Pigo la kwanza: Arusha mjini na Hai kurudi CCM!!

Pigo la kwanza: Arusha mjini na Hai kurudi CCM!!

Usiku huu naisikia nyimbo ya marehemu komba!

Uchuro huo mkuu1 Ni dalili mbaya ya Chama Cha Marehemu (CCM) kuwa marehemu hivi karibuni. Sera zake ni za marehemu Mwl. Nyerere nyimbo nazo za marehemu Komba. Lazima kitakuwa marehemu maana yaelekea kuwa walio hai nao wamekufa kwa kutegemea marehemu.

Wakati sisi tuna matatizo yetu Chama Cha Marehemu kinaona fahari kuwa na sera au mtu wa kumfurahisha marehemu mwalimu. Hakuna namna nyingine. Namna nzuri ya kuwaenzi marehemu hao walio bora kuliko walio hai ni kukiua chama hicho ili kiungane nao huko waliko.
 
Dah... akili za magamba hatari sana ... Yaani ninyi mmepiga siasa za kikanda za kikabila za kidini, na sasa mnaanza kujitabiria ujinga ... huu ni mwaka wa mabadiliko jiandae kisaikolojia ...
 
Unatupotezea muda kuweka thread inayoonyesha mmeanza kuweweseka. bado mtaokota makopo!!!

Chuga home my sweety home hapa ndo upinzani wa kweli ulipo hatuitaji rushwa ya Unga wa mahindi kwa monaban tunayataka Mabadiliko' OK?lema is our mp.
 
nadeclare interest.mimi ni mchambuzi na sina mlengo wowote wa chama: sijafanya uchunguzi wakutosha kuhakiki kama arusha na baadhi ya sehemu-kilimanjaro kurudi ccm.kama ni kweli basi credibility ya ukawa itaongezeka kwa sababu watu wengi wanakichukulia chadema ni chama cha ukanda huo wa arusha na kilimanjaro.ivyo itakuwa imevunja/kupunguza baadhi ya vikwazo kutoka kwa wapiga kura wanaochambua na kufatilia mambo.
 
ccm choo chenu kanisani kwa jirani utaulizwa we chama gani? utashindwa kujibu kwa kuogopa kisago mwisho utajinyea
 
Hili ndio pigo la kwanza kwa CHADEMA na UKAWA kwa kuwasaliti wazalendo.

Haya ndio majimbo ya kwanza kwenda CCM.

NOTE MY WORDS !!

nadeclare interest.mimi ni mchambuzi na sina mlengo wowote wa chama:
sijafanya uchunguzi wakutosha kuhakiki kama arusha na baadhi ya sehemu-kilimanjaro kurudi ccm.
kama ni kweli basi credibility ya ukawa itaongezeka kwa sababu watu wengi wanakichukulia chadema ni chama cha ukanda huo wa arusha na kilimanjaro.
ivyo itakuwa imevunja/kupunguza baadhi ya vikwazo kutoka kwa wapiga kura wanaochambua na kufatilia mambo yabavyokwenda.
111111
 
Njoo kesho asbh kijiwe cha kahawa kijenge ama pale ktk mchanga na malori..
Hujitambui,kumbe upo hovyo sijajuaga.

Ukweli wa Mambo ni kuwa pamoja na kwamba Mbunge wa sasa Arusha mjini hana analoweza kuonyesha kwamba amefanya , bado nguvu ya Mabadilko itambeba na atashinda kwa kishindo...
 
Wewe unafikiri kura yako moja ndo itambeba rema arusha,huyo mtu hatumtaki tena arusha tumeshapata mbunge wa kutuvusha arusha
 
Huyu mleta mada sijui anazungumzia kitu gani?majimbo haya hata chadema na ukawa wangeeka kipande chatofali ccm agombee jk tungechagua jiwe.lema mulimuweka bize kwa kumpeleka jela na kumfungulia makesi ya siokua na maana ili apoteze muda wa kazi lakini bado hamuna chenu hapa arusha
 
Mungu hapendi ufisadi.Mungu hapendi uongo!

Wewe naona ugonjwa wa ID yako umeshakushambulia hadi imeshafikia stage mbaya kny ubongo.unaishi Arusha ipi na wapi.ccm Arusha ilishajifia. CHADEMA ndio habari ya mujini.
 
We inaonesha ni mgeni xana na mji wa Atusha pale SSM haina chake!

Mimi ni mwana Arusha sipendi mbwembwe za wafanyabiashara wa kichaga wanaokuja asubihi na kuondoka jioni na kujiita watu wa Arusha.

Arusha ina utaratibu wa kubadilisha wabunge kwa kuangalia mbunge amefanya nini hasa.

Ni ukweli usio na shaka lema hajaachieve chochote kati ya yale aliyoahidi.Hata ambulance hatuelewi iko wapi.
 
Back
Top Bottom