PICHA: Mbunge Steven Ngonyani akipiga magoti kumuombea kura mgombea wa CCM, Maulid Mtulia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Mbunge Steven Ngonyani akipiga magoti kumuombea kura mgombea wa CCM, Maulid Mtulia

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ghazwat, Feb 13, 2018.

  1. Ghazwat

    Ghazwat JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2018
    Joined: Oct 4, 2015
    Messages: 14,943
    Likes Received: 47,082
    Trophy Points: 280
    [​IMG]Mbunge wa Korogwe Vijijini Steven Ngonyani 'Maji Marefu' akimuombea kura mgombea ubunge jimbo la Kinondoni kupitia CCM, Maulid Mtulia wakati wa mkutano wa kampeni uliofanyika kwenye viwanja vya People Kigogo jijini Dar es salaam jana.

    Chanzo: Mwananchi
     
  2. Drjacka92

    Drjacka92 JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2018
    Joined: Jul 20, 2016
    Messages: 380
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 80
    Mbona hakuna picha.
     
  3. sauti ya wazazi

    sauti ya wazazi Member

    #3
    Feb 13, 2018
    Joined: Dec 25, 2017
    Messages: 28
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 15
    Wana adabu kipindi kama hiki hawa viumbe hai
     
  4. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2018
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,336
    Likes Received: 900
    Trophy Points: 280
    Mwana Siasa wakati anataka kura kutoka kwa Mwananchi atafanya kila igizo analoweza kufanya....
     
  5. mrangi

    mrangi JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2018
    Joined: Feb 19, 2014
    Messages: 22,746
    Likes Received: 9,767
    Trophy Points: 280
    Kazi kweli kweli

    Ova
     
  6. habari ya hapa

    habari ya hapa JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2018
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 10,373
    Likes Received: 5,671
    Trophy Points: 280
    Ummy nae alipigaagoti

    Kwa hiyo hii ndo staili mpya ya chama chetu?
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2018
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 32,303
    Likes Received: 38,160
    Trophy Points: 280
    huyu ndiyo mganga aliyewapa CCM masharti ya kupiga magoti kuomba kura??
     
  8. Mwifwa

    Mwifwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2018
    Joined: Apr 3, 2017
    Messages: 17,204
    Likes Received: 42,012
    Trophy Points: 280
    Wanataka kuwafanya wananchi ni wajinga kiasi hichi......
     
  9. k

    kigogo warioba JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2018
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 2,287
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    ha haaa.. maji marefu yamekua maji mafupi!
     
  10. GUSSIE

    GUSSIE JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2018
    Joined: Dec 2, 2014
    Messages: 1,364
    Likes Received: 2,291
    Trophy Points: 280
    Masharti mabaya Sana unaweza ambiwa tembea bila nguo kwenye ngazi za mwendokasi morroco saa sita mchana
     
  11. U

    UGORO87 JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2018
    Joined: Mar 7, 2014
    Messages: 604
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 60
    HIVI MAGOTI YA NN NA WAKATI UCHUMI UMEIMARIKA TUMEKUWA WA MFANO AFRIKA
     
  12. Sky Eclat

    Sky Eclat JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2018
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 20,848
    Likes Received: 52,234
    Trophy Points: 280
    Labda aweke nguvu ya ziada ya u professor lakini kwa sasa hivi Mtulia yuko kwenye maji marefu
     
  13. chuma cha mjerumani

    chuma cha mjerumani JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2018
    Joined: Dec 4, 2013
    Messages: 5,048
    Likes Received: 7,129
    Trophy Points: 280
    CCM wameshikwa pabaya.
     
  14. gemmanuel265

    gemmanuel265 JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2018
    Joined: Feb 16, 2016
    Messages: 4,130
    Likes Received: 6,746
    Trophy Points: 280
    Mbona sioni wananchi hapo ila nawaona wana ccm pekee!

    Au wananchi hawaitaki ccm ndio maana hawataki hata kwenda kuwasikiliza!
     
  15. gemmanuel265

    gemmanuel265 JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2018
    Joined: Feb 16, 2016
    Messages: 4,130
    Likes Received: 6,746
    Trophy Points: 280
    Kinondoni hali ni mbaya sana kwa Mtulia na ccm yake wanapumulia mashine ile mbaya
     
  16. j

    johnthebaptist JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2018
    Joined: May 27, 2014
    Messages: 7,874
    Likes Received: 5,745
    Trophy Points: 280
    Lazaro Nyalandu alipojiuzulu ubunge japokuwa alijiunga na team Ufipa lakini hakutaka kuwapa adhabu akina Msigwa na Mdee kwenda kupiga magoti na kugalagala majukwaani kumuombea kura. Mwanaume anapopiga magoti kuomba kitu ni ishara ya majuto na kujiona " usiyestahili". Hivyo pamoja na mapungufu yote ya Nyalandu lakini katika hili la kutogombea tena Mungu alimpa macho ya rohoni, nampongeza. Ni hayo machache, ahsante!
     
  17. T

    The Elephant JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2018
    Joined: Dec 18, 2014
    Messages: 2,941
    Likes Received: 1,523
    Trophy Points: 280
    Yuko kwenye maji marefu na hajui kuogelea
     
  18. Kete Ngumu

    Kete Ngumu JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2018
    Joined: Nov 21, 2014
    Messages: 3,806
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Hii style sasa ni zilipendwa, wabuni nyingine walau hata ya kusaula nguo zote.
     
  19. d

    defence JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2018
    Joined: Aug 13, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 80
    Kweli hali si hali kwa upande wao maana si kwa kujitoa ufahamu HUKU, Maana wanasema MKUU anapendwa sasa si waache FAIR PLAY GROUND waumbuliwe PEUPE, shida yote hii ya nini?:D:D:D:D:D:D
     
  20. Tony antony

    Tony antony JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2018
    Joined: Nov 17, 2013
    Messages: 4,736
    Likes Received: 2,391
    Trophy Points: 280
    sio kila mtu anakipaji cha kuwa mwanasiasa,wanasiasa hujitoa ufahamu completely.....
     
Loading...