Picha: Rais Kikwete arejea jijini Dar es Salaam

Picha: Rais Kikwete arejea jijini Dar es Salaam



Hayo ni mawazo yako ambayo kila kukicha hata hujitahidi kuyaboresha kwa kutumia akili uliyopewa na mwenyezi Mungu BURE.

Katika safari yake hii, wewe umeona sehemu aliyotembelea ni kwenye ofisi za FIFA peke yake. Ulitaka akutembelee wewe ndiyo ujue kama anafanya kazi ya "keneemesha NCHI".

Rais alikuwa Geneva kwa ajiri ya Mkutano wa world economic forum 2013 na katika forum kuna mambo mengi huongelewa na kufanyika kwa sababu ni kikao kinachohudhuliwa karibia na viongozi wote wa Mataifa ya Magharibi, wafanyabiashara wakubwa duniani na campaigner's groups.

Rais alihudhulia pia Mkutano wa African Union na kutoa hotuba.

Wakati mwingine tunaitumia freedom yetu vibaya na tunakuwa wepesi katika bashing and make fun of him hata kwa mambo ambayo hata mwenye mboni moja ya fikra ataona niya maana kwa Taifa.

I wish, could have a reward for Unnecessary feelings of hate and revenge to President Kiwete, by now, ungekuwa ni tajiri.

Keep it up, may be one day, you'll get it.

Sio yeye tuu wako wengi sana wanaoshindwa kufikiri kwa jambo dogo tuu
 
Kiboko cha CCM.......

latest01px.gif
 


Hayo ni mawazo yako ambayo kila kukicha hata hujitahidi kuyaboresha kwa kutumia akili uliyopewa na mwenyezi Mungu BURE.

Katika safari yake hii, wewe umeona sehemu aliyotembelea ni kwenye ofisi za FIFA peke yake. Ulitaka akutembelee wewe ndiyo ujue kama anafanya kazi ya "keneemesha NCHI".

Rais alikuwa Geneva kwa ajiri ya Mkutano wa world economic forum 2013 na katika forum kuna mambo mengi huongelewa na kufanyika kwa sababu ni kikao kinachohudhuliwa karibia na viongozi wote wa Mataifa ya Magharibi, wafanyabiashara wakubwa duniani na campaigner's groups.

Rais alihudhulia pia Mkutano wa African Union na kutoa hotuba.

Wakati mwingine tunaitumia freedom yetu vibaya na tunakuwa wepesi katika bashing and make fun of him hata kwa mambo ambayo hata mwenye mboni moja ya fikra ataona niya maana kwa Taifa.

I wish, could have a reward for Unnecessary feelings of hate and revenge to President Kiwete, by now, ungekuwa ni tajiri.

Keep it up, may be one day, you'll get it.

Ni sawa mkuu unavyomtetea lakini kusema ukweli muheshimiwa kazidi kwa safari hutulii nyumbani kila siku kiguu na nchia kama ni suala la kutafuta misaada ya kujenga nchi yake mbona hao anaokwenda kuomba msaada kwao ndio wanaokuja kuchukua rasilimali zetu na kwenda kujengea mataifa yao ni kwanini asikae chini akafikiria ni jinsi gani anaweza kutumia rasilimali za nchi yake kujenga taifa lake? Mbona kina kibaki wa kenya na hata mseveni wa uganda hatuwaoni wakisafiri hovyo hovyo kama yeye kulikoni au ndio njia ya kuchuma kwa per diem kwa sababu akisafiri kunaposho kwa hiyo walikini ndio njia yake na yeye ya kujipatia posho kwa safari lukuki.Tujifunze kutoka kwa wenzetu juzi masalani raisi wa brazili alikuwa anahudhuria kikao nje ya nchi akapata taarifa kuwa kuna maafa yametokea nchini mwake watu 230 wamefariki kwenye ukumbu wa disco lakini alikatisha safari akarudi nchini kwake kushuhulikia matatizo ya nchi yake je huyu wakwetu alishawahi kufanya hivyo? Tusimtetee tu eti kwa kuwa ni wana CCM la hasha kwenye ukweli tuseme ukweli yaliyotokea mtwara si madogo alitakiwa awepo akayashuhulikie lakini wamekaa kimya kama hakuna lililotokea juzi ndio pinda kajibaraguza anakwenda mtwara kuzungumza na wana mtwara sasa hihi ni nini tuko serious kweli na ustawi wa taifa letu?
 
Mkuu,
unaruhusiwa kuwa na maoni kwa jinsi hii, lakini unachokifanya ni postulate and generalise ambazo kwa maana nyingine zinaitwa UDAKU. Siyo kila anayekubaliana na mwenendo wa serikali ya Rais Kikwete ni fisadi na siyo kila anayeipinga serikali hiyo siyo fisadi.



Unachofanya hapa ni kuikimbia hoja kwa njia ya spoil and undermine kwa sababu huna jibu mbadala

Kwani nani hajui kama gharama ya safari ya kiongozi mkuu wa nchi ni kubwa ukilinganisha na waziri wake, hili hata mtoto wa darasa la nne atalijua.

Hoja hapa ni Return value (Economical and political ) ya trip ya Rais Kikwete Davos compare to waziri wake kama angeenda peke yake.

Kama huna jibu, acha mada ining'inie hewani.




Ww unashangaza sana sasa kama ww si darasa la nne na unaelewa kua ni gharama unatetea nin? economic & political return unazoongelea ww ni zip za kuacha wajawazito wanajifungulia barabarani, wagonjwa kulala chn mahospitalin watu kuuana mtwara wakat ww unapuyanga tu duniani kuelezea mafanikio ya kufungia magazet,kama huu ndo mtazamo ndo maana hatuendelei na itabidi tujue mlikosomea.
 
Yale yale niliyoyasema, Hizi unazoweka hapa ni data za kuokota kwenye dustbin za mitandaoni. Hii Airline unayosema haipo tena hapa duniani Since september 2012 na sababu ni kupata misukosuko baada ya virgin Group kuuza hisa zake ambazo zilikuwa 49%. Kilichofanyika ni management had to fire its staff 'for being disloyal'. That was it. FINITO

Your information is outdated and binned. UPDATE.
NIPE FULL DOCUMENTATION ULIISOMA wapi MBONA SERIKALI ya TANZANIA HAIJATANGAZA HAYO? NI MWEZI FEB sasa
 
Hapo kwa Mzee Maarifa ndio ninamkubali sana


Asubuhi hii mida ya saa 1 ameelekea Bagamoyo, hakuwa kwenye msafara mkubwa, amepita njia ya Bagamoyo road. Naona ameenda kwa mzee maarifa kuongeza nguvu, kabla hajaongelea swala la mtwara...
 
Yale yale niliyoyasema, Hizi unazoweka hapa ni data za kuokota kwenye dustbin za mitandaoni. Hii Airline unayosema haipo tena hapa duniani Since september 2012 na sababu ni kupata misukosuko baada ya virgin Group kuuza hisa zake ambazo zilikuwa 49%. Kilichofanyika ni management had to fire its staff 'for being disloyal'. That was it. FINITO

Your information is outdated and binned. UPDATE.


Hapa ndipo nilipokwenda Airliners.net | Airplanes - Aviation - Aircraft- Aircraft Photos & News
 
Labda utufafanuliane hapa ili watu wengine kama sisi tunao hitaji kueleweshwa tuweze kuelewa kidogo! hoja ni hii our president is good at attending different meetings, and he always claim that he always there because of our country interests. sasa how many meetings since ameingia madarakani ame attend, na je utekelezaji wa manufaa yamikutano umefanyika kwa kiwango gani! kwasababu watu hawaoni practically the effects of those meetings. Safari ni nyingi na zina onekana kutumia gharama kubwa sana kuzifanikisha, wakati kama watanzania bado, tuna face lot of challenges zinazoitaka serikali kupunguza matumizi yake ya fedha ilikuhandle our challenges.

Lakini pia kuna hili linalo tusumbua watanzania tulio wengi, hivi kunaulazima wa kila kikao kinachofanyika nje ya nchi aende yeye kuudhuria? cose 90% ya meeting zote zilizofanyika amekwenda yeye mwenyewe, so inamaana without him no one else can go there? why nasema hivyo, niivi kuna mabo ya msingi sana hapa nchini kwetu yanayo hitaji uwepo wake namaamuzi yake ili kuweka mambo sawa. so sometimes anaonekana kama kuyadharau na kuyaona ya kawaida tu wakati yanalimaliza umoja wataifa hili kwa kasi. mfano kuna baadhi ya wana siasa wana tumia maswala mbalimbali yanayo ikumba jamii kuchafua hali ya amani nchini. swala la gesi mtwara ni moja wapo. kuna maswala ya udini ambayo yawezekana huko dar ikawa hayaaonekani na pengine watu kuyaona kuwa ya kawaida tu, but in real sense sisi tunaofanya kazi huku vijijini tunaona ni kwanamna gani wa tanzaia wenzetu walivyo na upeo mdogo wa kuya daadafua mabo haya yanayozidi kuleteleza mchafuko ya mara kwa mara baina ya wana kijiji wenye kuamini pande mbili tofauti za kidini.

binadamu wameumbwa na hisia. Kazi kuu ya hisia ni kumhisi mtu, kitu au jambo lolote lile na ya wezekana hisia zikawa zakweli au si za kweli. Kutokana na watu kuwa nahali ngumu ya maisha, always wanatafuta kusikia mtu atakaye wapa ahueni ya maisha hasa kutoka kwa viongozi wao wa kisiasa na kidini. katika hilo utakuta wanajengewa hisia za kuhisi kuwa anaye waongoza ndiye chanzo cha matatizo yao kw kuwapa mifano ya kweli au isiyo ya kweli. mfano hili la safari limeshaonekana kama pia chanzo cha umasikini wawa tanzania kwakuwa linatumia gharama nyingi, lakini pia limemchukulia mda mwingi sana mh shimiwa president.

kwa hali hiyo, je si sa hihi kwa anaye ambiwa kuwa amezidisha safari kuja nahoja kamili zinazotoa ufafanuzi wa safari zake zikionesha manufaa ya safari hizo kwa watanzania wote kwa ujumla? ukichunguza mara nyingi hoja zake wengi huzi puuza kwa kuhisi kuwa si zakweli kwakuwa haziendani na hali halisi ya maisha ya watanzania. wengi wana dhani kuwa kwenda kwake nje ndio kunazidi kuongeza wing wamikataba ya ovyo hapa nchini. Sasa kwanini asije nahoja zinazo ondoa dhana na hisia hizo? naomba kuwasilisha
 


Hayo ni mawazo yako ambayo kila kukicha hata hujitahidi kuyaboresha kwa kutumia akili uliyopewa na mwenyezi Mungu BURE.

Katika safari yake hii, wewe umeona sehemu aliyotembelea ni kwenye ofisi za FIFA peke yake. Ulitaka akutembelee wewe ndiyo ujue kama anafanya kazi ya "keneemesha NCHI".

Rais alikuwa Geneva kwa ajiri ya Mkutano wa world economic forum 2013 na katika forum kuna mambo mengi huongelewa na kufanyika kwa sababu ni kikao kinachohudhuliwa karibia na viongozi wote wa Mataifa ya Magharibi, wafanyabiashara wakubwa duniani na campaigner's groups.

Rais alihudhulia pia Mkutano wa African Union na kutoa hotuba.

Wakati mwingine tunaitumia freedom yetu vibaya na tunakuwa wepesi katika bashing and make fun of him hata kwa mambo ambayo hata mwenye mboni moja ya fikra ataona niya maana kwa Taifa.

I wish, could have a reward for Unnecessary feelings of hate and revenge to President Kiwete, by now, ungekuwa ni tajiri.

Keep it up, may be one day, you'll get it.

Hujafafanua bado unaweza kutuambia tija ya hivo vikao kwa mkaanga samaki wa Magogoni nje ya geti la ikulu pale.
 
Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete akizungumza na Mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam Said Meck Sadik Muda mfupi baada ya kuwasili katika uwanja wa ndege wa Kimataifa wa Mwalimu Julius Nyerere jana usiku akitokea nchini Ethiopia ambapo aluhudhuria mkutano wa Wakuu wan chi za umoja wa Afrika(AU) uliofanyika jijini Addis Ababa (Picha na Freddy Maro)​
Amekuja kuangalia upepo, ukikaa vibaya utasikia upo Japan mara china
 
Ni sawa mkuu unavyomtetea lakini kusema ukweli muheshimiwa kazidi kwa safari hutulii nyumbani kila siku kiguu na nchia kama ni suala la kutafuta misaada ya kujenga nchi yake mbona hao anaokwenda kuomba msaada kwao ndio wanaokuja kuchukua rasilimali zetu na kwenda kujengea mataifa yao ni kwanini asikae chini akafikiria ni jinsi gani anaweza kutumia rasilimali za nchi yake kujenga taifa lake? Mbona kina kibaki wa kenya na hata mseveni wa uganda hatuwaoni wakisafiri hovyo hovyo kama yeye kulikoni au ndio njia ya kuchuma kwa per diem kwa sababu akisafiri kunaposho kwa hiyo walikini ndio njia yake na yeye ya kujipatia posho kwa safari lukuki.Tujifunze kutoka kwa wenzetu juzi masalani raisi wa brazili alikuwa anahudhuria kikao nje ya nchi akapata taarifa kuwa kuna maafa yametokea nchini mwake watu 230 wamefariki kwenye ukumbu wa disco lakini alikatisha safari akarudi nchini kwake kushuhulikia matatizo ya nchi yake je huyu wakwetu alishawahi kufanya hivyo? Tusimtetee tu eti kwa kuwa ni wana CCM la hasha kwenye ukweli tuseme ukweli yaliyotokea mtwara si madogo alitakiwa awepo akayashuhulikie lakini wamekaa kimya kama hakuna lililotokea juzi ndio pinda kajibaraguza anakwenda mtwara kuzungumza na wana mtwara sasa hihi ni nini tuko serious kweli na ustawi wa taifa letu?

Mkuu,
Kwa swala la Mtwara tuko wote kabisa, lakini kumbuka serikali ilikuwa tayari imeboronga na hata hako ka kitengo ka Mh. Wassira kanakohusika na mahusiano kati ya serikali sijui kanafanya kazi gani.

Swala lilikuwa tayari limekuwa la moto kwa pande zote mbili yaani wizara ya nishati na madini na wanaMtwara. Kitengo cha mahusiano kilikuwa kinatakiwa kifanye kazi yake kwanza, kwa maana kuwa, wajue nini hasa tatizo na njia ya kulikabili, badala yake wakawa kimya. Siamini kama Mh. wassira anafaa katika hiki kitengo kwa sababu hata swala la Mwanza limemshinda. Kitengo chake kinasubiri tatizo litokee ndipo kifanye kazi badala ya kunusa tatizo kabla halijatokea na kuanza kulifanyia kazi mapema. The guy is incompetent at the highest level.

Serikali ya CCM ilishajifunza madhara ya kumtanguliza Rais kwanza katika matatizo kabla ya kuhakikisha kama heshima ya ofisi ya Rais itawepo pale anapoamua kwenda. Refer Rais Mwinyi wakati wa uchaguzi wa mbunge Temeke. Kwa hiyo ninaamini hilo lilichukuliwa umuhimu wa juu, ndiyo maana imebidi Waziri mkuu atangulie kwanza pamoja na kwamba alitakiwa afanye hivyo mapema.

Kutorudi kwa Rais ni kwa sababu hiyo niliyoieleza hapo juu, kwa sababu kama angekatisha safari bado angetakiwa aje na kwenda moja kwa moja Mtwara.

Labda kitu kingine hatukifahamu, ni feedback gani alipewa na watu wa usalama wa Taifa, polisi na wizara ya nishati na madini kuhusiana na kilichokuwa kinaendelea Mtwara.

Ni rahisi sana kurusha lawama lakini pia tunatakiwa tuangalie picha kwa mapana.

Kwa swala la safari kuwa nyingi, hili mkuu inabidi tukubali kutokubaliana. Yaani Rais wa nchi atengeneze safari ili apate posho. Cummon brotha, this is too low. Kwa point yako hii kama ni kweli basi maneno na debate ya kuwa Rais Kikwete ni fisasi yatakuwa antiquated.
 


Hayo ni mawazo yako ambayo kila kukicha hata hujitahidi kuyaboresha kwa kutumia akili uliyopewa na mwenyezi Mungu BURE.

Katika safari yake hii, wewe umeona sehemu aliyotembelea ni kwenye ofisi za FIFA peke yake. Ulitaka akutembelee wewe ndiyo ujue kama anafanya kazi ya "keneemesha NCHI".

Rais alikuwa Geneva kwa ajiri ya Mkutano wa world economic forum 2013 na katika forum kuna mambo mengi huongelewa na kufanyika kwa sababu ni kikao kinachohudhuliwa karibia na viongozi wote wa Mataifa ya Magharibi, wafanyabiashara wakubwa duniani na campaigner's groups.

Rais alihudhulia pia Mkutano wa African Union na kutoa hotuba.

Wakati mwingine tunaitumia freedom yetu vibaya na tunakuwa wepesi katika bashing and make fun of him hata kwa mambo ambayo hata mwenye mboni moja ya fikra ataona niya maana kwa Taifa.

I wish, could have a reward for Unnecessary feelings of hate and revenge to President Kiwete, by now, ungekuwa ni tajiri.

Keep it up, may be one day, you'll get it.

Mkuu naona umeamua kujitoa mhanga kumtetea fastjet...ila its too late..labda Mkeo/mumeo ndo atakuelewa...watu washafunguka tayar.
Hebu jiulize...kwa Blatter alifuata nn?
Ilikuwa kwenye ratibs??? Nani kalipia gharama zake za kwenda kwa Blatter.
Mtanzania wa mtwara atanufaika nini na safar ya Rais kwenda kukutana na Rais wa Fifa.
Ifikie kipindi muone haya kumtetea huyu Juha...
 
NIPE FULL DOCUMENTATION ULIISOMA wapi MBONA SERIKALI ya TANZANIA HAIJATANGAZA HAYO? NI MWEZI FEB sasa

Hili swala la Virgin Group kuanza safari Tanzania halijakuwa kwenye public domain bado liko uvunguni kwa maana hiyo basi, huwezi kulipata zaidi ya minuso kutoka ndani ya chungu.

Unataka serikali ya Tanzania itangaze nini hapa. Siyo kazi yao kusema Virgin Airline wanaanza safari lini, bali hiyo ni kazi ya kitengo cha marketing ndani ya Virgin Group.

Ingia Airliners.net huko utapata mambo motomoto yanayojiri kwa airlines ulimwenguni.

Take it or leave it
 
Kugombea URAIS ni Kuwa na MAKUNDI kila KONA... UKIUPATA URAIS na kuanza kuwa MLAFI na URAIS kwa kuanza KUSAFIRI KWENDA NJE ya NCHI ukasahau KUNDI LILILOKUFIKISHA HAPO ULIPO na KUSAHAU Uligombea Urais kuneemesha NCHI au KUHUDHURIA vikao VYA FIFA... HAPO UMEFILISIKA KISIASA!!!!

Uongo na utani tuache, natamani nikufahamu we ni mtu wa namna gani kiasili, sura, tabia, kazi, kwa ujumla ningependa tu nikufahamu kama mtanzania mwenzangu kwani unaniacha hoi kwa marungu yako!!!!!!!!!
 
Hujafafanua bado unaweza kutuambia tija ya hivo vikao kwa mkaanga samaki wa Magogoni nje ya geti la ikulu pale.

Mkuu,
Your attitude and approach tells all........Hata ukiambiwa vipi huwezi kuelewa aidha kwa makusudi au kutoamini. Dharau ni nguzo mbadala ya kutoupa nafasi Ubongo na fikra kulijongea swala katika mboni mbili.......unfortunate, you have it.

I'm sorry, I'll be wasting your time and my time.
 
Mkuu naona umeamua kujitoa mhanga kumtetea fastjet...ila its too late..labda Mkeo/mumeo ndo atakuelewa...watu washafunguka tayar.
Hebu jiulize...kwa Blatter alifuata nn?
Ilikuwa kwenye ratibs??? Nani kalipia gharama zake za kwenda kwa Blatter.
Mtanzania wa mtwara atanufaika nini na safar ya Rais kwenda kukutana na Rais wa Fifa.
Ifikie kipindi muone haya kumtetea huyu Juha...

Mkuu,
Hulazimishwi kunielewa na siko hapa kwa lecture. You can take it or leave as it is cha msingi usiwasemee watu wengine. Just be yourself kama ulivyopekee na keyboard yako. Nani kakwambia watu walikuwa wamefungwa. Sema wewe ndiyo umefunguka na ujumbe wako utafika na kueleweka. FINITO.

Huwezi kumchagulia rule of engagement, cha muhimu alikuwa yuko Davos na kwa bahati mbaya au nzuri, huko ndiko FIFA makao makuu yalipo. Tatizo lako, your just cherry picking utafikili hiyo ndiyo ilikuwa sababu hasa iliyompeleka Davos, Switzerland.

Maswala ya nani alimlipia nauli, malazi na chakula sina hata haja ya kukujibu. Soma Katiba ya nchi itakuelekeza wapi unaweza kupata hizo information.
 
Really?. Are you serious, au unaongea ili kuongea.

Yes, hakuna serikali hapa duniani isiyokuwa na matatizo ndiyo maana wananchi wakapewa kipimio (ballot box) ili kupitisha/kuitandika serikali na neno lao.(vote).

Kama maneno yako yatasimama katika ukweli, basi hili ni tusi kubwa sana kwa jamii iliyoipa serikali yake vipindi viwili ili iwaongoze na kama siyo tusi, basi nchi imejaa mazezeta au wewe/ninyi ndiyo mazezeta msioliona hilo. Watever you frame it.

Kama hili bunge liko kwa ajiri ya kutimiza formation, wewe ulitaka bunge lipi kwa katiba hii kwa sababu unapoenda vitani, utaenda kupambana kwa kutumia siraha ulizonazo. Kwa maana kwamba, pamoja na matatizo ya katiba, kinakuwa ni kichekesho unaposema miaka 50 hakuna kilichofanyika.

Ungeniambia kimefanyika lakini kwa kiwango cha chini ningekuelewa vizuri sana lakini siyo kuja na mipasho eti the whole system is just making formality.

Hilo tusi kubwa unalolidai kwa nguvu nitakuelekezea wewe kwa kutokuelewa hali halisi ya Tz na serikali tawala unayoitetea wewe kudhihilisha ujxnga wako, ni bora x100 taahira na zezeta kuliko mjinga, matatatizo yapo kila siku lakini siyo matatizo ya kubumba kama hayo serikali inayofanya, kwa kifupi uko wapi utawala wa sheria na uwajibikaji wa serikali ? Ukizingatia Epa, richmond, kagoda, vifo vya wananchi aka mwangosi,abduction ya dr Ulimboka nk, Huduma za jamii ziko ktk kiwango duni sana, ndo sababu nakwambia huyo baba mwanaasha aka fast jet hana uwezo wa kuongoza,
 
Karibu sana mr raisi.pole na majukumu ya kulitumikia taifa.
 
Back
Top Bottom