Picha: Hali ya Muhimbili kwa sasa inatisha

Picha: Hali ya Muhimbili kwa sasa inatisha

Lua

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2011
Posts
704
Reaction score
305
Kama una roho nyepesi unaweza ukatoa machozi, kwa jinsi mwanadamu mwenzio amelazwa chini pasipo kupata huduma kama vile wapo somalia. Ikiwa madini yetu na wanyama wetu wanapanda ndege na kwenda kunufaisha mataifa mengine. Hii ni wadi ya sewahaji.

Je kwa staili hii tutafika?

------------------------------

attachment.php



attachment.php
 

Attachments

  • image.jpg
    image.jpg
    405.2 KB · Views: 6,728
  • image.jpg
    image.jpg
    562 KB · Views: 17,955
  • image.jpg
    image.jpg
    522.3 KB · Views: 13,039
  • image.jpg
    image.jpg
    549 KB · Views: 18,441
  • image.jpg
    image.jpg
    524.3 KB · Views: 1,678
Du ama kweli ukistaajabu ya Mussa utayaona ya Firauni,, Ngoja tusubirie LUMUMBA team watakupa majibu tu maana niliwasoma wanadai,

1. JK amevunja reekodi ya marais waliomtangulia kwa kuwa na Diplomasia ya kutisha na kuwaleta wakubwa wa dunia hapa.
2. Ahadi ya maisha bora kwa kila Mtanzania imetimilika nadha 2015 watashinda kwa tetemeko la Ardhi kuliko la Japan
 
Oh my God kila siku naandika hapa umaskini tulionao unatisha
watu wanakuja hapa wanaandika Jk amefungua barabara nyingi for what?
Mkuu bila kusahau ufisadi unaofanywa na maccm hela zilizofichwa nje zingefanya haya mambo
sasa deni la taifa ni trilion 24 na hatuoni kinachofanyika kama sio kiini macho cha barabara
hatuna hospitali, maji safi na salama, shule watoto wanakaa chini hadi leo
God have mercy on us
 
oh nooo...sasa kule kijijini kwetu je!
 
Huyu mama anawaza hana la kufanya
mtoto amelala chini
oh my God machozi yamenitoka I am speechless
 
Mara ooh! madaktari walitaka pesa tu, ..huku hali halisi tunaijua, hii ni hospitali ya Taifa, Zahanati (Dispensary) zitajuwaje?..na hapo bado hatujaongelea huduma...ingawa nauna acha tulale chini hadi akili itakapo kaa vizuri kichwani kutambua ujinga tunaoendelea kuulea..
 
Hiyo picha imepigwa wakati kuna unafuu! Kuna wakati wgonjwa wanaolala chini wanajazana hadi inabidi ufanye sarakasi kuyapita magodoro kumwona mgonjwa aliye upande mwingine wa wodi.
 
Kijana hana la kufanya
amebaki kuwaza tuu jamani tufanye nini tuwaondoe hawa maccm
tuache kulalamika inabidi tuchukue maamuzi magumu
magorofa na barabara ndo viini macho maccm wamevitumia kutuinyesha tunamaendelea
 
Huyu mgonjwa hata kama alikua apone haraka itamchukua muda
maana lazima apate magonjwa mengine ambukizi
oh where are we? and where are we going?
Kweli madaktari walikuwa na haki ya kugoma
nini kifanyike jamani wadau tufanyeje kujinusuru maana huyu kalala hapa wewe utakuja kesho utalala
ajali kila leo Tz huwezi kujua ya kesho
 
na hii ndio hospitali ya rufaa!

Hawa wagonjwa ni wapiga kura wa CCM .Vilaza wa CCM wanatibiwa na kufanyiwa check up Ulaya ,SA etc

Malecela alifanyiwa operation hospital ya Wellington nchini UK.Hii ni private ,hata mtu wa kawaida UK hawezi kufika pale.

Gharama kwa taxpayer wa kitanzania Mungu anajua
 
Hii ni Hospitali ya TAIFA, ya RUFAA.....MUNGU turudishie AKILI na BUSARA nchini kwetu
 
Lua utashitakiwa kwa kupiga picha bila kibali cha polisi
 
Last edited by a moderator:
My God!

Aisee! Matumaini ya kupona yanaweza kufifishwa zaidi ukifika hospitali, hasa ukikutana na mazingira ya namna hii!

Ndiyo dalili za serikali kuchoka, kama alivyokiri Waziri Mkuu?

Maana kama haiwezi kutoa huduma za msingi kama afya, elimu, ulinzi, usalama (wa mipaka, raia na mali zao), maji, n.k...
 
Mungu kama upo kweli na unawaona hawa jamaa wakiendelea kutuibia raslimali zetu kwa kulindwa na majeshi yetu Mtwara kwa kweli tunasikitika tunakuomba MUNGU ufanye Jambo ili kutuokoa na hali hii. Mungu uliweza kuwavusha wana wa Israeli kutoka utumwani Misri, sasa nasi hatuna cha kusema tunakuomba utuonyeshe jambo moja tu kabla mwaka haujaisha huu, Sasa tumefikishwa mahali ambapo hatuwezi vumiliatena wakati wao wakipanda ndege na kuwapokea wanyang'anyi kwa jina zuri la wawekezaji. EE MUNGU SIKIA KILIO CHETU.
 
aisee..nimeishiwa pumzi 🙁 nitachangia badae hasira zikipungua ctaki ban...
 
Back
Top Bottom