Picha: Rais Kikwete arejea jijini Dar es Salaam

Picha: Rais Kikwete arejea jijini Dar es Salaam

Hapo hata hajui nini atafanya kesho...yupo yupo tu!

Asubuhi hii mida ya saa 1 ameelekea Bagamoyo, hakuwa kwenye msafara mkubwa, amepita njia ya Bagamoyo road. Naona ameenda kwa mzee maarifa kuongeza nguvu, kabla hajaongelea swala la mtwara...
 
atapewa taarifa za mtwara na kuishia kucheka hajui nchi ipo katika hali ya sintofahamu. ananiboa huyu
 

Guess what... SIO KILA MWAKA Marais huudhuria WORLD ECONOMIC FORUM in GENEVA... Wa KWETU hajamiss MWAKA SIO KILA AGENDA sinaMUHUSU... anakwenda tu kumingle na kula na kubeba hiyo PerDeM...

Tatizo lako ni nini? Kuhudhuria kila mwaka, kuhudhuria kidogo au kutokuhudhuria kabisa...........hayo ni mawazo yako ndiyo maana hata hakupata 100% ya kura. it's part and parcel of your right to have unnecessary bashing.


Umemsikia KIBAKI akienda HUKO? na KENYA UCHUMI wao ni wa hali ya JUU mapaka BRITISH AIRWAYS imekatisha safari zake BONGO??? come-on... ANONGELEA BIASHARA GANI KWELI???

Upe ubongo kazi yake siyo kuja na visababu vya kitoto na kurukia maswala ambayo huyajui undani wake. Tanzania has nothing to do with panic button airline (British Airways). Baada ya kusikia Virgin Airlines wataanza safari za Tanzania kwa gharama nafuu, ushuzi umewatoka na kulala mbele. Kwa ninyi mlio wavivu wa kujua sababu mbadala, mnakuja na vijisababu vya ovyo ovyo.

Kenya ni nchi nyingine, na Rais Kibaki siyo Rais Kiwete. Unataka kutuaminisha kama Kenya kila kitu ni rosy cheeks kulinganisha na Tanzania au Rais Kibaki ni 'Angel' kulinganisha na Rais Kikwete.............or your just cherry picking.
Think bigger.

Pata vidokezo kwanza.

Quote:

6 weeks after leaving Nairobi, for a number of reasons given in public none of which at the time made much sense, are news just breaking that Virgin will be flying to Dar es Salaam from early 2013, very likely in combination with a stop at Kilimanjaro. It is also understood that this time the airline got the right slots, making for perfect connections from and to the United States via London Heathrow, something which was a major problem for the flights to Nairobi which did not connect easily into the Virgin US network.
...
Virgin is an arch rival of British Airways, which is also flying to Dar es Salaam, and will very likely offer fares below the level of BA, triggering a bonzana for tourists from the US but also starting a head on collision with British Airways which will undoubtedly have to respond in kind.
...
The new route will be a major coup for Tanzania's tourism industry, with all the associated promotional activities, as it is recalled with what creative marketing Virgin started its flights to Nairobi a few years ago, and will benefit the safari sector as well as some of the very exclusive beach resorts on Zanzibar and other islands.

Habari kwa hisani ya Airliners.net
 
Laiti midomo yetu ingekuwa inatoa ajira kwa watanzania naamini tungekuwa mbali,kuna watu wana viwanda vya kuzalisha uwongo midomoni mwao kila kukicha.

mmojawapo ur president kwenye issue ya mwanahalisi kufungiwa alivyo report huko Ethiopia. Ni kiwanda kikuu.
 
Kugombea URAIS ni Kuwa na MAKUNDI kila KONA... UKIUPATA URAIS na kuanza kuwa MLAFI na URAIS kwa kuanza KUSAFIRI KWENDA NJE ya NCHI ukasahau KUNDI LILILOKUFIKISHA HAPO ULIPO na KUSAHAU Uligombea Urais kuneemesha NCHI au KUHUDHURIA vikao VYA FIFA... HAPO UMEFILISIKA KISIASA!!!!
kwa uelewa wako kwenda nje ya nchi ni ulafi? unajua maana ya neno ulafi? hivi wewe ungekuwa ndio rais usingekwenda nje ya nchi hata siku moja?
 


Hayo ni mawazo yako ambayo kila kukicha hata hujitahidi kuyaboresha kwa kutumia akili uliyopewa na mwenyezi Mungu BURE.

Katika safari yake hii, wewe umeona sehemu aliyotembelea ni kwenye ofisi za FIFA peke yake. Ulitaka akutembelee wewe ndiyo ujue kama anafanya kazi ya "keneemesha NCHI".

Rais alikuwa Geneva kwa ajiri ya Mkutano wa world economic forum 2013 na katika forum kuna mambo mengi huongelewa na kufanyika kwa sababu ni kikao kinachohudhuliwa karibia na viongozi wote wa Mataifa ya Magharibi, wafanyabiashara wakubwa duniani na campaigner's groups.

Rais alihudhulia pia Mkutano wa African Union na kutoa hotuba.

Wakati mwingine tunaitumia freedom yetu vibaya na tunakuwa wepesi katika bashing and make fun of him hata kwa mambo ambayo hata mwenye mboni moja ya fikra ataona niya maana kwa Taifa.

I wish, could have a reward for Unnecessary feelings of hate and revenge to President Kiwete, by now, ungekuwa ni tajiri.

Keep it up, may be one day, you'll get it.

maneno yako yamenichefua wewe!! kumbe kuna watanzania bado wanamwona huyu dhaifu anafanya kazi?? huoni hata sura yake inamsuta? kwanza hakustahili kulakiwa na mtu yeyote wala kupanda gari la serikali, alitakiwa atembee kwa miguu mpaka ikulu.shame on you, shame on him na wote wanao faidika na uwepo wake hapo.
 
atapewa taarifa za mtwara na kuishia kucheka hajui nchi ipo katika hali ya sintofahamu. ananiboa huyu
suala si kucheka au kununa ndugu ,suala ni hatua za kuchukua. hata akinuna nani atakaefaidika na kununa kwake?
 
maneno yako yamenichefua wewe!! kumbe kuna watanzania bado wanamwona huyu dhaifu anafanya kazi?? huoni hata sura yake inamsuta? kwanza hakustahili kulakiwa na mtu yeyote wala kupanda gari la serikali, alitakiwa atembee kwa miguu mpaka ikulu.shame on you, shame on him na wote wanao faidika na uwepo wake hapo.
kuhusu kumuita rais dhaifu; mimi ninavyojua ni kwamba wanadamu sisi sote ni dhaifu.asiyekuwa na udhaifu huu ana ule.au kama yupo aliyekamilika kwa kila kitu kwa 100% anyooshe kidole!
 


Hayo ni mawazo yako ambayo kila kukicha hata hujitahidi kuyaboresha kwa kutumia akili uliyopewa na mwenyezi Mungu BURE.

Katika safari yake hii, wewe umeona sehemu aliyotembelea ni kwenye ofisi za FIFA peke yake. Ulitaka akutembelee wewe ndiyo ujue kama anafanya kazi ya "keneemesha NCHI".

Rais alikuwa Geneva kwa ajiri ya Mkutano wa world economic forum 2013 na katika forum kuna mambo mengi huongelewa na kufanyika kwa sababu ni kikao kinachohudhuliwa karibia na viongozi wote wa Mataifa ya Magharibi, wafanyabiashara wakubwa duniani na campaigner's groups.

Rais alihudhulia pia Mkutano wa African Union na kutoa hotuba.

Wakati mwingine tunaitumia freedom yetu vibaya na tunakuwa wepesi katika bashing and make fun of him hata kwa mambo ambayo hata mwenye mboni moja ya fikra ataona niya maana kwa Taifa.

I wish, could have a reward for Unnecessary feelings of hate and revenge to President
Kiwete, by now, ungekuwa ni tajiri.

Keep it up, may be one day, you'll get it.
Ulimaanisha au ni makosa ya uandishi tu... Hapo kwenye nyekundi?!
 
tutabaki kupiga domo 2 na kuana wenyewe kwa wenyewe huku wao wakila raha mwisho wa yote inakua kama ilivyo pangwa huku walala hoi wakibaki kua walala hoi na kuharibu mali zao kwa kwa mikono yao wenyewe ebu 2jiulize kwanza kabla ya yote wanasiasa watabaki kua wanasiasa na kazi yao kupiga domo ili waingize kitu lkn wote ni walewale
 







Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete akizungumza na Mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam Said Meck Sadik Muda mfupi baada ya kuwasili katika uwanja wa ndege wa Kimataifa wa Mwalimu Julius Nyerere jana usiku akitokea nchini Ethiopia ambapo aluhudhuria mkutano wa Wakuu wan chi za umoja wa Afrika(AU) uliofanyika jijini Addis Ababa (Picha na Freddy Maro)
​

​

Hivi jamani kwanini Raisi huyu anapenda kuweka mikono mfukoni? tabia gani hii? nzuri kweli kwa mtu mzima kama yeye tena raisi ya nchi?

Huyu jamaa mie naona bado hajajitambua....na hatakaa ajitambue!
 
maneno yako yamenichefua wewe!! kumbe kuna watanzania bado wanamwona huyu dhaifu anafanya kazi?? huoni hata sura yake inamsuta? kwanza hakustahili kulakiwa na mtu yeyote wala kupanda gari la serikali, alitakiwa atembee kwa miguu mpaka ikulu.shame on you, shame on him na wote wanao faidika na uwepo wake hapo.

Kaka umesahau na kipondo cha haja kama alichopata mkulu wa Mali!
 
maneno yako yamenichefua wewe!! kumbe kuna watanzania bado wanamwona huyu dhaifu anafanya kazi?? huoni hata sura yake inamsuta? kwanza hakustahili kulakiwa na mtu yeyote wala kupanda gari la serikali, alitakiwa atembee kwa miguu mpaka ikulu.shame on you, shame on him na wote wanao faidika na uwepo wake hapo.

Sasa basi una lalamika nini, kumbe unajua kuna section ya watu lakini hujui ni kiasi gani nchini wanaofaidika na uwepo wake.

Wewe ni nani unayeweza kuwahukumu wale wanaofaidika na uwepo wake. There's nothing you can do. sana sana, take it easy, utapata msongo wa moyo bure. 2015 is not that far. Afterall, katiba haimruhusu kuwepo tena Ikulu and you don't need to mobilise your contingent to vote. Katiba ya nchi itakufanyia hiyo kazi.

Siyo Watanzania tu wanaomuona kama bado anafanya kazi, hata kule anakoenda kama Rais wa nchi.
 
Karudi huyu m2 kumbe
dah hamaliz wiki 2 kabla hajasafiri kwenda nje tena utadhan ni Rais wa kimataifa kumbe Tanzania
 
Hivi kweli ujenzi wa hilo Bomba la gesi kutoka Mtwara hadi Bagamoyo uliridhiwa na Bunge? Mwaka huu hilo Bomba litamtokea puani!!

Propaganda kitu kibaya sana, hata anetunga uongo inafikia hatua anaamini uongo wake, Bomba la gesi linaanzia Msimbati Mtwara na linaishia Kinyerezi Dar es salaam. sasa Bagamoyo inaingiaje? Ukweli unatosha kuwasilisha hoja ikaeleweka bila kutia uongo ambao unaweza ku dilute hata hoja yenyewe!
 
Mwacheni Dr wangu sijui wamitishamba vile maana hata Loliondo alikwenda. Au ni Dr kwa kusafiri sana. Welcome home Dr Dhaifu a.k.a Fastjet.
 
Back
Top Bottom