Nitakua kichaa ndio! Kwa kuiona ccm ikichukua majimbo haya kiulaini kuliko ilivyotarajiwa!
Ingawa ni vizuri kujifariji, sio vibaya ukijiuliza kuwa yatarudi CCM kwa muujiza gani?
Nitakua kichaa ndio! Kwa kuiona ccm ikichukua majimbo haya kiulaini kuliko ilivyotarajiwa!
Huu uz unakdh kwel mods mlela.? Jf ckuhz imekua haina credbiltyHili ndio pigo la kwanza kwa CHADEMA na UKAWA kwa kuwasaliti wazalendo.
Haya ndio majimbo ya kwanza kwenda CCM.
NOTE MY WORDS !!
Nampongeza sana jamaa na hakika anajitambua
Lowassa: "Siwezi kuhama CCM, ambaye anaona
hafai ahame yeye"
Mbowe: "Lowassa ni fisadi na yuko katika list of
shame".
Slaa: "Hatupokei makapi ya CCM"
Leo hii they all have same mindset!?
Hahaha...Tanzania nchi yangu nakupenda sana,
ila ukombozi wako bado sana!
"POLITICS IS A DIRTY GAME LEAVE IT TO US
WHO KNW HOW TO PLAY IT..... " chinua achebe
Hili ndio pigo la kwanza kwa CHADEMA na UKAWA kwa kuwasaliti wazalendo.
Haya ndio majimbo ya kwanza kwenda CCM.
NOTE MY WORDS !!
Mtanyooka tu.
Wewe punguani unaishi kweli Arusha,au unaongea tu,huku Arusha hakuna CCM
Ndo maana nikasema hawa jamaa mda mrefu wamekuwa wakituchekesha Na sisi tulikuwa tukuwaangalia bila kucheka. Sasa nadhani ni mda muafaka wa kuwasapoti kwa kucheka wanapoanza kuchekesha.
Naomba tuwape sapoti ya kucheka wanapoamua kuchekesha kwa sababu ni dhahiri kuwa sasa hivi wamejipanga kutuchekesha.
Wacha tucheke Na vichekesho vyao.
Naanza kama ifuatavyo:
Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha
Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha
Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha
Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha