Picha: Yaliyojiri Dar na kwingineko Oktoba 19, 2012 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Yaliyojiri Dar na kwingineko Oktoba 19, 2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EMT, Oct 19, 2012.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,355
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Maeneo ya Msimbazi

    [​IMG]

    Waandamaji

    [​IMG]

    Mtaa wa Livingstone karibu na I&M Bank

    [​IMG]

    Wanajeshi wakifanya doria maeneo ya Kariakoo.

    [​IMG]

    Kariakoo

    [​IMG]

    Maktaba House.

    [​IMG]

    Muumini wa dini ya Kiislamu akishahadia kwa mola wake na kusema 'Nipo tayari kufa kwa ajili ya kutetea dini ya Allah' baada kukamatwa na Askari wa Kikosi cha Kutulia Ghasia katika viunga vya eneo la Ikulu.

    [​IMG]

    Askari wa Jeshi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ), wakiwa katika Mitaa ya Kariakoo na viunga vyake kuimarisha ulinzi.Picha na Happiness Mnale

    [​IMG]

    Mtawa wa kanisa katoliki na mama aliyevalia kama muislamu, wakitemba pamoja kukatisha walipo maaskari kariakoo leo jioni.

    [​IMG]

    [​IMG]

    Mkazi huyu wa jijini Dar es Salaam, akitafuta mahala pa kujihifadhi yeye na watoto wake, kufuatia mabomu ya machozi yaliyokuwa yakirushwa na polisi wa kutuliza ghasia kwenye maeneo ya Magomeni, Kinondoni na Kariakoo jijini ili kutawanya makundi ya waislamu waliokuwa kwenye maeneo ya misikiti mara baada ya sala ya Ijumaa

    [​IMG]

    Helkopta ya polisi ikijivinjari angani jijini Dar

    [​IMG]

    Abiria wa daladala wakilikimbia gari lao kufuatia mabomu ya machozi eneo la Magomeni jijini Dar es Salaam

    [​IMG]
    Wakazi hawa wa jijini Dar es Salaam, wakitaharuki, baada ya kupigwa mabomu ya machozi jirani na msikiti wa Kichangani, Magomeni Mapipa jijini Dar es Salaam Oktoba 19, 2012

    PICHA ZAIDI ZIPO KWENYE POSTS NDANI YA THREAD.
     
  2. A2 P

    A2 P Senior Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hali inatishaaa usiombe
     
  3. Nairoberry

    Nairoberry JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 570
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hawa tu watakuwa ni wale wa mombasa na zanzibar tu. si wote mandugu . pwani ya afrika mashariki taabani
     
  4. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    It is not that heavy ni vijimambo tu
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    upepo unapita
     
  6. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,348
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    It's between the police and a few misguided zealots. The army hasnt been called in yet.
     
  7. betlehem

    betlehem JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 6,267
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Kipindi hiki ni cha hatari kwa sababu virusi kutoka alshabaab na al-qaeda vinaweza kuingia nchini na kumtafuna vitakae mkuta.
     
  8. I

    IGURUSI New Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    we need update. Mungu ibariki Tanzania
     
  9. S

    Soki JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,298
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    There are so many threads and posts here on JF for the updates. Please take time and search for yourself!
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,629
    Likes Received: 3,130
    Trophy Points: 280

    What are saying?

    [​IMG]
     
  11. J

    John W. Mlacha Verified User

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    mombasa -dsm-zanzibar is the same
     
  12. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huko Zanzibar naona mziki wake ndio mkubwa zaidi!
     
  13. zenmoster

    zenmoster JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wanajeshi wametembeza kipigo, natamani watembeze kipigo kwa hao waleta vurugu
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Iyo picha ya maktaba house ni kama msafara!
     
  15. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,715
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Asante kwa picha

    lakini naona ni askari tu, hao waandamanaji wachache, Humu jamvini tunavyoaminishwa kwamba kuna fujo sana, lakini sioni kwenye picha hizi.
     
  16. m

    madamajr Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    too late to catch the train aliimba bob marley,hii yote ni kutokana na udhaifu wa uongozi wetu
     
  17. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,355
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Kariakoo
     
  18. awp

    awp JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,715
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama sinema vile, mwendelezo wa move ya Ulimboka, Mwangosi, Barlow, na Uamsho. Ukiona hivi ujue move inaenda kuishia ili tujue sterling ni nani.
     
  19. O

    OPTIMUS TZ JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namkumbuka mahita........ngunguri mzee wa kazi hizi shughuli alikuwa anazimudu vilivyo
     
  20. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,355
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Hapa si mnapajua?
     
Loading...