagana, kibamba, Kawe, segerea, Ubungo, na la Tundu Lissu &#62978;&#62978;&#62978;&#62978;&#62978;&#62978;

#HapaKaziTu

Nadhani ungeluwa bora useme Majimbo yote 365 yanenda CCM hope hii ingekaa vizuri zaidi au 165 yanaenda ACT na waliobaki wote UKAWA hawapati hata jimbo moja.

Hongera sana.
 
Back
Top Bottom