Picha kwenye blog


Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
6
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 6 135
Mambo vipi wakuu wangu,poleni na majukumu ya kimaisha
ndugu zangu ninatatizo la kuweka picha kwenye blog yangu zenye ubora,kwa kıfupı kutumıa duka la picha au adobephotoshop siwezı kabısa,
kuna mtu ana ujuzi mwıngne wa kutatua tatizo langu,?.
Jarıbunı kucheck hapa
www.gshayo.blogspot.com
Muwe na wakati mzurı.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Likes
117
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 117 160
Sasa kumbe kuweka picha kwenye blog yako kunakushinda sasa hiyo blog yako ina maana gani? Hakuna haja ya kuwa na utitiri wa blog zisizo na maana!
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,005
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,005 280
Sasa kumbe kuweka picha kwenye blog yako kunakushinda sasa hiyo blog yako ina maana gani? Hakuna haja ya kuwa na utitiri wa blog zisizo na maana!
kwa hiyo unajua kutumia hiyo adobephotoshop au hujui...
 
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
6
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 6 135
Sasa kumbe kuweka picha kwenye blog yako kunakushinda sasa hiyo blog yako ina maana gani? Hakuna haja ya kuwa na utitiri wa blog zisizo na maana!
mkuu hyo inamaana kubwa sana kama vp jarıbu kuingia huko kwanza ndıo useme maneno kama hayo.
 
Ntumami

Ntumami

Senior Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
128
Likes
0
Points
33
Ntumami

Ntumami

Senior Member
Joined Sep 3, 2010
128 0 33
anga;ia sehemu ya kupost kwa juu ya sehemu ya kuandikia txt kuna alama ya picha au video click hapo then uta-upload kama vile unavyofanya kwenye mail za kawaida za yahoo, na then itakuonyesha unapenda ikae vipi then unachagua wewe mwenyewe
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
46
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 46 0
Mambo vipi wakuu wangu,poleni na majukumu ya kimaisha
ndugu zangu ninatatizo la kuweka picha kwenye blog yangu zenye ubora,kwa kıfupı kutumıa duka la picha au adobephotoshop siwezı kabısa,
kuna mtu ana ujuzi mwıngne wa kutatua tatizo langu,?.
Jarıbunı kucheck hapa
GSHAYO
Muwe na wakati mzurı.
Nahani tatizo ni quality ya picha unazochokua. Mfano picha ya mwazo kabia na ya mgonjwa zina nafuu sabbau quality ya origana image ilikuwa nzuri.

Kufanya picha ndogo kuwa kubwa zaidi kama ina quality mbaya photoshop haina msaada mkubwa lakini ingekuwa ni image ya size kubwa kuifaya iwe ndogo basi na quality (pixels) za image zinaongezeka.

Mfano hiyo ya Kikwete Originl image yake ni ipi ?

Sababu huo ukurasa wako wa mwanzo frame size yake ni kubwa kama ori ginal image ni ndogo na ni poor quality Photoshop haiwezi kuusaidia.Ukiikuuza itaonyesha mawenge mawenge

So labda punguza frame size ya picha kwenye ukurasa wako wa mwazo au jaribu kuchukua original image zenye quality nzuri ili hata ukifanya uchakachuzi zisiharibike au chukua picha zenye size inayoendana na na frame size ya picha za ukurasa wa mwanzo
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
Sasa kumbe kuweka picha kwenye blog yako kunakushinda sasa hiyo blog yako ina maana gani? Hakuna haja ya kuwa na utitiri wa blog zisizo na maana!
absolutely.................
 
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
6
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 6 135
anga;ia sehemu ya kupost kwa juu ya sehemu ya kuandikia txt kuna alama ya picha au video click hapo then uta-upload kama vile unavyofanya kwenye mail za kawaida za yahoo, na then itakuonyesha unapenda ikae vipi then unachagua wewe mwenyewe
mkuu pote huko najua tatızo langu nı kuweka pıcha zenye qualıty.
Check hapa kwanza
www.gshayo.blogspot.com
 
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
6
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 6 135
Nahani tatizo ni quality ya picha unazochokua. Mfano picha ya mwazo kabia na ya mgonjwa zina nafuu sabbau quality ya origana image ilikuwa nzuri.

Kufanya picha ndogo kuwa kubwa zaidi kama ina quality mbaya photoshop haina msaada mkubwa lakini ingekuwa ni image ya size kubwa kuifaya iwe ndogo basi na quality (pixels) za image zinaongezeka.

Mfano hiyo ya Kikwete Originl image yake ni ipi ?

Sababu huo ukurasa wako wa mwanzo frame size yake ni kubwa kama ori ginal image ni ndogo na ni poor quality Photoshop haiwezi kuusaidia.Ukiikuuza itaonyesha mawenge mawenge

So labda punguza frame size ya picha kwenye ukurasa wako wa mwazo au jaribu kuchukua original image zenye quality nzuri ili hata ukifanya uchakachuzi zisiharibike au chukua picha zenye size inayoendana na na frame size ya picha za ukurasa wa mwanzo
mkuu ngoja ntafanya hvyo.
 
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
2,417
Likes
365
Points
180
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
2,417 365 180
mkuu...unahitahi somo kamili in everything containing blog designs...haswa kuhusu mamb ya picha..ningekushauri sana jaribu kuitia sehem mbalimbali online wanaelezea vizuri tu jinsi ya kufanya blog yako ipendeze na kuwa na mvuto.mfano...Adding Images and Uploading Images to Your Web Pages
 

Forum statistics

Threads 1,249,429
Members 480,660
Posts 29,698,182