Hizo fedha za bure zinatumika vibaya... Badala ya kupanda jukwani au kuja humu kuzungumzia sera zenu, mnaleta hoja zilizofilisika. Hata yule aliekuwa mpenda viroba na mropokaji Jengon awezi kuzungumza kitu kama hiki.
Ukawa Kwisha habari yao.Hili ndio pigo la kwanza kwa CHADEMA na UKAWA kwa kuwasaliti wazalendo.
Haya ndio majimbo ya kwanza kwenda CCM.
NOTE MY WORDS !!
......>>>TUACHE KUBUGIA VIROBA VINAPOKOKOLEA MNAANZISHA THREADS NOT GOOD,yaelekea hizo ni ZED!
Pigo la pili ni lipi
Chadema kusambaratika
Unaota au umeelewa