Picha: Karibuni Iringa "Ugimbi mnywesage ila Pombe msinywe"!

Picha: Karibuni Iringa "Ugimbi mnywesage ila Pombe msinywe"!

d9aa58bff84f72178b6fdda7b24eb036.jpg

Kitunga

Sent using Jamii Forums mobile app
Hii ndio nini mkuu.?
 
umetaja mkwawa ukasahau na mtaa ule enzi za mama uswege na mzee nelkoni bila kumsahau mzee 1 wa kichaga jina limenitoka lakini linaanza na N, mtaa 1 unaitwa makanyagio, mwembetogwa, ilala, wilolesi, don bosco mpaka pawaga daah
Hahahahaaa! Inaonekana umekula maandazi ya Makanyagio sana. Huyo mzee wa kichagga anaitwa Chuwa. Nilimuona, siku hizi ni dereva taxi.
 
mzee umenikumbusha mbali sana enzi zile eneo letu la roll calls na parade, enzi zile mkuu wangu wa shule akiwa mgohamwende na msaidizi wake mwangoka,
Hahahahaaa! Wazee wa kusimamisha "minazi" usawa huo.Na mzee Mgohamwende aka "Jeremani" yupo zake Nyamuhanga kata ya Kitwiru ametulia.
 
Tosa Boys enzi hizo za Chalwe RIP na kina fyudo
Hahahahah, kuna jamaa alimpiga flash ya mkojo mchizi mox, aisee alilalamika hadi nikamwonea huruma, alikuwa anapandisha zile ngazi kati ya DH na Azimio akielekea akitokea kukagua half mile.

R.I.P Charwe & Kamsini
 
Jamani nategemea mwezi wa kumi au kumi na moja niende Iringa kutembea. Sijawahi kutembelea mikoa ya nyanda za juu kusini. I am therefore so excited kwenda Iringa. Nilitaka nifike Mbeya lakini naona distance ni ya kutosha (so Mungu akipenda nitakwenda next time)

I plan to leave on one of the Fridays and returning to Dar on Sunday (just three days). Mawazo yenu kuhusu hotel za kufikia (bajeti yangu ya hotel 50k-80k per night) sehemu nzuri ya kula bia..bila kusahau ile mambo yetu pendwa! I will be self driving kwa hiyo I will manage time as to my convenience.

Mambo gani ni muhimu kuyajua kuhusu Iringa na wenyeji wake...... (mfano naambiwa kuna baridi sana)

Asanteni wadau.
 
Back
Top Bottom