PICHA: Mbunge Steven Ngonyani akipiga magoti kumuombea kura mgombea wa CCM, Maulid Mtulia

spade4spade

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2014
Messages
2,012
Likes
1,417
Points
280

spade4spade

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2014
2,012 1,417 280
e5e7c226e942d929f6d78ff7b90a66c4.jpg
Mbunge wa Korogwe Vijijini Steven Ngonyani 'Maji Marefu' akimuombea kura mgombea ubunge jimbo la Kinondoni kupitia CCM, Maulid Mtulia wakati wa mkutano wa kampeni uliofanyika kwenye viwanja vya People Kigogo jijini Dar es salaam jana.

Chanzo: Mwananchi
Huyu jamaa si ni profesa wa ndumba!? Kwani hizo hirizi hazipumui hadi apige magoti kuomba kura? Si na atamke neno tu afu inakuwa!!!
 

owomkyalo

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2017
Messages
1,754
Likes
2,842
Points
280
Age
22

owomkyalo

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2017
1,754 2,842 280
Korogwe vijijin tunakero anazikimbia huku anaenda kupiga magoti dar es salaam aende kijijin akaweke miundombinu ya bara bara na maji katk kata zake za huko bungu,mlungui n.k sio kutudhalilisha kwa kupiga magoti wakati wana korogwe vijijin hajawai kuwapigia goti shubamiiit Stephen Ngonyani hatutaki mambo haya njoo korogwe sio kutudhalilisha huko
 

Masiya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
4,777
Likes
3,133
Points
280

Masiya

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
4,777 3,133 280
Korogwe vijijin tunakero anazikimbia huku anaenda kupiga magoti dar es salaam aende kijijin akaweke miundombinu ya bara bara na maji katk kata zake za huko bungu,mlungui n.k sio kutudhalilisha kwa kupiga magoti wakati wana korogwe vijijin hajawai kuwapigia goti shubamiiit Stephen Ngonyani hatutaki mambo haya njoo korogwe sio kutudhalilisha huko
Yaani wametudhalilisha kupita kiasi. Utafikiri wameambiana wafanye nini, kisa kura za kinafiki. Tuwasubiri 2020 tuwaone hawa.
 

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
23,898
Likes
20,255
Points
280

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
23,898 20,255 280
fb_img_1518591890121-jpg.695380


Mbunge wa Korogwe Vijijini, Steven Ngonyani 'Maji Marefu' akimuombea kura mgomea Ubunge Jimbo la Kinondoni kupitia CCM, Maulid Mtulia wakati wa mkutano wa wakampeni uliofanyika kwenye Viwanja vya People Kigogo jijini Dar es Salaam jana.

CCM wana hali mbaya kuliko tunavyofikiri. Gia zote zimepigwa imebaki ya Magufuli kuja kupiga pushap pale Kinondoni
 

Forum statistics

Threads 1,191,564
Members 451,695
Posts 27,713,671