Picha: Yaliyojiri Dar na kwingineko Oktoba 19, 2012

Picha: Yaliyojiri Dar na kwingineko Oktoba 19, 2012

Asante kwa picha

lakini naona ni askari tu, hao waandamanaji wachache, Humu jamvini tunavyoaminishwa kwamba kuna fujo sana, lakini sioni kwenye picha hizi.

Uwezekano wa kupiga picha haupo maana hata unaye piga picha inabidi ujihami na mabomu
 
2865202_orig.png


Hapa ni Ikulu upande wa baharini

sasa hapa wanalinda nini ...Jk nchi imekushinda
 
Ur a Zinjathropus muslim, not even homosapien yet....lmfao

Ita hata mbele ya Kila jina la mtu ukitanguliza Kafiri Kama ifanywavyo kwa Dr., Miss, Mrs. Prof. No body cares. Maisha yanaendelea wewe baki na kutokuwa kafiri itakusaidia duniani na mbinguni
 
thanx EMT at least nimepata idea of what is going on!
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: EMT
Nyie piganeni huku sisi tunasaini mikataba ya kuwauza nyambafu. Badala ya kuja na hoja ya kutaka kujua nini mikataba ya uchimbaji wa madini, gesi na mafuta ya Tanzania inaeleza, nyie munang'ang'ania mabomo ya machozi ili mlie vizuri. Naamini wananchi ndo serikali, kuna mtu kati yenu waandamanaji anajua ni nini msitakabari wa madini ya nchi hii!!!!! Natamani niwatukane wapumbafu nyie lakini mimi sijui kutusi!!
 
namkumbuka mahita........ngunguri mzee wa kazi hizi shughuli alikuwa anazimudu vilivyo

kiukweli Mahita alikuwa ngangari achuilia mbali ni mtu wa dili but ungekuta wote kesha wafungisha midomo hawa
 
kiukweli nilitaka kukutukana lakini naogopa ban mkiitwa makafiri kumbe makafiri kweli

Ita hata mbele ya Kila jina la mtu ukitanguliza Kafiri Kama ifanywavyo kwa Dr., Miss, Mrs. Prof. No body cares. Maisha yanaendelea wewe baki na kutokuwa kafiri itakusaidia duniani na mbinguni
 
Kwa Jina la YESU Shetani Shindwa na ulegee.
 
Asante kwa picha

lakini naona ni askari tu, hao waandamanaji wachache, Humu jamvini tunavyoaminishwa kwamba kuna fujo sana, lakini sioni kwenye picha hizi.

Ndugu yangu usiwe Tomaso
Mi nipo kariakoo kwa ndugu yangu. Umejifungia ndani vurugu zimekolea ni risasi na mabomu ya machozi. Soko lilifungwa tangu saa 7 na watu wote wanalazimishwa kutawanyika kurudi makwao.
Kumetokea fujo kubwa mitaa ya Msimbazi,Congo,Mkunguni,Mafia na Nyamwezi ndio maeneo nilipo japo sijaweza kuchungulia muda mrefu kwa ajili ya mabomu.
 
deleted..
PAW
sisi wote ni ndugu usishadadi ammbo tafuta muda ufikiri nini chanzo cha haya yote kuuwawa kwa waislamu sio suluhisho sanasana unaongeza chuki miongoni mwa ndugu zake na waisalmu wengine usituharibie siku bwana
 
Nimeona magari ya jeshi tunashukuru ulinzi umeimarishwa mitaani Kariakoo lakini naomba kujuzwa ni sheria gani imetumika kuwaruhusu wanajeshi kuingia mtaani pasipo taarifa ya hali ya hatari (State of Emergency) ambayo hutolewa na amiri jeshi mkuu.Kama ingetangazwa state of emergency kisheria tusingewaona raia wakakamavu mitaani yaani polisi.
 
Back
Top Bottom