Picha: Mwingine familia ya Nyerere ajiunga CHADEMA

Picha: Mwingine familia ya Nyerere ajiunga CHADEMA

Umemsahau wa tisa ni Yericko Nyerere
Jamani acheni kumdhalilisha baba wa watu,hao waliotajwa ni watoto halali wa mama Maria.Mzee hakuwa mtu wa kuruka ruka huyo Yericho si atasema mwenyewe.Halafu ni vyema kabla kuweka neno Nyerere initial name ni muhimu pale kati kuondoa taharuki hapa jamvini.
 
Mkuu Watanzania wengi wangapi? Mwaka 2010 Watanzania tulikuwa wangapi kwa makadirio? na ni Watanzania wangapi tulipiga kura? Je ni Watanzania wangapi waliopia kura CCM? Mwisho ni Watanzania wangapi ambao wahakupiga kura? Na unadhani ni kwa nini hawakupiga kura?

Watanzania tulipiga kura na CCM wakashinda Chadema wakasema wameibiwa kura lakini hawasemi wameibiwaje.
 
Mnatumia jina la Nyerere eti familia ya Nyerere.....kumbe mtoto wa Joseph Nyerere! Joseph Nyerere kwa Nchi hii ana umaarufu gani kama sio kulima viazi pale butiama? Familia ya Nyerere kwa kuamanisha Mwl Julius Nyerere ni akina Madara,makongoro,rose na wengine na sio hao machola wengine mnaotaka kuwapaisha kwa jina la baba yao mlima Viazi Joseph Nyerere! Acheni propaganda za kishamba
kwa unawapangia watu ukoo wao? We ni balaa!
 
Chadema bana,hivi mtu akijiunga tu na chama chenu mnaenda kumfungulia tawi barazani kwake? siku likiitwa tawi fulani la Mwananyamala anajitokeza mtu na mkewe,Ha haaa haaaaaa
 
Watanzania tulipiga kura na CCM wakashinda Chadema wakasema wameibiwa kura lakini hawasemi wameibiwaje.
Mkuu Ritz,babu alioteshwa usishindane na nguvu ya ndoto.
 
Chadema bana,hivi mtu akijiunga tu na chama chenu mnaenda kumfungulia tawi barazani kwake? siku likiitwa tawi fulani la Mwananyamala anajitokeza mtu na mkewe,Ha haaa haaaaaa

Nimeuliza Mwl Nyerere alikuwa na nyumba Mwananyamala, na kama anayo ni Mwananyamala ipi Kisiwani, kwa Kopa, Manjunju, kwa Mama Zakaria.
 
Nimeuliza Mwl Nyerere alikuwa na nyumba Mwananyamala, na kama anayo ni Mwananyamala ipi Kisiwani, kwa Kopa, Manjunju, kwa Mama Zakaria.
Mkuu Ritz,labda kwa Manjunju.
 
Mwalimu Nyerere amefariki ameacha watoto saba tu.

1) Andrew Nyerere

2) Anna Nyerere

3) Magige Nyerere

4) John Nyerere

5) Makongoro Nyerere

6) Madaraka Nyerere

7) Rosemary Nyerere

Hao wengine wanaotumia jina la Nyerere watakuwa wanandungu wa Butiama tu au Makoko.

CC. Kimbunga, Pasco, Mingoi, Mlengo wa Kati, Ng'wamapalala, Butola,


Hao ni watoto wa Julius soma hoja kwa makini uelewe ndiyo utoa hoja mambo ya kukurupuka ili ueonekane bingwa wa kujibu haitakusaidia kitu zaidi ya kujidhalilisha.
 
What so special?????? Inakuuma nini mtoto wa kiume????

What so special kwa huyo mtoto wa Joseph kujiunga na CDM hadi aanzishiwe thread humu, kuna wangapi wamejiunga na hawajafanyiwa hivyo?
 
Mwalimu Nyerere amefariki ameacha watoto saba tu.

1) Andrew Nyerere

2) Anna Nyerere

3) Magige Nyerere

4) John Nyerere

5) Makongoro Nyerere

6) Madaraka Nyerere

7) Rosemary Nyerere

Hao wengine wanaotumia jina la Nyerere watakuwa wanandungu wa Butiama tu au Makoko.

CC. Kimbunga, Pasco, Mingoi, Mlengo wa Kati, Ng'wamapalala, Butola,

Huyo Francis baba yake ni Joseph Nyerere,sasa wana mleta hapa JF kwa akili ya kuamini kama nae ni mtoto wa Mwl Julius Nyerere! Ni ulimbukeni tu wa kujifanya familia ya Julius Nyerere mmoja wapo kahamia Chadema
 
Last edited by a moderator:
Pasco nini sababu ya ufafanuzi wako? au umesoma shule moja na jobu ndugai. ni heri ungekaa kimya kuliko ulivyofanya, UJUE NYERERE SIYO JULIUS.
Mkuu Jogi, nakubaliana na wewe kabisa Nyerere siyo lazima Juliasi, ila kwa Tanzania jina la Nyerere ni iconic name inayowakilisha Mwalimu. Kama vile ukisema tuu Mwanafamilia wa Kikwete au Mkapa bila kuwa specific Kikwete yupi, au Mkapa yupi, first reference ya wengi ni kwa big names!, ndio maana nimemweleza Mzee wa Kwembe Kati kuwa yuko very right, alipaswa awe specific, Mwanafamilia wa Joseph Nyerere Ajiunga Chadema!.

Kitendo cha Kuandika tuu Mwanafamilia wa Nyerere, wengi tulienda moja kwa moja kwa Juliasi!.
Pasco.
 
Mimi ni CCM,Chama kinachosema binadamu wote ni ngugu zangu na Afrika ni moja.

Pauleta Nyerere anatajwa Kama mtoto wa mwisho ambae mwalimu na mama maria walimu adopt....So ni mdogo wenu wa mwisho?

Bado unaamini kwenye CCM( TANU) ya Arusha au Zanzibar ?....
 
Watoto wa Nyerere wanajulikana hii tabia ya ktumia majina ya wa tu kwa umaarufu haifai,Esther na Lilian Wasra nao walijifanya kama watoto wa Wasra kumbe ni geresha,sasa Mzee Joseph Nyerere nae ni nani katika nchi hii hadi mtoto wake apewe coverage kisa kujiunga na Chadema! Au mnatumia Jina la Nyerere kujifanya kama ni watoto wa Mwl Nyerere!
Kuna jibu zuri sana alilitoa Madaraka Nyerere kumjibu Mkapa aliposema Vicent Nyerere sio mtoto wa Nyerere. Litafute ulirudie kulisoma upate kuelimika.
 
Mkuu Jogi, nakubaliana na wewe kabisa Nyerere siyo lazima Juliasi, ila kwa Tanzania jina la Nyerere ni iconic name inayowakilisha Mwalimu. Kama vile ukisema tuu Mwanafamilia wa Kikwete au Mkapa bila kuwa specific Kikwete yupi, au Mkapa yupi, first reference ya wengi ni kwa big names!, ndio maana nimemweleza Mzee wa Kwembe Kati kuwa yuko very right, alipaswa awe specific, Mwanafamilia wa Joseph Nyerere Ajiunga Chadema!. Kitendo cha Kuandika tuu Mwanafamilia wa Nyerere, wengi tulienda moja kwa moja kwa Juliasi!.
Pasco.
Inategemeana description ya familia unayoijua ni ipi kati ya ile ya kizungu (yaani baba, mama na watoto wa kuwazaa mweyewe) au ya kiafrika?
 
Back
Top Bottom