Picha - Shonza/Mwampamba UVCCM - waliobaki wawafuate

Picha - Shonza/Mwampamba UVCCM - waliobaki wawafuate

Hapana simjui. Namfahamu tu yule aliyetengeneza ARV feki yeye na mkewe wakapata pesa za kuhonga wana CCM kwa kuwahonga laki 3 @ na simu juu. Nawafahamu na waliolifikisha taifa langu pendwa Tanzania hapa tulipo.

Huyu aliyetengeneza dawa feki ni mtu mbaya kweli kweli.
 
308012_334538663316880_538665124_n.jpg


Waliojivika ngozi ya kondoo ndani ya CHADEMA kama akina Juliana Shonza na Mtela Mwampamba wangalipo? Hapana budi kuwaondoa warudi kwenye kundi lao kama wenzao hapa kwenye picha, Hatutaki ndumila kuniwi, wanachotafuta ni shibe si ukombozi wa Mtanzania.

CHADEMA wabaki wapiganaji wa kweli, kwani CCM wangali na oversize zisizotumiwa zinawasubiri.

Vipi wamefunga ndoa lini na kwanini wametumia mavazi ya Chama?
 
308012_334538663316880_538665124_n.jpg


Waliojivika ngozi ya kondoo ndani ya CHADEMA kama akina Juliana Shonza na Mtela Mwampamba wangalipo? Hapana budi kuwaondoa warudi kwenye kundi lao kama wenzao hapa kwenye picha, Hatutaki ndumila kuniwi, wanachotafuta ni shibe si ukombozi wa Mtanzania.

CHADEMA wabaki wapiganaji wa kweli, kwani CCM wangali na oversize zisizotumiwa zinawasubiri.

wamerudi U-TOTONI walikotokea,GAMBA ni GAMBA kapumzikeni kwa magamba.ukombozi umewashinda
 
308012_334538663316880_538665124_n.jpg


Waliojivika ngozi ya kondoo ndani ya CHADEMA kama akina Juliana Shonza na Mtela Mwampamba wangalipo? Hapana budi kuwaondoa warudi kwenye kundi lao kama wenzao hapa kwenye picha, Hatutaki ndumila kuniwi, wanachotafuta ni shibe si ukombozi wa Mtanzania.

CHADEMA wabaki wapiganaji wa kweli, kwani CCM wangali na oversize zisizotumiwa zinawasubiri.
:target:Cheki walivyopendeza na mijez yao ya kigamba, yako wapi oooh mm bado mak.mw/kiti bavicha n.k. hicho chama kinawafaa sana vijana njaa design ya shonza ili kiwatumie kugadamiza haki ncini. chezea cdm ww! hakika shonza umenyooshwa na makamanda wa cdm uza sura huko ee usiye na haya wala chembe ya mapinduzi.
 
308012_334538663316880_538665124_n.jpg


Waliojivika ngozi ya kondoo ndani ya CHADEMA kama akina Juliana Shonza na Mtela Mwampamba wangalipo? Hapana budi kuwaondoa warudi kwenye kundi lao kama wenzao hapa kwenye picha, Hatutaki ndumila kuniwi, wanachotafuta ni shibe si ukombozi wa Mtanzania.

CHADEMA wabaki wapiganaji wa kweli, kwani CCM wangali na oversize zisizotumiwa zinawasubiri.
Hawa sasa hivi cha maana ni bora waka..mbane tu, huu ndio mwanzo wao wa kuanza kusahaulika.
 
Inamaana somo halijaeleweka? Shonza na mwampamba walifukuzwa na baada ya hapo ndiyo wakaamua kula matapishi yao wenyewe kwa kurudi nyumbani kwao chama cha magamba CCM. Hawa hawakuwahi kuhama CDM hata siku moja. nendeni mkatumike huko CCM kina nchemba wanahitaji mboga wakati wa kampeni. nadhani juliana Shenz atatoa burudani kwa magamba wakiume. Aende akafilie mbali.
 
Mkuu acha kuchanganya mambo.

*Shonza na Mwampamba hawakuhama CHADEMA bali walifukuzwa CHADEMA kabla ya kujiunga CCM. Hivyo hakuna athari za moja kwa moja CHADEMA watazipata kwa kuwakosa.

*Watu wengi humu JF wanakosoa kuhamia kwa vijana hao CCM kwa kuzingatia sababu walizozitoa wakati wanahamia CCM(Kudai CHADEMA ni chama cha kidini, Kaskazini, Ufisadi nk.) na malengo waliyoyasema wakati wanahamia CCM(Watahakikisha Chadema inachafuka, inachukiwa na inakufa kisiasa).

*Kwa kuwa CCM imesema hadharani kuwa itawatumia vijana hawa kama silaha ya kupambana na CHADEMA, ni lazima ProChadema humu JF wapeleke mashambulizi kwa hawa vijana sasa.

MY TAKE
1/Sioni sababu yoyote ya kupoteza muda mwingi humu JF kuwazungumzia hawa vijana kwa kuwa hawana faida yoyote kwa sasa katika siasa za Tanzania, ni wachumia tumbo wa kawaida sana.

2/Hoja yoyote ya msingi watakayoileta humu ijibiwe kwa hoja, vinginevyo tuachane nao kwani tutakuwa tunawapa umaarufu wa kijinga kabisa.

3/Mwisho ninampa pongezi Ben Saanane kwa kazi nzuri sana aliyoifanya yakuwafukua masalia toka mafichoni mpaka kuja hadharani kuvua ngozi walizojifichia na kisha kuwajua kwa rangi zao halisi.

Mkuu sasa hapo kwenye red mbona usha summarize nilicho kuwa nakisema mimi. Whatever the case ya wao kuondoka Chadema kama wali kuwa hawa takiwi Chadema kwa nini sasa hivi wana pewa publicity sana? Waliitwa mamluki wa chama then according to you wakafukuzwa sasa wame hamia CCM shida iko wapi si mlisha ondokana nao? Kama hawana umuhimu let them be.
 
Kwa spidi wanayoenda wanakuhubiri CHADEMA kuliko CCM na kuipa nguvu zaidi chama walichotokea.Wadogo zangu Shonza na Mtela wazee walisema usitukane mamba wakati hata mto hujavuka.Poleni maana kwa matusi yenu hata hao waliowakaribisha watawatupa kama nyanya mbovu sokoni.
 
si nilisikia Tambwe anamuoa July? Vipi? Mwampamba kapewa nani?

Nasikia malkia wa MIPASHO! Si unajuwa kwao kuna mume wa khanga, mume wa bao la sokoni, mume wa nyanya chungu/mshumaa, n.k!!!!!!!!!
 
Mgogoro waendelea kufukuta Dodoma kutokana na Mwenyekiti wa UVCCM taifa kuendesha kikao kibabe huku akifukuza vijana wanaoonekana kuwa changamoto na kikwazo kwake.

Hatua hiyo imepelekea Jipu lake la kufoji umri kufichuliwa na baadhi ya wajumbe wa Kamati Kuu ya UVCCM. Hivyo huenda Bwana Sadifa {M/kiti wa UVCCM} akafuata nyayo za Masauni.

TAFADHALI YEYOTE MWENYE CV YA HUYU MHESHIMIWA ATUSAIDIE ILI KUBAINI UKWELI KWA KINA.
 
tumbo kweli halina maana waangalie hawa watu hawaoni hata aibu waliitukana sana ccm ila tumbo
haya kila laheli na tamaa zenu za tumbo zikiwa na uchu wa madaraka ya muda mufupi huku mkiwa hamtak kujifunza zaidi
 
"I am the author of my own destiny" thats what he said today...

SI NDO WEWE! hujitambui siku hizi baada ya ZZK kufuata misingi na kurudi kundini wewe ni aibu 2 hujui ushike lipi,fuata misingi usifuate watu,utaolewa kaka
 
308012_334538663316880_538665124_n.jpg




Kutoka umakamu mwenyekiti taifa Chadema na kushika kukosa hata hadhi ya kubeba mafaili ya chama, na kinachofuatia ni kupotea ghafla kama akina Masumbuko Lamwai.
Kuwafananisha hawa Viumbe na Masumbuko Lamwai Ni kutaka kuwapa Ujiko Mkuu
 
Back
Top Bottom