Picha: Karibuni Iringa "Ugimbi mnywesage ila Pombe msinywe"!

Picha: Karibuni Iringa "Ugimbi mnywesage ila Pombe msinywe"!

7f9b6c681b8abee0d9318c46e469505d.jpg

Aliyekuwa Paroko wa Kihesa Padri Mwogofi akiwa na Mzee Mbigili almaarufu kama 'kazi ya chama'(Mzee huyu ndio aliyekula makofi na mlinzi Wa Rais Mwinyi baada ya kujaribu kumfungulia mlango Wa gari Rais. )
Wote sasa ni marehemu R.I.P

Sent using Jamii Forums mobile app
 
7f9b6c681b8abee0d9318c46e469505d.jpg

Aliyekuwa Paroko wa Kihesa Padri Mwogofi akiwa na Mzee Mbigili almaarufu kama 'kazi ya chama'(Mzee huyu ndio aliyekula makofi na mlinzi Wa Rais Mwinyi baada ya kujaribu kumfungulia mlango Wa gari Rais. )
Wote sasa ni marehemu R.I.P

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaaaa uyo mzee kiboko alikua na mahaba na mwinyi eeehe RIP to them

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom