Picha: Rais Kikwete arejea jijini Dar es Salaam

Picha: Rais Kikwete arejea jijini Dar es Salaam

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Posts
15,860
Reaction score
5,803







Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete akizungumza na Mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam Said Meck Sadik Muda mfupi baada ya kuwasili katika uwanja wa ndege wa Kimataifa wa Mwalimu Julius Nyerere jana usiku akitokea nchini Ethiopia ambapo aluhudhuria mkutano wa Wakuu wan chi za umoja wa Afrika(AU) uliofanyika jijini Addis Ababa (Picha na Freddy Maro)
​

​
 
Kugombea URAIS ni Kuwa na MAKUNDI kila KONA... UKIUPATA URAIS na kuanza kuwa MLAFI na URAIS kwa kuanza KUSAFIRI KWENDA NJE ya NCHI ukasahau KUNDI LILILOKUFIKISHA HAPO ULIPO na KUSAHAU Uligombea Urais kuneemesha NCHI au KUHUDHURIA vikao VYA FIFA... HAPO UMEFILISIKA KISIASA!!!!
 
Kugombea URAIS ni Kuwa na MAKUNDI kila KONA... UKIUPATA URAIS na kuanza kuwa MLAFI na URAIS kwa kuanza KUSAFIRI KWENDA NJE ya NCHI ukasahau KUNDI LILILOKUFIKISHA HAPO ULIPO na KUSAHAU Uligombea Urais kuneemesha NCHI au KUHUDHURIA vikao VYA FIFA... HAPO UMEFILISIKA KISIASA!!!!

Hayo ni mawazo yako ambayo kila kukicha hata hujitahidi kuyaboresha kwa kutumia akili uliyopewa na mwenyezi Mungu BURE.

Katika safari yake hii, wewe umeona sehemu aliyotembelea ni kwenye ofisi za FIFA peke yake. Ulitaka akutembelee wewe ndiyo ujue kama anafanya kazi ya "keneemesha NCHI".

Rais alikuwa Geneva kwa ajiri ya Mkutano wa world economic forum 2013 na katika forum kuna mambo mengi huongelewa na kufanyika kwa sababu ni kikao kinachohudhuliwa karibia na viongozi wote wa Mataifa ya Magharibi, wafanyabiashara wakubwa duniani na campaigner's groups.

Rais alihudhulia pia Mkutano wa African Union na kutoa hotuba.

Wakati mwingine tunaitumia freedom yetu vibaya na tunakuwa wepesi katika bashing and make fun of him hata kwa mambo ambayo hata mwenye mboni moja ya fikra ataona niya maana kwa Taifa.

I wish, could have a reward for Unnecessary feelings of hate and revenge to President Kiwete, by now, ungekuwa ni tajiri.

Keep it up, may be one day, you'll get it.
 
Hivi itifaki hulazimu hao viongozi wengine kwenda kumpokea hapo uwanjani kila atokapo safari (iwe ya nje ama ndani)?
Kwa safari za ndani, mara nyingi mkuu wa mkoa huwa unatakiwa kwenda kumpokea rais anapotinga mkoani kwako, mara nyingi mkuu wa mkoa unakuwa unahakikisha ziara ya rais imekwenda kama ilivyopangwa ndani ya mkoa wako. Kwa safari za nje sifahamu lakini nadhani kwa hao viongozi waliopo kwenye picha ni reasonable.
 


Hayo ni mawazo yako ambayo kila kukicha hata hujitahidi kuyaboresha kwa kutumia akili uliyopewa na mwenyezi Mungu BURE.

Katika safari yake hii, wewe umeona sehemu aliyotembelea ni kwenye ofisi za FIFA peke yake. Ulitaka akutembelee wewe ndiyo ujue kama anafanya kazi ya "keneemesha NCHI".

Rais alikuwa Geneva kwa ajiri ya Mkutano wa world economic forum 2013 na katika forum kuna mambo mengi huongelewa na kufanyika kwa sababu ni kikao kinachohudhuliwa karibia na viongozi wote wa Mataifa ya Magharibi, wafanyabiashara wakubwa duniani na campaigner's groups.

Rais alihudhulia pia Mkutano wa African Union na kutoa hotuba.

Wakati mwingine tunaitumia freedom yetu vibaya na tunakuwa wepesi katika bashing and make fun of him hata kwa mambo ambayo hata mwenye mboni moja ya fikra ataona niya maana kwa Taifa.

I wish, could have a reward for Unnecessary feelings of hate and revenge to President Kiwete, by now, ungekuwa ni tajiri.

Keep it up, may be one day, you'll get it.

Guess what... SIO KILA MWAKA Marais huudhuria WORLD ECONOMIC FORUM in GENEVA... Wa KWETU hajamiss MWAKA SIO KILA AGENDA sinaMUHUSU... anakwenda tu kumingle na kula na kubeba hiyo PerDeM...

Umemsikia KIBAKI akienda HUKO? na KENYA UCHUMI wao ni wa hali ya JUU mapaka BRITISH AIRWAYS imekatisha safari zake BONGO??? come-on... ANONGELEA BIASHARA GANI KWELI???

Mkutano wa OAU ni ULIKUWA wa KUMPONGEZA NYERERE kwa UKOMBOZI wa AFRICA na ni HOTUBA za RAis WA ZAMBIA NA SOUT AFRICA kwahiyo ilimbidi aende kujibu hizo HOTOBA hakutakiwa anajua nini kuhusu UKOMBOZi wa AFRICA???
 
Alienda Uswis kutazama ile 10% yake katika mgao wa gesi. Bila shaka atakuwa ameihamisha maana imeanza kuwa chungu!!
 
Mzee Fastjet arejea,amewatanguliza kina Pinda Mtwara wakawatulize hao wazee na makundi yoote!yeye atamalizia usanii wake akienda au kwenye hotuba ya mwisho mwezi Jan!ataawaalika uwanjani awape pilau,na kuvunja umoja wao na msimamo yao ....sasa hivi Pinda anapambana na. VIkao vya ndani kuwavunja. Unja!tusubiri tuone kama wana Ntwara wamekomaa kiasi gani!wataitwa makampuni Mo kununua korosbo zote zilizopo ghalani wakiwa na pesa ndio ataenda!!siasa ni mchezo mchafu sana,na huu pia ni upepo........
 
Hivi kweli hilo Bomba la gesi kutoka Mtwara hadi Bagamoyo liliridhiwa na Bunge? Mwaka huu hilo Bomba litamtokea puani!!
 
Hivi kweli ujenzi wa hilo Bomba la gesi kutoka Mtwara hadi Bagamoyo uliridhiwa na Bunge? Mwaka huu hilo Bomba litamtokea puani!!
 
Hivi itifaki hulazimu hao viongozi wengine kwenda kumpokea hapo uwanjani kila atokapo safari (iwe ya nje ama ndani)?

Mkuu hutaki wampokee? Ni matakwa ya itifaki kwamba akiondoka aagwe na akirudi apokelewe na viongozi aliowaachia makao makuu ya serikali na jiji pia viongozi wa vyombo vya ulinzi na usalama. Ndio Urais huo
 
Hivi itifaki hulazimu hao viongozi wengine kwenda kumpokea hapo uwanjani kila atokapo safari (iwe ya nje ama ndani)?

Mkuu,
Kwa hili ni mchanganyiko wa itifaki na desturi toka tupate uhuru. Kuna mambo mengine ni vigumu kuyaondoa katika jamii na kwa hili, labda utawala wa chama kingine utokee Tanzania ambao kwao unaweza ukawa ni rahisi kuifutilia mbali hii desturi, lakini kwa serikali ya CCM haiwezekani.

Hata katika familia, Mzee au Mama akirudi nyumbani, tukiwa watoto, lazima umkimbilie kwenda kumpokea na kumsalimia.
 
Awepo asiwepo, haniongezei wala kunipunguzia chochote. Alive or dead kwangu maisha ni yale yale
 
Mzee Fastjet arejea,amewatanguliza kina Pinda Mtwara wakawatulize hao wazee na makundi yoote!yeye atamalizia usanii wake akienda au kwenye hotuba ya mwisho mwezi Jan!ataawaalika uwanjani awape pilau,na kuvunja umoja wao na msimamo yao ....sasa hivi Pinda anapambana na. VIkao vya ndani kuwavunja. Unja!tusubiri tuone kama wana Ntwara wamekomaa kiasi gani!wataitwa makampuni Mo kununua korosbo zote zilizopo ghalani wakiwa na pesa ndio ataenda!!siasa ni mchezo mchafu sana,na huu pia ni upepo........

Mkuu,
Kwa mawazo yako unafikili unatema nyongo kwa "Mzee Fastjet" kumbe hata watu wa Mtwara pia unawatukana. Huwezi kuwambia watu wazima kuwa gharama yao (WanaMtwara) ni pilau. Wewe gharama yako ni nini?.

Ondoa kejeri sizizokuwa na mashiko.
 


Hayo ni mawazo yako ambayo kila kukicha hata hujitahidi kuyaboresha kwa kutumia akili uliyopewa na mwenyezi Mungu BURE.

Katika safari yake hii, wewe umeona sehemu aliyotembelea ni kwenye ofisi za FIFA peke yake. Ulitaka akutembelee wewe ndiyo ujue kama anafanya kazi ya "keneemesha NCHI".

Rais alikuwa Geneva kwa ajiri ya Mkutano wa world economic forum 2013 na katika forum kuna mambo mengi huongelewa na kufanyika kwa sababu ni kikao kazi za mabalozi ni nn? Waziri wa fedha waziri wa viwanda na biashara je huwezi kumtetea nyerere na mwinyi hawakusafiri safari nyingi hivyo
 
Back
Top Bottom