PICHA: Mbunge Steven Ngonyani akipiga magoti kumuombea kura mgombea wa CCM, Maulid Mtulia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Mbunge Steven Ngonyani akipiga magoti kumuombea kura mgombea wa CCM, Maulid Mtulia

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ghazwat, Feb 13, 2018.

  1. Ghazwat

    Ghazwat JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2018
    Joined: Oct 4, 2015
    Messages: 16,284
    Likes Received: 48,641
    Trophy Points: 280
    [​IMG]Mbunge wa Korogwe Vijijini Steven Ngonyani 'Maji Marefu' akimuombea kura mgombea ubunge jimbo la Kinondoni kupitia CCM, Maulid Mtulia wakati wa mkutano wa kampeni uliofanyika kwenye viwanja vya People Kigogo jijini Dar es salaam jana.

    Chanzo: Mwananchi
     
  2. Drjacka92

    Drjacka92 JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2018
    Joined: Jul 20, 2016
    Messages: 404
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 80
    Mbona hakuna picha.
     
  3. sauti ya wazazi

    sauti ya wazazi Member

    #3
    Feb 13, 2018
    Joined: Dec 25, 2017
    Messages: 28
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 15
    Wana adabu kipindi kama hiki hawa viumbe hai
     
  4. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2018
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,387
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Mwana Siasa wakati anataka kura kutoka kwa Mwananchi atafanya kila igizo analoweza kufanya....
     
  5. mrangi

    mrangi JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2018
    Joined: Feb 19, 2014
    Messages: 24,722
    Likes Received: 11,046
    Trophy Points: 280
    Kazi kweli kweli

    Ova
     
  6. habari ya hapa

    habari ya hapa JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2018
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 12,050
    Likes Received: 7,248
    Trophy Points: 280
    Ummy nae alipigaagoti

    Kwa hiyo hii ndo staili mpya ya chama chetu?
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2018
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 33,787
    Likes Received: 41,251
    Trophy Points: 280
    huyu ndiyo mganga aliyewapa CCM masharti ya kupiga magoti kuomba kura??
     
  8. Mwifwa

    Mwifwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2018
    Joined: Apr 3, 2017
    Messages: 23,584
    Likes Received: 59,585
    Trophy Points: 280
    Wanataka kuwafanya wananchi ni wajinga kiasi hichi......
     
  9. k

    kigogo warioba JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2018
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 2,971
    Likes Received: 2,689
    Trophy Points: 280
    ha haaa.. maji marefu yamekua maji mafupi!
     
  10. GUSSIE

    GUSSIE JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2018
    Joined: Dec 2, 2014
    Messages: 1,690
    Likes Received: 3,162
    Trophy Points: 280
    Masharti mabaya Sana unaweza ambiwa tembea bila nguo kwenye ngazi za mwendokasi morroco saa sita mchana
     
  11. U

    UGORO87 JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2018
    Joined: Mar 7, 2014
    Messages: 686
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 60
    HIVI MAGOTI YA NN NA WAKATI UCHUMI UMEIMARIKA TUMEKUWA WA MFANO AFRIKA
     
  12. Sky Eclat

    Sky Eclat JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2018
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 23,752
    Likes Received: 62,902
    Trophy Points: 280
    Labda aweke nguvu ya ziada ya u professor lakini kwa sasa hivi Mtulia yuko kwenye maji marefu
     
  13. chuma cha mjerumani

    chuma cha mjerumani JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2018
    Joined: Dec 4, 2013
    Messages: 5,861
    Likes Received: 9,034
    Trophy Points: 280
    CCM wameshikwa pabaya.
     
  14. gemmanuel265

    gemmanuel265 JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2018
    Joined: Feb 16, 2016
    Messages: 5,001
    Likes Received: 8,738
    Trophy Points: 280
    Mbona sioni wananchi hapo ila nawaona wana ccm pekee!

    Au wananchi hawaitaki ccm ndio maana hawataki hata kwenda kuwasikiliza!
     
  15. gemmanuel265

    gemmanuel265 JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2018
    Joined: Feb 16, 2016
    Messages: 5,001
    Likes Received: 8,738
    Trophy Points: 280
    Kinondoni hali ni mbaya sana kwa Mtulia na ccm yake wanapumulia mashine ile mbaya
     
  16. j

    johnthebaptist JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2018
    Joined: May 27, 2014
    Messages: 10,337
    Likes Received: 8,359
    Trophy Points: 280
    Lazaro Nyalandu alipojiuzulu ubunge japokuwa alijiunga na team Ufipa lakini hakutaka kuwapa adhabu akina Msigwa na Mdee kwenda kupiga magoti na kugalagala majukwaani kumuombea kura. Mwanaume anapopiga magoti kuomba kitu ni ishara ya majuto na kujiona " usiyestahili". Hivyo pamoja na mapungufu yote ya Nyalandu lakini katika hili la kutogombea tena Mungu alimpa macho ya rohoni, nampongeza. Ni hayo machache, ahsante!
     
  17. T

    The Elephant JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2018
    Joined: Dec 18, 2014
    Messages: 2,980
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Yuko kwenye maji marefu na hajui kuogelea
     
  18. Kete Ngumu

    Kete Ngumu JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2018
    Joined: Nov 21, 2014
    Messages: 4,363
    Likes Received: 3,025
    Trophy Points: 280
    Hii style sasa ni zilipendwa, wabuni nyingine walau hata ya kusaula nguo zote.
     
  19. d

    defence JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2018
    Joined: Aug 13, 2008
    Messages: 570
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 80
    Kweli hali si hali kwa upande wao maana si kwa kujitoa ufahamu HUKU, Maana wanasema MKUU anapendwa sasa si waache FAIR PLAY GROUND waumbuliwe PEUPE, shida yote hii ya nini?:D:D:D:D:D:D
     
  20. Tony antony

    Tony antony JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2018
    Joined: Nov 17, 2013
    Messages: 4,792
    Likes Received: 2,501
    Trophy Points: 280
    sio kila mtu anakipaji cha kuwa mwanasiasa,wanasiasa hujitoa ufahamu completely.....
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...