Picha: Mwingine familia ya Nyerere ajiunga CHADEMA

Picha: Mwingine familia ya Nyerere ajiunga CHADEMA

Mkuu Ritz
Maneno ya Andrew Nyerere mujarab umesahau kum cc Molemo na Matola; ila mkuu naona Chadema wanabaguana sana kamanda wangu Mwita Maranya hajapata publicity hata moja; pamoja na jitihada kubwa anayofanya hii haniingii akilini hata kidogo yaani mtu anajituma kwa kadri ya uwezo wake;hatambuliwi wala kumsikia kwenye magazeti; wameingia kina Esther Wassira magazeti yote habari ya Chadema ilikuwa hiyo; leo kaingia Nyerere kina Lissu wote wapo si ajabu zaidi ya majina hawa watu hawana mchango wowote wa maana; jamaa inaonekana wazi wana utaratibu wa kubaguana kwa majina; mkuu inabidi tuliangalie hilo sio jambo dogo!

Chama
Gongo la mboto DSM

It's chama again...!!
 
Last edited by a moderator:
Hapo kwenye wekundu pamenivutia sana. Hivi baada ya Nyerere ni mtu gani mwenye uhusiano na kiongozi wa nchi hii (hasa uhusiano huu wa karibu yaani Baba Mkubwa alikuwa Rais) ambaye anaishi Mwananyamala?
mkuu huenda wapo hawatangazwi tu, ila tukiri tu kuwa Urais wa Nyerere miaka yote 23 haujawa na ushirika, haujawa wa familia na haukuwa na urafiki kwa mtu yeyote....
(naomba nijue, nani mwenye picha ya mtoto wa mkapa? kiukweli sijui kama mkapa ana mtoto.)
 
Hawa wa akina Nyerere inaelekea wako makini, kupima upepo.

Sent using wireless by wire
 
Crucial Man 23:06 Yesterday
Mrengo wa kati,hata kama sio mtoto wa
nyerere wewe kinakuuma nini?
Reply Report Post

tatizo sio kinakuuma nini? Hoja ni kwanini!
 
Tusubiri mkapa atuambie kama aliwahi kumfahamu huyu kamanda Francis Nyerere.

Hii ni hatua kubwa sana ya kuonyesha namna Chadema inavyowavutia watu wa kada mbalimbali.

Mkapa akithubutu kuropoka kuwa na huyu siyo familia ya Nyerere, kwakweli nitajua ufupi ni ugonjwa
 
Mkapa akithubutu kuropoka kuwa na huyu siyo familia ya Nyerere, kwakweli nitajua ufupi ni ugonjwa
Mkapa hawezi kuzungumzia ufunguzi wa tawi Mwanyamala Manjunju.
 
Mkuu Watanzania wengi wangapi? Mwaka 2010 Watanzania tulikuwa wangapi kwa makadirio? na ni Watanzania wangapi tulipiga kura? Je ni Watanzania wangapi waliopia kura CCM? Mwisho ni Watanzania wangapi ambao wahakupiga kura? Na unadhani ni kwa nini hawakupiga kura?

Mkuu
Hilo swali lako ni gumu hawezi kujibu, maana ni kipofu haoni angalia andiko lake utapata jibu?
 
Francis Joseph Nyerere, ambaye ni kitindamimba wa Mzee Joseph Nyerere, amepandisha bendera ya Chadema nyumbani kwao, Mwananyamala jijini Dar es Salaam. Katika picha hii ni wa kwanza kushoto mwa bendera.

Huyo Joseph Nyerere nae alipotelea wapi? si yule enzi za Sokoine na uhujumu uchumi alikuwa mlevi mlevi tapeli tapeli, akiwatapeli wahindi apate fedha ya kinywaji kutumia mgongo wa kaka'ke? au sio huyo?
 
Mnatumia jina la Nyerere eti familia ya Nyerere.....kumbe mtoto wa Joseph Nyerere! Joseph Nyerere kwa Nchi hii ana umaarufu gani kama sio kulima viazi pale butiama? Familia ya Nyerere kwa kuamanisha Mwl Julius Nyerere ni akina Madara,makongoro,rose na wengine na sio hao machola wengine mnaotaka kuwapaisha kwa jina la baba yao mlima Viazi Joseph Nyerere! Acheni propaganda za kishamba

Aisee, kumbe nkulima chi ntu nchi hii...
 
Kwani comment inaongeza,kupunguza au kubadili kitu penye ukweli...!!??
Kwenye Ukatoliki kuna dhambi kubwa na dhambi ndogo, ukifanya dhambi ndogo zinaondolewa kwa kuungama tuu na kufanya malipizi. Kufanya dhambi kubwa pia malipizi yake ni kubwa na dhambi hiyo inakuwa recorded in secrecy ili kanisa lijiridhishe kuwa dhambi hiyo haitarudiwa!.

Katika mchakato wa kumtangaza mtu Mwenye Heri ndio hatua moja kabla ya kumtangaza Mtakatifu , ukipatikana ushahidi wowote kuwa Mwenye Heri fulani aliwahi kutenda dhambi kubwa fulani na ushahidi upo, Wakatoliki wanarejea Mwenye file secret references kucheki kama aliungama, wasipokuta reference, anaenguliwa katika mchakato mzima kimya kimya and the story ends off there!.

NB kwa msio fahamu, Kanisa Katoliki ndilo linaloongoza kwa inteligensia na records keepin!.
Pasco.
 
Mkuu
Mzee wa Kwembe Kati,
uitaja tuu jina la Nyerere, kwa wengi wetu tunahesabu ni familia ya Baba
wa Taifa, Mwalimu Julius Kambarage Nyerere, hivyo ukisema familia ya
Nyerere bila ku specify, ref ya wengi wetu watadhani ni familia ya
Mwalimu kumbe ni ya Jose!.

Please be specific isije kuwa kama ile ya binti za Wasira!.

NB. Familia ndio ngazi ya kwanza ya jamii na inahusisha baba, mama na
watoto wao tuu!, na ikiwa ni extended familiy itawahusisha wale ndugu
waliolelewa ndani ya mji wa Mwalimu tuu, not more, not less!.

Kaka na dada wa Mwalimu, sio wanafamila wa Mwalimu bali ni wanaukoo wa
Mwalimu!. Naomba tutenganishe kati ya wanafamilia, wanaukoo, ndungu
jamaa na marafiki!. Hakuna mwanafamilia wa Mwalimu aliyeko Chadema!.
Pasco.
Hakuna aliyetaja FAMILIA YA MWALIMU NYERERE. Jina la
Nyerere halikuanza na Mwalimu, ni la baba yake Chief Burito Nyerere,
hivyo wote waliozaliwa ndani ya ukoo huo wana haki ya kuitwa NYERERE.
Wanafamilia hawalionei wivu jina lao, lakini nyie vizabizabina kina
Pasco mnatisha, ndio maana wakati ule wa Vincent kule Arumeru
mliumbuliwa pamoja na Mkapa wenu, na hao mnaowaita wenye jina la Nyerere.
 
Sdhani kama kutumia majina makubwa ya viongozi eti ni njia mojawapo ya kuvuta ushawishi kwa watu.


Hii inakuwa si sehemu ya democrasia kwa makamanda wengine mikoani na si busara kuendelea kutumia jina moja eti labda ndilo linafaa kuzalisha viongozi makini,wazalendo na wenye uchungu na nchi na kuyapuza mengine ama kwa kutumia ukabila,ukanda,udini na pengine rangi.

Wakati umefika si wa ama kutukuza majina bali kuyafanya kama sehemu mojawapo ya biashara za watu/kikundu fulani,taasisi n.k,hii haijengi picha/taswira nzuri kwa viongozi vijana wasio na majina makubwa ya baba zao,ndugu zao n.k
 
Huyo Joseph Nyerere nae alipotelea wapi? si yule enzi za Sokine na uhujumu uchumi alikuwa mlevi mlevi tapeli tapeli, akiwatapeli wahindi apate fedha ya kinywaji kutumia mgongo wa kaka'ke? au sio huyo?

Namkumbuka sana huyu jamaa kwa vituko vyake alikuwa anakimbiza ovyo mitaani gari lake Land Rover 109. Na yule Kiboko naye yupo wapi sijui.
 
Kukua kwa CDM ni poromoko la CCM.nafurahi kuona mabadiliko ya jumla hayako mbali...n kampeni ziendelee!
Viva Chadema...!!
 
Back
Top Bottom