Pigo la kwanza: Arusha mjini na Hai kurudi CCM!!

Pigo la kwanza: Arusha mjini na Hai kurudi CCM!!

Hili ndio pigo la kwanza kwa CHADEMA na UKAWA kwa kuwasaliti wazalendo.

Haya ndio majimbo ya kwanza kwenda CCM.

NOTE MY WORDS !!

Katuni-29July2015.jpg
 
kuna kitu kimoja kikubwa watanzania wengi wanakitaka kwa namna yoyote
hicho kitu ni mabadiliko. Msemo huu ungeweza kutumiwa na wansiasa wanaopenda mabadiliko.
"TAFUTENI KWANZA MABADILIKO MENGINE MTAYAPATA KATIKA HAYO MABADILIKO!"
 
Lowassa: "Siwezi kuhama CCM, ambaye anaona
hafai ahame yeye"
Mbowe: "Lowassa ni fisadi na yuko katika list of
shame".
Slaa: "Hatupokei makapi ya CCM"
Leo hii they all have same mindset!?
Hahaha...Tanzania nchi yangu nakupenda sana,
ila ukombozi wako bado sana!
"POLITICS IS A DIRTY GAME LEAVE IT TO US
WHO KNW HOW TO PLAY IT..... " chinua achebe

Katika siasa hakuna rafiki wala adui wa kudumu. Habari ndo hiyo
 
Wengi hamzijui siasa za Arusha...

CCM Arusha ilikuwa inashikiliwa na watu wawili pekee.. Edward Lowassa na Marehemu Mzee Jubilate Kileo

Lowassa yeye alikuwa na ushawishi kwa jamii ya Kimasai na ndugu zao wote wakiwemo Wameru, Waarusha na Wambulu. Mzee Kileo yeye alikuwa na ushawishi mkubwa kwa wachagga waishio Arusha ikiwemo wafanyabiashara wote wakubwa wa Kichagga pale Arusha. Hawa wawili ndio walikuwa wanafanya CCM inashinda Arusha Mjini na majimbo mengine ya Mkoa wa Arusha..

Picha la CDM kuichukua Arusha lilianza pale Mzee Kileo na Lowassa walivyotofautia kwenye kusimamisha mgombea wa Arusha Mjini. Lowassa alimtaka Batilda na Kileo alitaka Felix Mrema aendelee.. Lowassa akafanya fitna ndani ya CCM Batilda akashinda... Vita haikuishia hapo, Mzee Kileo akarudi nyumbani kwake pale Kaloleni akaita wafanyabiashara wote wakichagga na wakimeru pale Arusha akawapa kazi ya kuhakikisha Mpwa wake Godbless Lema anachukua Ubunge.. Hapo ndio CCM ilipoanza kupoteana pale Arusha Mjini na Lema kushinda kiulaini..

Mzee Kileo alishafariki, aliyebaki ambaye aliishika CCM Arusha ni Lowassa pekee, nae sasa kashawakimbia.. Pigo la kwanza ambalo CCM watalipata ni kutoambulia jimbo lolote ndani ya Arusha, Manyara na Kilimanjaro (labda kule upareni).. Pigo la pili linahusisha ile kauli ya mtoto wa mkulu, CCM inaweza kufutika kabisa katika Mikoa hiyo.. Pigo la tatu ni lile la wafanyabiashara wakubwa wote wa Arusha na Kilimanjaro kuitosa rasmi CCM..
 
Wengi hamzijui siasa za Arusha...

CCM Arusha ilikuwa inashikiliwa na watu wawili pekee.. Edward Lowassa na Marehemu Mzee Jubilate Kileo

Lowassa yeye alikuwa na ushawishi kwa jamii ya Kimasai na ndugu zao wote wakiwemo Wameru, Waarusha na Wambulu. Mzee Kileo yeye alikuwa na ushawishi mkubwa kwa wachagga waishio Arusha ikiwemo wafanyabiashara wote wakubwa wa Kichagga pale Arusha. Hawa wawili ndio walikuwa wanafanya CCM inashinda Arusha Mjini na majimbo mengine ya Mkoa wa Arusha..

Picha la CDM kuichukua Arusha lilianza pale Mzee Kileo na Lowassa walivyotofautia kwenye kusimamisha mgombea wa Arusha Mjini. Lowassa alimtaka Batilda na Kileo alitaka Felix Mrema aendelee.. Lowassa akafanya fitna ndani ya CCM Batilda akashinda... Vita haikuishia hapo, Mzee Kileo akarudi nyumbani kwake pale Kaloleni akaita wafanyabiashara wote wakichagga na wakimeru pale Arusha akawapa kazi ya kuhakikisha Mpwa wake Godbless Lema anachukua Ubunge.. Hapo ndio CCM ilipoanza kupoteana pale Arusha Mjini na Lema kushinda kiulaini..

Mzee Kileo alishafariki, aliyebaki ambaye aliishika CCM Arusha ni Lowassa pekee, nae sasa kashawakimbia.. Pigo la kwanza ambalo CCM watalipata ni kutoambulia jimbo lolote ndani ya Arusha, Manyara na Kilimanjaro (labda kule upareni).. Pigo la pili linahusisha ile kauli ya mtoto wa mkulu, CCM inaweza kufutika kabisa katika Mikoa hiyo.. Pigo la tatu ni lile la wafanyabiashara wakubwa wote wa Arusha na Kilimanjaro kuitosa rasmi CCM..


Hilo ndio jibu rasmi la mleta mada.
Watu wengi hakika hawajui siasa za Arusha.

WanaCCM wa hapa Arusha ni kama tikiti maji.... Nje kijani ndani nyekundu.
 
Hilo ndio jibu rasmi la mleta mada.
Watu wengi hakika hawajui siasa za Arusha.

WanaCCM wa hapa Arusha ni kama tikiti maji.... Nje kijani ndani nyekundu.


Waache waendelee kujidanganya kwamba watashinda.. Hawajamwona mwenzao MUSSA ALLAN laki si pesa. na yule mmaranguoriginal ambao ni makada wa kutupwa wa CCM Arusha wameshaweka msimamo wao..
 
Last edited by a moderator:
Wengi hamzijui siasa za Arusha...

CCM Arusha ilikuwa inashikiliwa na watu wawili pekee.. Edward Lowassa na Marehemu Mzee Jubilate Kileo

Lowassa yeye alikuwa na ushawishi kwa jamii ya Kimasai na ndugu zao wote wakiwemo Wameru, Waarusha na Wambulu. Mzee Kileo yeye alikuwa na ushawishi mkubwa kwa wachagga waishio Arusha ikiwemo wafanyabiashara wote wakubwa wa Kichagga pale Arusha. Hawa wawili ndio walikuwa wanafanya CCM inashinda Arusha Mjini na majimbo mengine ya Mkoa wa Arusha..

Picha la CDM kuichukua Arusha lilianza pale Mzee Kileo na Lowassa walivyotofautia kwenye kusimamisha mgombea wa Arusha Mjini. Lowassa alimtaka Batilda na Kileo alitaka Felix Mrema aendelee.. Lowassa akafanya fitna ndani ya CCM Batilda akashinda... Vita haikuishia hapo, Mzee Kileo akarudi nyumbani kwake pale Kaloleni akaita wafanyabiashara wote wakichagga na wakimeru pale Arusha akawapa kazi ya kuhakikisha Mpwa wake Godbless Lema anachukua Ubunge.. Hapo ndio CCM ilipoanza kupoteana pale Arusha Mjini na Lema kushinda kiulaini..

Mzee Kileo alishafariki, aliyebaki ambaye aliishika CCM Arusha ni Lowassa pekee, nae sasa kashawakimbia.. Pigo la kwanza ambalo CCM watalipata ni kutoambulia jimbo lolote ndani ya Arusha, Manyara na Kilimanjaro (labda kule upareni).. Pigo la pili linahusisha ile kauli ya mtoto wa mkulu, CCM inaweza kufutika kabisa katika Mikoa hiyo.. Pigo la tatu ni lile la wafanyabiashara wakubwa wote wa Arusha na Kilimanjaro kuitosa rasmi CCM..

Oktoba sio mbali mkuu.wapiga kura hawawajui hao kina kileo unaowataja.

Unakumbuka lema alivyoingizwa na masela mjengoni??
 
Hili ndio pigo la kwanza kwa CHADEMA na UKAWA kwa kuwasaliti wazalendo.

Haya ndio majimbo ya kwanza kwenda CCM.

NOTE MY WORDS !!

yaaani hilo ulisahau kabisaaaaaaa ahahhhaha arusha.manyara na kilimanjaro ccm hawaambulii kitu hata jimbo1
 
Mtahangaika sana kuishi katika unafiki
Heri kichaa anione mimi mnafiki kuliko kichaa anione mimi niko sawa maana nitakuwa zaidi ya kichaa, sababu wakati wote kichaa huwaona wazima ndiyo wagonjwa, unahitaji maombi utapona hujachelewa. Kama wamepona akina MUSSA ALLAN, laki si pesa kwa nini wewe usipone tunazidi kukuombea tunakupenda
 
Heri mimi sijamjibu!!!!

Sasa bwana cencer09 haya ndio madhara ya kujibandika majina aidha yasiyo na tafsiri au msiyoelewa maana yake. Hivi na hili la kwako lina maana ipi?Unapitia mtumba wa fulana kwenye mafungu umeandikwa I AM ABOVE THE LAW asubuhi unapuyanga nao vijiweni maana hujui maana ya yale maandishi. Hata hivyo umeniquote ukisema heri yako hujamjibu wakati sijachangia andiko lako lolote. Sasa nikusaidieje?
 
Labda uko oltroto ...sanawari ya juu...bado huko sio mjini.

Nitajie diwani wako

Kama sanawari shule ilipo ni olturoto sawa siwezi kubishana juu ya hilo ila tusubiri hiyo kura yako moja imkoe lema oktoba.
 
Back
Top Bottom