Picha: Hali ya Muhimbili kwa sasa inatisha

Picha: Hali ya Muhimbili kwa sasa inatisha

halafu kuna majitu huwa nayaheshimu leo yanakuja kutupa lecture eti tushikamane rais wetu katukanwa! STOP IT!

CC.Manyerere
Ben

mimi nasema kagame na yule mama wa malawi aje labda na sisi tutapatapo smg za kuikomboa nchi yetu..
 
Either Watanzania wengi ni Wanafiki wakubwa, au washabiki wasio na maana. Hali ya kulala chini ni kawaida sana katika hospitali zetu, hali ya mgobjwa/wagonjwa kutopata matibabu (kwa wakati) ni suala la kawaida, hali ya kupewa majibu ya dharau/kejeli kutoka kwa wafanyakazi wa Afya (kutokana na Workload kubwa) ni jambo lililozoeleka,

Sasa inakuwaje leo hii ndiyo iwe ajabu, ikiwa kuna wakati haya na zaidi ya haya yalisemwa na watu HAO HAO wakachukulia ni maslagi binafsi?

ni kweli mkuu lakini mara nyingi wengi huwa tunajua utumbo huu uko kwenye hospital za wilaya na mikoa ama kweli maskini tutazidi kupukutika wakati wao hata mafua tu wanaenda kutibiwa india au SA..
 
Hivi Waziri wa Afya anajisikiaje kuvaa suti na tai na kuendeshwa na Lcuiser V8 wakati hali ni mbaya kiasi hicho?

Badala ya kutafuta ufumbuzi wa matatizo kama haya watu wako busy kupiga kampeni za kubaki madarakani!

Wananchi tusikubali kuendelea na hawa watu. Wameshindwa; tunahitaji mabadiliko!
 
Du,maajabu ya tz. Kwann hakumtembeza obama huku ajionee?
 
Hivi kumkaribisha obama na ule mkutano wa smart partnership zilitumika bilioni ngapi?
 
Hali iliyokuwepo kabla ya ujio wa Kikwete ilikuwa ni mbaya zaidi ya hiyo.

Huduma zimeboreshwa sana kwa kiasi fulani kuliko ilivyokuwa awali.

Tungependa mleta mada aeleze hiyo ni wodi ipi Muhimbili?

Unazunumza kutoka rohoni?!

Hebu jiweke katika nafasi ya huyo mgonjwa aliyelala chini na shuka zimetapakaa damu! Ungeona kwamba huduma zimeboreka?
 
Wenyewe wanasema Padre Slaa na watendaji wake akina Lema, Sugu, Vincent Nyerere,Mbowe etc wataibadilisha hiyo hali hiyo. Hao niliokutajia ndio mawaziri vivuri kwa sasa . Means wakichukua nchi ndio watakuwa mawaziri wetu . Yaani mawaziri wa nchi yetu.

Kwani umetumia kipimo gani kuwa hao uliowataja hawawezi kuleta mabadiliko?
 
Wao na watoto wao wakiumwa wanapelekwa kutibiwa huku.
2011-09-21+17.38.43.jpg
 
Unazunumza kutoka rohoni?!

Hebu jiweke katika nafasi ya huyo mgonjwa aliyelala chini na shuka zimetapakaa damu! Ungeona kwamba huduma zimeboreka?

Wengine ndio walivyo wana unafiki wa hali ya juu kutetea uozo ambao haustahili kabisa kutetewa.
 
Kibaya zaidi, baada ya kushindwa kujibu kikamilifu madai yao, nasikia madaktari sasa wanaondoka mmoja mmoja kwenda nchi za nje (ulaya na nchi kadhaa za kiafrika) kutafuta malisho bora.IPO siku tutabakiwa na waganga wa kienyeji tu Tz...Hakika siku hiyo yaja upesi kuliko tunavyofikiria..Tujipange!
 
Oh my God kila siku naandika hapa umaskini tulionao unatisha
watu wanakuja hapa wanaandika Jk amefungua barabara nyingi for what?
Mkuu bila kusahau ufisadi unaofanywa na maccm hela zilizofichwa nje zingefanya haya mambo
sasa deni la taifa ni trilion 24 na hatuoni kinachofanyika kama sio kiini macho cha barabara
hatuna hospitali, maji safi na salama, shule watoto wanakaa chini hadi leo
God have mercy on us

Rais wenu amewatukanisha wasomi wa nchi hii wengi. Wanaandika sana kuishauri serikali nn kifanyike kuokoa jahazi hili linalozama lakini makabrasha yamefungiwa archives. Nobody implements. Waulize maprofesa waliopata nafasi ya kuishauri serikali. Utalia.
Hilo deni tunaweza sana kulilipa tukiamua kwa dhati kabisa. Lakini ndo bado HATUJAAMUA

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Majuzi niliona kwene ITV wanakamata watu wa hospitali feki usiku-usiku, nikasikitika moyoni hawa wagonjwa si kosa lao, bali wamekata tamaa na kuamua kuenda kule ambako kunalingana na vipato vyao duni bila kujali matokeo yake. Magamba has to go, wasitudistract na mambo ya Rwanda au sarakasi za Pinda, we are super-tired with their perpetuating mediocrity/
 
Mara ooh! madaktari walitaka pesa tu, ..huku hali halisi tunaijua, hii ni hospitali ya Taifa, Zahanati (Dispensary) zitajuwaje?..na hapo bado hatujaongelea huduma...ingawa nauna acha tulale chini hadi akili itakapo kaa vizuri kichwani kutambua ujinga tunaoendelea kuulea..
Mkuu hali ni mbaya sana Muhimbili. Kama na wakubwa wangelazwa wodi hizi wangeona machungu yake
 
eeeh hatuna namna tumechoka...tunasububiri muda tu tuondoke madarakani acha walale chini tu kwa kipindi hiki.
 
kodi ninalipa ya nini kama mambo yenyewe ndio haya?
embu mtu anijibu faida za kulipa kodi ni nini??
 
Nini dawa Dr. mwenyewe kumuona kwa kutafuta na darudini sembuse dawa.


Kamanda nyie ndio mliokuwa mkiwashinikiza madaktari wagome? slaa anatibiwa Ujerumani angalieni sana mnatumiwa kama mapimbi halafu nyie ndio mnaoathirika
cc Ritz
 
Last edited by a moderator:
Nao wangekua wanalazwa wodi kama sewahaji pengine wangerekebisha . Swali la kizushi hivi wakubwa huwa wanaingia kwei wodi hizi ie sewahaji n.k???

Umesahau tu juzi slaa alikuwa kwenye matibabu Ujerumani karibu mwezi mzima?
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom