Pigo la kwanza: Arusha mjini na Hai kurudi CCM!!

Pigo la kwanza: Arusha mjini na Hai kurudi CCM!!

wewe huna akili...na inawezekana babab wa kwako ni balozi wa sisiemu...mnaogopa kupoteza pesa za kutatua kesi za ndoa
 
Hizo fedha za bure zinatumika vibaya... Badala ya kupanda jukwani au kuja humu kuzungumzia sera zenu, mnaleta hoja zilizofilisika. Hata yule aliekuwa mpenda viroba na mropokaji Jengon awezi kuzungumza kitu kama hiki.
 
Hizo fedha za bure zinatumika vibaya... Badala ya kupanda jukwani au kuja humu kuzungumzia sera zenu, mnaleta hoja zilizofilisika. Hata yule aliekuwa mpenda viroba na mropokaji Jengon awezi kuzungumza kitu kama hiki.

Well said broo
 
Arusha mjini walimwambia mh Lema wala asipige kampeni tayari ni mbunge wao tena 2015-2025, ukienda hai kwa mh Mbowe ccm hakunaga kure!
sasa sijui huyu nae kafufukia wapi????
 
usjfanye unaijua sana hai ww!!!kama mbowe maji ya shingo ao wengine washazama
 
mnapost tuu ad uongo..ww hai ip au boma ip unaijua?? au n ile kngereka yenye vjccm vchache?shame upon you!!itifiki izngatiwe makamanda tunalinda..;;bora majshngo kulko majpua?!!!f.**"""*off sham upon u na uongo wako
 
Post yako utadhan umetiwa vidole
umemwagiwa shahawa umepost mk wko
 
Back
Top Bottom