Shonza na Mwampamba Wapigwa Stop na Vigogo CCM ?

Shonza na Mwampamba Wapigwa Stop na Vigogo CCM ?

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2007
Posts
4,789
Reaction score
1,732
Wadau, siku hizi hatuoni members wa JF Juliana Shonza na Mtela Mwampamba wakipost post zao za propaganda wakiwatukana viongozi wa CHADEMA kama tulivyozoea kuona baada ya wao kufukuzwa CHADEMA.

Wengi mtajiuliza ni kwa nini. Habari za ndani zilizovuja toka Lumumba zinasema kuwa uongozi wa CCM Taifa haukuridhishwa na mwenendo na propaganda za majitaka za makada hao. Inatajwa pia kuwa baadhi za sababu ni hizi.

1. Kushindwa kwa uchaguzi Arusha 4-0 huku Shonza na Mwampamba wakiwa ndio wametawala kampeni hizo chini ya Mwigulu.

2. Kitendo cha Mwampamba kuropoka humu kuhusu jaribio la Mwigulu Nchemba la kumnunua mmoja wa wagombea udiwani wa Arusha. Kuropoka huko kulithibitika ni uongo, na kuliwafadhaisha wana CCM wengi, wakishuhudia UONGO wa wazi toka kwa vijana hao waliofukuzwa CHADEMA.

3. Kimbelembele cha Mwampamba kuja hapa JF na kutangaza vyeo vyake ndani ya CCM, ambavyo viliacha maswali mengi ikiwemo vikao gani vilivyompa vyeo hivyo na kuzua kutoelewana ndani ya UVCCM:

4. Kuchafuka hali ya hewa ndani ya UVCCM baada ya kuona wale waliojenga chama muda mrefu wakikosa thamani na hao wakimbizi toka CHADEMA wakikumbatiwa.

Kama ilivyotabiriwa na wengi, hawa vijana wameshatumika kama toilet paper, na wanaendelea kutoweka kwenye siasa za Tanzania.
 
Siasa zinawapotezea muda vijana wengi sana hapa nchini mpaka wanajisahau,,,,iwe chama tawala au upinzani,lakin wanaonufaika na siasa ni wachache na wananufaika kwelikweli c kidogo,,,
mi nawashauri tu kuwa siku hazitusubiri tusikubali kutumiwa na wanasiasa hasa vijana,tujifunze kwa nchi zilizoendelea sera kuu ni kuchapa kazi,,,,siasa tuziangalie na tuziache kama zilivyo
 
...mipira once used haihitajiki tena. I'm sory to say that....
 
Mbona hamna mahali ulipoongelea kuhusu kupigwa stop kwa hao vijana.
 
na bado ndio dawa ya wasaliti,mtela si ndio anfuatana na MWIGULU mpaka iramba akamfuate kuwadi wake USA alopohutubia watu 16?aibu yao Shonza MDADA MSOMI ANAJICHUBUA HII NI DALILI ya kutojiamini pole wee
 
Wadau, siku hizi hatuoni members wa JF Juliana Shonza na Mtela Mwampamba wakipost post zao za propaganda wakiwatukana viongozi wa CHADEMA kama tulivyozoea kuona baada ya wao kufukuzwa CHADEMA.

Wengi mtajiuliza ni kwa nini. Habari za ndani zilizovuja toka Lumumba zinasema kuwa uongozi wa CCM Taifa haukuridhishwa na mwenendo na propaganda za majitaka za makada hao. Inatajwa pia kuwa baadhi za sababu ni hizi.

1. Kushindwa kwa uchaguzi Arusha 4-0 huku Shonza na Mwampamba wakiwa ndio wametawala kampeni hizo chini ya Mwigulu.

2. Kitendo cha Mwampamba kuropoka humu kuhusu jaribio la Mwigulu Nchemba la kumnunua mmoja wa wagombea udiwani wa Arusha. Kuropoka huko kulithibitika ni uongo, na kuliwafadhaisha wana CCM wengi, wakishuhudia UONGO wa wazi toka kwa vijana hao waliofukuzwa CHADEMA.

3. Kimbelembele cha Mwampamba kuja hapa JF na kutangaza vyeo vyake ndani ya CCM, ambavyo viliacha maswali mengi ikiwemo vikao gani vilivyompa vyeo hivyo na kuzua kutoelewana ndani ya UVCCM:

4. Kuchafuka hali ya hewa ndani ya UVCCM baada ya kuona wale waliojenga chama muda mrefu wakikosa thamani na hao wakimbizi toka CHADEMA wakikumbatiwa.

Kama ilivyotabiriwa na wengi, hawa vijana wameshatumika kama toilet paper, na wanaendelea kutoweka kwenye siasa za Tanzania.

jungus
 
Wadau, siku hizi hatuoni members wa JF Juliana Shonza na Mtela Mwampamba wakipost post zao za propaganda wakiwatukana viongozi wa CHADEMA kama tulivyozoea kuona baada ya wao kufukuzwa CHADEMA.

Wengi mtajiuliza ni kwa nini. Habari za ndani zilizovuja toka Lumumba zinasema kuwa uongozi wa CCM Taifa haukuridhishwa na mwenendo na propaganda za majitaka za makada hao. Inatajwa pia kuwa baadhi za sababu ni hizi.

1. Kushindwa kwa uchaguzi Arusha 4-0 huku Shonza na Mwampamba wakiwa ndio wametawala kampeni hizo chini ya Mwigulu.

2. Kitendo cha Mwampamba kuropoka humu kuhusu jaribio la Mwigulu Nchemba la kumnunua mmoja wa wagombea udiwani wa Arusha. Kuropoka huko kulithibitika ni uongo, na kuliwafadhaisha wana CCM wengi, wakishuhudia UONGO wa wazi toka kwa vijana hao waliofukuzwa CHADEMA.

3. Kimbelembele cha Mwampamba kuja hapa JF na kutangaza vyeo vyake ndani ya CCM, ambavyo viliacha maswali mengi ikiwemo vikao gani vilivyompa vyeo hivyo na kuzua kutoelewana ndani ya UVCCM:

4. Kuchafuka hali ya hewa ndani ya UVCCM baada ya kuona wale waliojenga chama muda mrefu wakikosa thamani na hao wakimbizi toka CHADEMA wakikumbatiwa.

Kama ilivyotabiriwa na wengi, hawa vijana wameshatumika kama toilet paper, na wanaendelea kutoweka kwenye siasa za Tanzania.

Naamini, wote wanaotupia majungu kwenye mada hii ni Bavicha, waacheni vijana hawa watulie kwenye chama safi.
 
Naamini, wote wanaotupia majungu kwenye mada hii ni Bavicha, waacheni vijana hawa watulie kwenye chama safi.

Hahahahaaaa... eti "chama safi", siwashangai, ndo zenu nyekundu kuiita njano.
 
sababu mojawapo ni kushindwa udiwani ambako ndiko wametoja ie walishindwa kujenga hoja za kuaminika kwao
 
Back
Top Bottom