PICHA: Mbunge Steven Ngonyani akipiga magoti kumuombea kura mgombea wa CCM, Maulid Mtulia | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Mbunge Steven Ngonyani akipiga magoti kumuombea kura mgombea wa CCM, Maulid Mtulia

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ghazwat, Feb 13, 2018 at 12:37 PM.

  1. Ghazwat

    Ghazwat JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2018 at 12:37 PM
    Joined: Oct 4, 2015
    Messages: 14,881
    Likes Received: 47,003
    Trophy Points: 280
    [​IMG]Mbunge wa Korogwe Vijijini Steven Ngonyani 'Maji Marefu' akimuombea kura mgombea ubunge jimbo la Kinondoni kupitia CCM, Maulid Mtulia wakati wa mkutano wa kampeni uliofanyika kwenye viwanja vya People Kigogo jijini Dar es salaam jana.

    Chanzo: Mwananchi
     
  2. tremendous

    tremendous JF-Expert Member

    #61
    Feb 13, 2018 at 2:58 PM
    Joined: Aug 12, 2016
    Messages: 2,001
    Likes Received: 3,673
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo hiyo ndo style mpya ya kuombea kura?
     
  3. tremendous

    tremendous JF-Expert Member

    #62
    Feb 13, 2018 at 3:00 PM
    Joined: Aug 12, 2016
    Messages: 2,001
    Likes Received: 3,673
    Trophy Points: 280
    hao sisiemu sio wananchi?
     
  4. tremendous

    tremendous JF-Expert Member

    #63
    Feb 13, 2018 at 3:01 PM
    Joined: Aug 12, 2016
    Messages: 2,001
    Likes Received: 3,673
    Trophy Points: 280
     
  5. Sky Eclat

    Sky Eclat JF-Expert Member

    #64
    Feb 13, 2018 at 3:03 PM
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 20,846
    Likes Received: 52,211
    Trophy Points: 280
    Elimu bure na atakaenunua na ukikosa dawa hospitali umpigie simu moja kwa moja rais
     
  6. Ghazwat

    Ghazwat JF-Expert Member

    #65
    Feb 13, 2018 at 3:14 PM
    Joined: Oct 4, 2015
    Messages: 14,881
    Likes Received: 47,003
    Trophy Points: 280
    Niliyemqoute nilimaanisha kuwa weledi katika utumishi ni katika nyanja zote. Si kwa sababu tayari umepata kura ndo hutumikii wananchi wako ipasavyo, jimboni huonekani hadi kipindi cha kampeni.. Si sawa kabisa
     
  7. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #66
    Feb 13, 2018 at 3:21 PM
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 7,585
    Likes Received: 2,063
    Trophy Points: 280
    Akili zao ndio zimeishia hapo.. Wanajua behind the scene, wao ndo wanamiliki kila kitu kuanzia NEC, Police, Wakurugenzi wa halmashauri.. So wana uhakika wa kupora ushindi mchana kweupeee..
     
  8. R

    Retired JF-Expert Member

    #67
    Feb 13, 2018 at 3:59 PM
    Joined: Jul 22, 2016
    Messages: 10,830
    Likes Received: 12,970
    Trophy Points: 280
    Sky, do you have details of campaign inclination in Kinondoni?
     
  9. Mbulu

    Mbulu JF-Expert Member

    #68
    Feb 13, 2018 at 3:59 PM
    Joined: Apr 15, 2015
    Messages: 4,004
    Likes Received: 3,675
    Trophy Points: 280
    Ngoja nimwombe mtulia namba za jpm
     
  10. Black Coffee

    Black Coffee JF-Expert Member

    #69
    Feb 13, 2018 at 4:11 PM
    Joined: Aug 26, 2016
    Messages: 1,478
    Likes Received: 2,097
    Trophy Points: 280
    Apige hata push up tuuu hawapati kituu
     
  11. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #70
    Feb 13, 2018 at 4:14 PM
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,555
    Likes Received: 749
    Trophy Points: 280
    Mbona hao kama ni watoto tuu kuna mpiga kura kweli hapo?
     
  12. ISO M.CodD

    ISO M.CodD JF-Expert Member

    #71
    Feb 13, 2018 at 4:18 PM
    Joined: Feb 17, 2013
    Messages: 2,977
    Likes Received: 1,167
    Trophy Points: 280
    Si mnasema serikali ya tano inafanya kazi nzuri mpaka wapinzani wanahamia huko? Sasa magoti ya nini? Mnatubembelezea nini?
     
  13. Elon

    Elon Member

    #72
    Feb 13, 2018 at 4:27 PM
    Joined: Nov 24, 2017
    Messages: 17
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 5
    Naona umejipa kazi ya kujibu hoja
     
  14. Masiya

    Masiya JF-Expert Member

    #73
    Feb 13, 2018 at 4:46 PM
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 3,823
    Likes Received: 2,268
    Trophy Points: 280
    Ni unafiki uliopitiliza na hutokea tu wakati wa chaguzi.
     
  15. c

    chikundi JF-Expert Member

    #74
    Feb 13, 2018 at 4:51 PM
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 8,080
    Likes Received: 2,195
    Trophy Points: 280
    Nimevunja sheria?
     
  16. c

    chikundi JF-Expert Member

    #75
    Feb 13, 2018 at 4:52 PM
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 8,080
    Likes Received: 2,195
    Trophy Points: 280
    Unakuathiri nini?
     
  17. K

    KABIDI BODO Senior Member

    #76
    Feb 13, 2018 at 4:54 PM
    Joined: Jan 19, 2017
    Messages: 146
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 60
    Kinachonifurahisha mikutano ya CCM ni kama wapo Chimwaga, kijani na njano kwa wingi.. ndio maana ni rahisi tu kuamini kuwa umati huo umeletwa na mabasi, maana majority ni wanachama na wakereketwa wa CCM.. ukitaka kupika data, be smart.. wananchi tulio wengi sio wnachama wa vyama vya siasa.. na wengi hatuna uniform zao..
    Sasa ukiona mkutano wa kampeni wa chama fulani umepambwa na watu waliovaa uniform za chama husika, inamaana kuna utata kuhusu umati wa watu husika..
     
  18. Masiya

    Masiya JF-Expert Member

    #77
    Feb 13, 2018 at 4:54 PM
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 3,823
    Likes Received: 2,268
    Trophy Points: 280
    Hainifurahishi kuona wabunge wa kwetu huko Tanga kuwa wanafiki kiasi hiki.
     
  19. mogulnoise

    mogulnoise JF-Expert Member

    #78
    Feb 13, 2018 at 4:55 PM
    Joined: Oct 28, 2014
    Messages: 1,552
    Likes Received: 3,821
    Trophy Points: 280
    Yes baada ya kuona push up zinawazuru wamebuni mbinu mpya
     
  20. c

    chikundi JF-Expert Member

    #79
    Feb 13, 2018 at 4:59 PM
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 8,080
    Likes Received: 2,195
    Trophy Points: 280
    Vumilia tu kwa sababu huwezi kufurahishwa na kila kitu.
     
  21. Masiya

    Masiya JF-Expert Member

    #80
    Feb 13, 2018 at 5:03 PM
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 3,823
    Likes Received: 2,268
    Trophy Points: 280
    Ikinikera ni haki yangu kusema.
     
Loading...