Picha - Shonza/Mwampamba UVCCM - waliobaki wawafuate

Picha - Shonza/Mwampamba UVCCM - waliobaki wawafuate

Mkuu, maswali yako yapo irrelevant na ninachoongea. Naweza kukujibu ili nikuweke sawa, kuna vitu viwili ambavyo vina shape tabia ya mtu, genes and environment. No doubbt, genes za obama, wewe, Bush, kaka yake Obama zipo tofauti (kumbuka that 1% difference). Pili, environment, mazingira aliyo kulia Obama na mdogo wake obama ni tofauti. Pia Obama's mother is white. Kwa hiyo he has inherited some white's characteristics. Ukiweka, environment and genes, there is no way Shonza akawa kama R. Reagan, as you have stated.

Kwanza umetoka kwenye umarekani umekuja kwenye white characteristics. I hope unajua tofauti kati ya umarekani na u-white. Do you believe kwamba whites are genetically better than blacks?

Vilevile sasa umetoka kwenye genes umekuja kwenye environment. Haya tuendelee kwenye hiyohiyo environment uliyoichagua. Je, mmarekani ambaye ni mtoto wa drug dealers anayeishi na jobless drug addicted parent ukimfananisha na mtoto wa Asha-Rose Migiro nani anakuwa kwenye mazingira mazuri?
 
Daud the mchambuzi,hapo umenena,ni dhahiri una uweredi mzuri kwenye chambuzi ya namna hyo,nipe gwala,kama vipi vipi eh,
 
Kwanza umetoka kwenye umarekani umekuja kwenye white characteristics. I hope unajua tofauti kati ya umarekani na u-white. Do you believe kwamba whites are genetically better than blacks?

Vilevile sasa umetoka kwenye genes umekuja kwenye environment. Haya tuendelee kwenye hiyohiyo environment uliyoichagua. Je, mmarekani ambaye ni mtoto wa drug dealers anayeishi na jobless drug addicted parent ukimfananisha na mtoto wa Asha-Rose Migiro nani anakuwa kwenye mazingira mazuri?

Mkuu, kujibu swali lako la kujua mtu kama ni Mmarakani au mkenya, jaribu kuresearch hii kitu. Hii kitu ina trace your famil's heritage itajibu swali lako vizuri, inaitwa "GENETIC GENEALOGY"

Pili, believing who is better than who!!! hilo jibu wewe. Nimestate FACTS kuwa, kuna tofauti ya genes ambayo ni less than 1%. na hii ndio inafanya kuwe na tofauti katika mambo niliyo yasema mapema kuchanganya na there is no way Shonza anaweza kuwa kama R. Reagan.Hii ina include mazingira na genes. mfano wako wa mtoto wa Mingiro na Drug dealer, ni ilerevant tena.

 
Mkuu, kujibu swali lako la kujua mtu kama ni Mmarakani au mkenya, jaribu kuresearch hii kitu. Hii kitu ina trace your famil's heritage itajibu swali lako vizuri, inaitwa "GENETIC GENEALOGY"

Hivyo vitu unavyoongea mimi navifundisha so usipate shida ya kunipa terminologies.
Hapo umeshaanza kuchanganya kitu kingine. Origin ya mtu na uraia wake ni vitu viwili tofauti.
Watoto wawili ambao ni baba mmoja na mama mmoja wanaweza kuwa raia wa nchi mbili tofauti. Unajua hili? labda tuanzie hapa ili uelewe kiurahisi.
 
Hivyo vitu unavyoongea mimi navifundisha so usipate shida ya kunipa terminologies.
Hapo umeshaanza kuchanganya kitu kingine. Origin ya mtu na uraia wake ni vitu viwili tofauti.
Watoto wawili ambao ni baba mmoja na mama mmoja wanaweza kuwa raia wa nchi mbili tofauti. Unajua hili? labda tuanzie hapa ili uelewe kiurahisi.

Kwani kama unafundisha huwezi kupewa somo? mimi nafanya kazi na hivi vitu na naendelea kuelimika. Umeingiza maswala ya uraia na origin. Uraia hauingilianai na origin au genes. Uki research " genetic genealogy" utaelewa ni vipi origin inaingia kwenye genes na sio uraia. URAIA has nothing to do with this, wewe hapo unaweza kuwa raia wa Uingereza au Japan kama utafuata mashart yanayo paswa ili uwe raia wa kule. Again, umeingiza URAI ni irrelevant na topic.

Again, believing who is better than who!!! hilo jibu wewe. Nimestate FACTS kuwa, kuna tofauti ya genes ambayo ni less than 1%. na hii ndio inafanya kuwe na tofauti katika mambo niliyo yasema mapema kuchanganya na there is no way Shonza anaweza kuwa kama R. Reagan.Hii ina include mazingira na genes. mfano wako wa mtoto wa Mingiro na Drug dealer, ni ilerevant tena.
 
Kwani watu wa Marekani wana pair 50 za chromosomes?

Wana genes tofauti na yako. There is something wrong with your genes....Ukikaa karibu na wamarekani wenyewe utagundua hilo.

Genes za kila mtu ni unique. Kwahiyo there is no doubt about genes za wamerakani kuwa tofauti na zangu.
Kwanza kajifunze tofauti kati ya genes na chromosomes halafu ndio uje kuendelea na mjadala.

Kwani kama unafundisha huwezi kupewa somo? mimi nafanya kazi na hivi vitu na naendelea kuelimika. Umeingiza maswala ya uraia na origin. Uraia hauingilianai na origin au genes. Uki research " genetic genealogy" utaelewa ni vipi origin inaingia kwenye genes na sio uraia. URAIA has nothing to do with this, wewe hapo unaweza kuwa raia wa Uingereza au Japan kama utafuata mashart yanayo paswa ili uwe raia wa kule. Again, umeingiza URAI ni irrelevant na topic.

Again, believing who is better than who!!! hilo jibu wewe. Nimestate FACTS kuwa, kuna tofauti ya genes ambayo ni less than 1%. na hii ndio inafanya kuwe na tofauti katika mambo niliyo yasema mapema kuchanganya na there is no way Shonza anaweza kuwa kama R. Reagan.Hii ina include mazingira na genes. mfano wako wa mtoto wa Mingiro na Drug dealer, ni ilerevant tena.

Sasa kama unajua haya kwanini unasema wamarekani wana genes tofauti na mimi? By the way, umejuaje kuwa mimi sio mmarekani?

Jisome mwenyewe hapo juu jinsi usivyo consistent. Wewe mwenyewe unasema mambo halafu wewe mwenyewe unayapinga na kujifanya kuwa ni maneno yangu!!! Lakini hii ni dalili kuwa umeelewa somo nililokupa. Haya sasa nenda na wewe ukafundishe wengine wanufaike.
 
Hao vijana wawili wamekwisha. Hivi hawana utaalam wowote zaidi ya kijifanya wanasiasa? Wangetafuta ajira yenye uhakika kwaki wamepotea wanatangatanga. Poor Juliana n company.
 
Sasa kama unajua haya kwanini unasema wamarekani wana genes tofauti na mimi? By the way, umejuaje kuwa mimi sio mmarekani?

Jisome mwenyewe hapo juu jinsi usivyo consistent.

Tulikua tuna muongelea Shonza ambaye ni mTanzania. Na kama wewe ni mMarecan, basi una genes tofauti na mimi ambayo ndio 1%. Na hiyo ndio tofauti inayo nifanya mimi (mTanzania) na wewe (mMarecan) kuwa na behavior na maumbile tofauti. Nilipo sema uraia has nothing to do with this ni kwasababu, siku hizi mtu anaweza kuwa raia wa Kenya, America na Germany lakini kama origin yake ni mKenya- atakuwa na heritage ya Kenya na sio Japan au germany. Pia, there is no way SHONZA atakua kama R. Reagan.

Nimefurahi sasa unakuja kwa heshima na tunajifunza kitu. Kuliko dharau ulizo leta mapema.
 
Wote walikua wanachakata tickets za ma_Bash tukiwa Chuo! ni wahuni mbaya! sijui itachukua muda gani ili JK afaham uhuni wa vijana hawa wawili. Mfano...... Kwanini huyu Dada asiseme jukwaani mahusiano aliokua akitaja kuhusu yeye na Zito? hata kamazikiwa nzuri au mbaya? huyu kaka alikua akipigia debe mgombea urais mmoja alipokua akisoma UDSM_DUCE. Alikua amekaa kiujanja ujanja tu.... hata macho na sauti havifanani. Swali....: Kwahiyo CCM ndio chama cha kitunguu na ataingia nacho mjengoni!!!!!!! Hata malezi sidhani yalitoshelezea. Tokeni hapa mnanuka uhuni!!!
 
Tulikua tuna muongelea Shonza ambaye ni mTanzania. Na kama wewe ni mMarecan, basi una genes tofauti na mimi ambayo ndio 1%. Na hiyo ndio tofauti inayo nifanya mimi (mTanzania) na wewe (mMarecan) kuwa na behavior na maumbile tofauti. Nilipo sema uraia has nothing to do with this ni kwasababu, siku hizi mtu anaweza kuwa raia wa Kenya, America na Germany lakini kama origin yake ni mKenya- atakuwa na heritage ya Kenya na sio Japan au germany. Pia, there is no way SHONZA atakua kama R. Reagan.

Nimefurahi sasa unakuja kwa heshima na tunajifunza kitu. Kuliko dharau ulizo leta mapema.

Kwahiyo na wewe ukiwa mmarekani kesho genes zako zitabadilika ili zifanane na wamarekani wenzako? Au Shonza hawezi kuwa mmarekani? Je, akiwa mmarekani genes zake zitabadilika?
 
Kwahiyo na wewe ukiwa mmarekani kesho genes zako zitabadilika ili zifanane na wamarekani wenzako?


Mkuu bado huja nielewa. Nimesema, your heritage itakuwa ni Kenyan hata kama ukichukua uraia wa nchi nyingine. Any way, genes can mutate, lakini sio kwa sababu ya kubadirisha uraia, la hasha. Genes inaweza mutate anywhere during life time.
 
Tulikua tuna muongelea Shonza ambaye ni mTanzania. Na kama wewe ni mMarecan, basi una genes tofauti na mimi ambayo ndio 1%. Na hiyo ndio tofauti inayo nifanya mimi (mTanzania) na wewe (mMarecan) kuwa na behavior na maumbile tofauti. Nilipo sema uraia has nothing to do with this ni kwasababu, siku hizi mtu anaweza kuwa raia wa Kenya, America na Germany lakini kama origin yake ni mKenya- atakuwa na heritage ya Kenya na sio Japan au germany. Pia, there is no way SHONZA atakua kama R. Reagan.

Nimefurahi sasa unakuja kwa heshima na tunajifunza kitu. Kuliko dharau ulizo leta mapema.

Mkuu bado huja nielewa. Nimesema, your heritage itakuwa ni Kenyan hata kama ukichukua uraia wa nchi nyingine. Any way, genes can mutate, lakini sio kwa sababu ya kubadirisha uraia, la hasha. Genes inaweza mutate anywhere during life time.

Ulionekana umeelewa kumbe bado kabisa.
Itabidi turudi tena nyuma. Kwanza nikuulize, unaweza kunitajia maana ya mmarekani ni nini? au mtu gani anakuwa na vigezo vyote vya kuitwa mmarekani?
 
Ulionekana umeelewa kumbe bado kabisa.
Itabidi turudi tena nyuma. Kwanza nikuulize, unaweza kunitajia maana ya mmarekani ni nini? au mtu gani anakuwa na vigezo vyote vya kuitwa mmarekani?

Mkuu, labda nikuulize swali, wewe ni mMarecan wakuzaliwa ua kufikia? Tuanzie hapa.
 
Mkuu, labda nikuulize swali, wewe ni mMarecan wakuzaliwa ua kufikia? Tuanzie hapa.

Mimi sio mmarekani na sijawahi kujitambulisha kuwa mimi ni mmarekani.
Sasa ili tusitoke kwenye mjadala naomba unijibu maana ya mmarekani ni nini? au mtu gani anakuwa na vigezo vyote vya kuitwa mmarekani?
 
Kwani kama unafundisha huwezi kupewa somo? mimi nafanya kazi na hivi vitu na naendelea kuelimika. Umeingiza maswala ya uraia na origin. Uraia hauingilianai na origin au genes. Uki research " genetic genealogy" utaelewa ni vipi origin inaingia kwenye genes na sio uraia. URAIA has nothing to do with this, wewe hapo unaweza kuwa raia wa Uingereza au Japan kama utafuata mashart yanayo paswa ili uwe raia wa kule. Again, umeingiza URAI ni irrelevant na topic.

Again, believing who is better than who!!! hilo jibu wewe. Nimestate FACTS kuwa, kuna tofauti ya genes ambayo ni less than 1%. na hii ndio inafanya kuwe na tofauti katika mambo niliyo yasema mapema kuchanganya na there is no way Shonza anaweza kuwa kama R. Reagan.Hii ina include mazingira na genes. mfano wako wa mtoto wa Mingiro na Drug dealer, ni ilerevant tena.

Ninyi wadau ni kidada chanu basi tu. Mchina ambaye ana uraia Tanzania, Mhindi mwenye uraia wa Tanzania maana yake si mchina wala mhindi tena kwa damu sababu ya kuwa raia wa Tanzania? Genetic genealogy haipotei kwa kuwa raia wa nchi fulani, unabaki naye labda ipotee taratibu kwa budding.

cc
ZeMarcopolo
 
Mimi sio mmarekani na sijawahi kujitambulisha kuwa mimi ni mmarekani.
Sasa ili tusitoke kwenye mjadala naomba unijibu maana ya mmarekani ni nini? au mtu gani anakuwa na vigezo vyote vya kuitwa mmarekani?

Swali zuri lakini kwa bahati mbaya tunamuongelea Shonza na Reagan. Tunajaribu kuwa fananisha hawa watu. Na argument yangu ni kwamba, there is NO way Shonza anaweza kuwa kama Reagan (mMarecan) kwa kuwa kunatofauti ya genes na environment kati yao. Swali la mMarecan ni mtu gani, still ni irrelevant kwenye topic hii. Unazunguka sana na kujalibu kuwa political correct. Haiwezi kusaidia katika kujenga hoja. Again, aurgument yangu ni hii " Shonza hawezi kuwa sawa na R. Reagan kutokana na tofauti ya genes na mazingira"
 
Swali zuri lakini kwa bahati mbaya tunamuongelea Shonza na Reagan. Tunajaribu kuwa fananisha hawa watu. Na argument yangu ni kwamba, there is NO way Shonza anaweza kuwa kama Reagan (mMarecan) kwa kuwa kunatofauti ya genes na environment kati yao. Swali la mMarecan ni mtu gani, still ni irrelevant kwenye topic hii. Unazunguka sana na kujalibu kuwa political correct. Haiwezi kusaidia katika kujenga hoja. Again, aurgument yangu ni hii " Shonza hawezi kuwa sawa na R. Reagan kutokana na tofauti ya genes na mazingira"

Umekimbia kujibu swali na kuleta mjadala mwingine mpya kabisa. Kumbuka hakuna sehemu niliposema Shonza yuko sawa na Reagan. Mfano niliotoa ni kuonyesha kwamba kuhama chama sio lazima iishie kwenye political failure na hapo ndipo nikatoa mfano wa Reagan alivyohama toka Democratic party na kujiunga na Republican party na later kuwa among marais bora wa Marekani.

Lakini twende huko huko kwenye mjadala uliouleta.

Unasema
"Shonza hawezi kuwa sawa na R. Reagan kutokana na tofauti ya genes na mazingira". Kwa sentensi yako hii hakuna watu wowote wawili duniani wanaoweza kuwa sawa, kwa sababu hakuna watu wenye identical combination ya genes na mazingira, hata identical twins wanatofautiana. Kwahiyo hapo hakuna swala la umarekani wala utanzania.

Soma tena posts za mwanzo utagundua wapi umekosea.
 
What is the obsession with Shonza and Mwampamba? Mbona siyo watu wa kwanza kuhamia CCM toka Chadema and vice versa na wala hawata kuwa wa mwisho.

Huyu dada Shonza ambae sasa kawa "overnight celebrity" hamna aliekua na time nae. Dada akaandika thread hapa JF kwamba atajitetea ndani ya Chadema akapondwa akaambiwa kama hatakiwi Chadema kwa nini asihame. Kahama imekua issue.

Ninacho weza sema ni kwamba inaelekea kuhama kwake kumeiafect Chadema au at least wafuasi wa Chadema humu JF. Kwa sababu kama mtu ni "mamluku", "anatumiwa", na maneno kibao yaliyo tumika kumdescribe huyu dada kwa nini mjaze thread zake humu JF? Kama alikua hana umuhimu Chadema hamna haja ya kumuongelea.
 
Umekimbia kujibu swali na kuleta mjadala mwingine mpya kabisa. Kumbuka hakuna sehemu niliposema Shonza yuko sawa na Reagan. Mfano niliotoa ni kuonyesha kwamba kuhama chama sio lazima iishie kwenye political failure na hapo ndipo nikatoa mfano wa Reagan alivyohama toka Democratic party na kujiunga na Republican party na later kuwa among marais bora wa Marekani.

Lakini twende huko huko kwenye mjadala uliouleta.

Unasema
"Shonza hawezi kuwa sawa na R. Reagan kutokana na tofauti ya genes na mazingira". Kwa sentensi yako hii hakuna watu wowote wawili duniani wanaoweza kuwa sawa, kwa sababu hakuna watu wenye identical combination ya genes na mazingira, hata identical twins wanatofautiana. Kwahiyo hapo hakuna swala la umarekani wala utanzania.

Soma tena posts za mwanzo utagundua wapi umekosea.

Ok mkuu. Was nice debating with you.
 
Mkuu uso wa mbuzi...kila binadamu ana chromosomes 46 (23 toka kwa baba na 23 toka kwa mama). Kama uliisoma post ya kwanza ya Zemarcopolo regarding that utaona alisema kwani Wamarekani wana chromosomes 50? Kwa maana kwamba uwe Mmarekani, Mtanzania, Mchina, mweusi, mweupe, mrefu, mfupi nk bado chromosomes zako zitakua zile zile 46. Kama sikosei ndicho alicho kuwa ana kimaanisha mkuu ZeMarcopolo. Kama nimekosea atani sahihisha.
 
Back
Top Bottom