PICHA: Mbunge Steven Ngonyani akipiga magoti kumuombea kura mgombea wa CCM, Maulid Mtulia

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
10,940
Likes
6,785
Points
280

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
10,940 6,785 280
Kweli tuko mbali. CCM, jaribuni basi kuwaaminisha wananchi kuwa hayo myasemayo mtayafanya. Nilimsikiliza Kibajaji, nikajiuliza; Hili ndilo tutakalo wafanyia wana Kinondoni kweli?? Kuwadharau wazee kwa sababu ati wamezeeka na hawajui hata kutembea?? Kilichoniumiza zaidi; Nikasikia vigelegele na sauti za kike. Nkajua; Weshakula pilao hao.
Haya, Mtulia anasimama anasema; Mkinichagua, ntawajengeeni magorofa pale Magomeni mkakae humo!!! Shit! Tutakaa humo wangapi?? Je, tusipokuchagua inamaana serekali haijali hata huo mtaji waliowekeza humo hata sasa??
Mkuu wa mkoa naye anasema msipoichagua ccm hampati maendeleo. Najiuliza, ccm imeanza leo hii au miaka 50+ iliyopita?? Sasa wamekuja hawa majuha, Waziri mzima unaenda kupiga magoti kuwaomba ccm wenzako kura kwa ajili ya aliyeukataa ugali mnamshurutisha kuula tena. Shame on yuuuu.
Mngeleta mwingine hata mngelimrudisha Iddi mkamsafisha skendo ya Ngada nadhani mngelikuwa na kitako (Base) sio huyu. Mmeshapotea msiendelee kujidhalilisha. Japo twajua LAZIMA apite. Lakini, hamna uwezo wa kumnadi
 

chikundi

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2016
Messages
8,257
Likes
2,260
Points
280
Age
48

chikundi

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2016
8,257 2,260 280
Lazaro Nyalandu alipojiuzulu ubunge japokuwa alijiunga na team Ufipa lakini hakutaka kuwapa adhabu akina Msigwa na Mdee kwenda kupiga magoti na kugalagala majukwaani kumuombea kura. Mwanaume anapopiga magoti kuomba kitu ni ishara ya majuto na kujiona " usiyestahili". Hivyo pamoja na mapungufu yote ya Nyalandu lakini katika hili la kutogombea tena Mungu alimpa macho ya rohoni, nampongeza. Ni hayo machache, ahsante!
Unajuaje km asingegombea kama wasingesusia?
 

Forum statistics

Threads 1,189,154
Members 450,530
Posts 27,627,208