.............Yaaaaaani hizo picha ni kama zile za nchi mbali mbali zenye machafuko..... kama Libya, Tunisia,Somalia .................hakuna tofauti hivi tunataka nini? ..............tujiulize katika Afrika ni nchi gani ambayo haijaonaa joto la jiwe katika kuchapana na kuchinjana wenyewe kwe wenyewe tena hadharani? wenzetu Rwanda, Congo, Togo, Ivory Coast, Mali, Bukina Faso, Burundi, South Africa, Uganda, Sudan,......... zingene ongeza mwenyewe .............hao wote na wengine wameshajionea madhara ya vita vya wenyewe kwa wenyewwe!!!!!!!! dini, ukabila,sio mambo ya kuyaombea kama nilivyosema wote wanaokaamatwa wapelekwe magereza za mbali na DSM, Kiabakari, Ngara, Muleba, Kasulu, Ruangwa , Nansio, Mbinga, Nkasi mboona dawa yao ndogo tuuuuu ... haina hata haja ya kuwauwa