Picha: Rais Kikwete arejea jijini Dar es Salaam

Picha: Rais Kikwete arejea jijini Dar es Salaam

Rais wetu amerejea nchini na leo anaenda mtwara kuhakikisha anamaliza suala la gesi na rasilimali za nchi!hivyo tusikilize na tuvute subira kama ilivo utamaduni wetu wa kuvumiliana na kuheshimiana!
 


Hayo ni mawazo yako ambayo kila kukicha hata hujitahidi kuyaboresha kwa kutumia akili uliyopewa na mwenyezi Mungu BURE.

Katika safari yake hii, wewe umeona sehemu aliyotembelea ni kwenye ofisi za FIFA peke yake. Ulitaka akutembelee wewe ndiyo ujue kama anafanya kazi ya "keneemesha NCHI".

Rais alikuwa Geneva kwa ajiri ya Mkutano wa world economic forum 2013 na katika forum kuna mambo mengi huongelewa na kufanyika kwa sababu ni kikao kinachohudhuliwa karibia na viongozi wote wa Mataifa ya Magharibi, wafanyabiashara wakubwa duniani na campaigner's groups.

Rais alihudhulia pia Mkutano wa African Union na kutoa hotuba.

Wakati mwingine tunaitumia freedom yetu vibaya na tunakuwa wepesi katika bashing and make fun of him hata kwa mambo ambayo hata mwenye mboni moja ya fikra ataona niya maana kwa Taifa.

I wish, could have a reward for Unnecessary feelings of hate and revenge to President Kiwete, by now, ungekuwa ni tajiri.

Keep it up, may be one day, you'll get it..........

Hana uwezo wa kuongoza kwa kifupi, hata huko alikoenda kenda kukamilisha formality tu kwamba republic ya tz rais wake nae ameenda kuhudhulia hiyo mikutano.

Lakini hakuna faida yoyote kwa watz, Na kwa taarifa yako serikali ya tanzania na sysytem yote kwa ujumla viko kukamilisha formality tu kwamba jamhuri ya tz ina rais, bunge, nk. sababu hawako kwa ajili ya welfare ya wananchi, ni kwa masilahi yao wenyewe watawala misonge (mafisadi).
 
Hivi nchi haina Waziri wa mambo ya nje? Mbona mwaikibaki wa Kenya hayuko hivyo ki fastjet always missing within the country.
 

Guess what... SIO KILA MWAKA Marais huudhuria WORLD ECONOMIC FORUM in GENEVA... Wa KWETU hajamiss MWAKA SIO KILA AGENDA sinaMUHUSU... anakwenda tu kumingle na kula na kubeba hiyo PerDeM...

Umemsikia KIBAKI akienda HUKO? na KENYA UCHUMI wao ni wa hali ya JUU mapaka BRITISH AIRWAYS imekatisha safari zake BONGO??? come-on... ANONGELEA BIASHARA GANI KWELI???

Mkutano wa OAU ni ULIKUWA wa KUMPONGEZA NYERERE kwa UKOMBOZI wa AFRICA na ni HOTUBA za RAis WA ZAMBIA NA SOUT AFRICA kwahiyo ilimbidi aende kujibu hizo HOTOBA hakutakiwa anajua nini kuhusu UKOMBOZi wa AFRICA???

........


Mkuu umekosea Adis alihudhuria pia na mkutanao wa tathimini ya utawala bora kwa nchi za Africa APRM ambako ameeleza tulivyo na zero tolerance against corruption-akatoa mfano ule maarufu wa wakati wa mwalimu kuwa ulikuwa ukishikwa unakula rushwa unafungwa miaka miwili na viboko 24.

K
umi na mbili wakati unaingia.... hapa niliposoma taarifa hii katika 'Guardian' ya jana nikajikuta na maswali mengi hivi kama kwa rushwa ilie kidogo mwalimu aliweza kutoa adhabu hii kali leo all we can say ni kuwa tuna court cases za wala rushwa-bado wako mitaani wanatesa na pesa ya rushwa- hii ndiyo Zero tolerance. sijui nisemje!
 


Hayo ni mawazo yako ambayo kila kukicha hata hujitahidi kuyaboresha kwa kutumia akili uliyopewa na mwenyezi Mungu BURE.

Katika safari yake hii, wewe umeona sehemu aliyotembelea ni kwenye ofisi za FIFA peke yake. Ulitaka akutembelee wewe ndiyo ujue kama anafanya kazi ya "keneemesha NCHI".

Rais alikuwa Geneva kwa ajiri ya Mkutano wa world economic forum 2013 na katika forum kuna mambo mengi huongelewa na kufanyika kwa sababu ni kikao kinachohudhuliwa karibia na viongozi wote wa Mataifa ya Magharibi, wafanyabiashara wakubwa duniani na campaigner's groups.

Rais alihudhulia pia Mkutano wa African Union na kutoa hotuba.

Wakati mwingine tunaitumia freedom yetu vibaya na tunakuwa wepesi katika bashing and make fun of him hata kwa mambo ambayo hata mwenye mboni moja ya fikra ataona niya maana kwa Taifa.

I wish, could have a reward for Unnecessary feelings of hate and revenge to President Kiwete, by now, ungekuwa ni tajiri.

Keep it up, may be one day, you'll get it.


Acheni kujipendekeza kusikokua na tija,unajua wakoloni walitutawala kirahisi kwa sababu ya watu kama nyie kwa kufichua wapi walipo wenzao weusi na wana mipango gani,unaijua gharama ya rais kushiriki hiyo mikutano?na unajua kwa kwa nn marais wengine huwa wanawakilishwa? Nikikuuliza economic benefit unayoita neema unaweza kunipa au riba za mikopo inayoshoot deni la taifa kwako ndo neema.
 
Safari ya Brazil lini? Kule kuna maombolezo ya kitaifa ya watu waliofia kwenye Nightclub.
 
Hana uwezo wa kuongoza kwa kifupi, hata huko alikoenda kenda kukamilisha formality tu kwamba republic ya tz rais wake nae ameenda kuhudhulia hiyo mikutano.

Lakini hakuna faida yoyote kwa watz, Na kwa taarifa yako serikali ya tanzania na sysytem yote kwa ujumla viko kukamilisha formality tu kwamba jamhuri ya tz ina rais, bunge, nk. sababu hawako kwa ajili ya welfare ya wananchi, ni kwa masilahi yao wenyewe watawala misonge (mafisadi).

Really?. Are you serious, au unaongea ili kuongea.

Yes, hakuna serikali hapa duniani isiyokuwa na matatizo ndiyo maana wananchi wakapewa kipimio (ballot box) ili kupitisha/kuitandika serikali na neno lao.(vote).

Kama maneno yako yatasimama katika ukweli, basi hili ni tusi kubwa sana kwa jamii iliyoipa serikali yake vipindi viwili ili iwaongoze na kama siyo tusi, basi nchi imejaa mazezeta au wewe/ninyi ndiyo mazezeta msioliona hilo. Watever you frame it.

Kama hili bunge liko kwa ajiri ya kutimiza formation, wewe ulitaka bunge lipi kwa katiba hii kwa sababu unapoenda vitani, utaenda kupambana kwa kutumia siraha ulizonazo. Kwa maana kwamba, pamoja na matatizo ya katiba, kinakuwa ni kichekesho unaposema miaka 50 hakuna kilichofanyika.

Ungeniambia kimefanyika lakini kwa kiwango cha chini ningekuelewa vizuri sana lakini siyo kuja na mipasho eti the whole system is just making formality.
 
Rais wetu amerejea nchini na leo anaenda mtwara kuhakikisha anamaliza suala la gesi na rasilimali za nchi!hivyo tusikilize na tuvute subira kama ilivo utamaduni wetu wa kuvumiliana na kuheshimiana!
Embu basi uwe naaibu Kidogo yaani unampigia debe mtu asiye na chembe ya huruma kwa wananchi wake ameondoka ameachaa sakata la gesi linafukuta,na ndio zake kila kukiwa na tatizo nchini yeye anakimbia akiruka juju kwa juu toka nchi moja hadi nyingine ningefurahi kama kuna siku wananchi tutamrudisha alikotoka kiujumla hafai
 
Really?. Are you serious, au unaongea ili kuongea.

Yes, hakuna serikali hapa duniani isiyokuwa na matatizo ndiyo maana wananchi wakapewa kipimio (ballot box) ili kupitisha/kuitandika serikali na neno lao.(vote).

Kama maneno yako yatasimama katika ukweli, basi hili ni tusi kubwa sana kwa jamii iliyoipa serikali yake vipindi viwili ili iwaongoze na kama siyo tusi, basi nchi imejaa mazezeta au wewe/ninyi ndiyo mazezeta msioliona hilo. Watever you frame it.

Kama hili bunge liko kwa ajiri ya kutimiza formation, wewe ulitaka bunge lipi kwa katiba hii kwa sababu unapoenda vitani, utaenda kupambana kwa kutumia siraha ulizonazo. Kwa maana kwamba, pamoja na matatizo ya katiba, kinakuwa ni kichekesho unaposema miaka 50 hakuna kilichofanyika.

Ungeniambia kimefanyika lakini kwa kiwango cha chini ningekuelewa vizuri sana lakini siyo kuja na mipasho eti the whole system is just making formality.

Alipwea na nani vipindi viwili huyu kajipachika hata kuingia tu kwenye kinyang"anyiro alipita huku akiwa amejeruhi watu lukuki akitumia njia ovu kabisa za kukwapua fedha benki kuu sasa anasahau na anajisahau angeshuka chini basi anyenyekee wananchi ndio kwanza anawaona maluba aende mtwara kusikiliza wananchi sio kwenda kutoa amri ,wewe uliona raisi gani kwenye nchi hii amewahi kupopotolewa mawe ni huyu peke yake ujuwe hakuwa na baraka ya wananchi
 
Safari kwanza Tanzania baadaye.
😛lane:
 
Acheni kujipendekeza kusikokua na tija,unajua wakoloni walitutawala kirahisi kwa sababu ya watu kama nyie kwa kufichua wapi walipo wenzao weusi na wana mipango gani,

Tunajipendekeza kwa nani na kwa manufaa ya nani.

Swala la wakoloni na sababu zilizowafanya watutawale haliko kwenye hii mada, hata kama lingekupewa, hiyo sababu yako haina mashiko hata kidogo katika macho ya historia ya nchi kabla na wakati wa utawala wa mkoloni. Jifunze kutokwenda nje ya mada otherwise, utakuwa ni mvurugaji wa mada.

unaijua gharama ya rais kushiriki hiyo mikutano?na unajua kwa kwa nn marais wengine huwa wanawakilishwa? Nikikuuliza economic benefit unayoita neema unaweza kunipa au riba za mikopo inayoshoot deni la taifa kwako ndo neema.

Unaniuliza mimi tena.........wewe ndiyo mpinga safari ambayo serikali imefikia uamuzi wa Rais kuhudhuria......Mwaga hapa udadavuzi wako wa kiuchumi in figure na kisiasa in analysis ili jamii ikuelewe kwa hiki unachokisema kuliko kuongea tu bila hata absolute evidence kuibeba hoja yako.

Hatuishi kwa maneno ya porojo na bashing.
 
Alipwea na nani vipindi viwili huyu kajipachika hata kuingia tu kwenye kinyang"anyiro alipita huku akiwa amejeruhi watu lukuki akitumia njia ovu kabisa za kukwapua fedha benki kuu sasa anasahau na anajisahau angeshuka chini basi anyenyekee wananchi ndio kwanza anawaona maluba aende mtwara kusikiliza wananchi sio kwenda kutoa amri ,wewe uliona raisi gani kwenye nchi hii amewahi kupopotolewa mawe ni huyu peke yake ujuwe hakuwa na baraka ya wananchi

Mkuu,
Sasa unaanza kuongea kama watu wa kwenye vijiwe vya kahawa.
Unajua kama maelezo yako yanagongana. Hapo hapo unasema alifanya foul na kujipenyeza. Kwa maana kuwa, hakuchaguliwa na wananchi walio wengi, hapohapo tena unataka ashuke chini akawanyenyekee wananchi waliomuweka madarakani. Which is which?.

Kupopolewa kwa mawe Rais Kikwete hakumaanishi kama serikali yake ni mbovu kuliko zote tatu zilizopita. Kwa mtu ulie na fikra pana ningetumaini unalijua hilo. Rais Kikwete anapopolewa kwa sababu kuu ya msingi kuwa ameruhusu jamii kuwa huru katika maisha yao. Wananchi wamefunguliwa mlango wa kuona kwa kiwango kikubwa nini serikali inafanya na serikali iko tayari kusikia kile wananchi wanakisema, hii ni pamoja na kuhoji mwenendo wa serikali. Huu uhuru haikuwepo kipindi cha Mwalimu Nyerere, Rais Mwinyi na kidogo ulikuwepo kwa Rais Mkapa. Waulize kina Kambona, Mtei, Jenerali Ulimwengu n.k kilichowafika baada ya kuhoji utendaji wa serikali. In other word, Rais Kikwete created a monster lakini kwa manufaa ya wananchi wote na ustawi wa taifa. Kitu kinachofanyika, badhi ya watu kuanza kuutumia vibaya huo uhuru waliopewa. Cummon, Let be fair. Fairness is free.

Kwa swala la Mtwara, hilo tuko pamoja nawe kwa maana kuwa serikali imejichanganya sana na pia juhudi zake za kuingiza PR kwenye mazungumzo backfired mpaka tunapatwa na wasiwasi na kilichopo ndani ya karatasi ya mradi mzima wa gesi asilia.
 


Hayo ni mawazo yako ambayo kila kukicha hata hujitahidi kuyaboresha kwa kutumia akili uliyopewa na mwenyezi Mungu BURE.

Katika safari yake hii, wewe umeona sehemu aliyotembelea ni kwenye ofisi za FIFA peke yake. Ulitaka akutembelee wewe ndiyo ujue kama anafanya kazi ya "keneemesha NCHI".

Rais alikuwa Geneva kwa ajiri ya Mkutano wa world economic forum 2013 na katika forum kuna mambo mengi huongelewa na kufanyika kwa sababu ni kikao kinachohudhuliwa karibia na viongozi wote wa Mataifa ya Magharibi, wafanyabiashara wakubwa duniani na campaigner's groups.

Rais alihudhulia pia Mkutano wa African Union na kutoa hotuba.

Wakati mwingine tunaitumia freedom yetu vibaya na tunakuwa wepesi katika bashing and make fun of him hata kwa mambo ambayo hata mwenye mboni moja ya fikra ataona niya maana kwa Taifa.

I wish, could have a reward for Unnecessary feelings of hate and revenge to President Kiwete, by now, ungekuwa ni tajiri.

Keep it up, may be one day, you'll get it.

Tuna safari ndefu sana kufikia kilele cha mafanikio kwa sababu ya watu kama nyinyi...halafu mna asili ya kutokubali ukweli..
 
huyo jamaa waepo asiwepo mi huwa sion tofauti ati? ila Mtwara wamembana, sijui atatoka vipi
 
Hivi ni raisi wa Dar au TZ? Kama ni wa TZ ni protokali gani imetumika kupokelewa na RC wa Dar?
 
Back
Top Bottom