Picha: Hali ya Muhimbili kwa sasa inatisha

Picha: Hali ya Muhimbili kwa sasa inatisha

ndugu yangu tutambue kuwa nchi ishauzwa hii iliyobaki na sie kuuzwa tukiwa ndani yake
Oh my God kila siku naandika hapa umaskini tulionao unatisha
watu wanakuja hapa wanaandika Jk amefungua barabara nyingi for what?
Mkuu bila kusahau ufisadi unaofanywa na maccm hela zilizofichwa nje zingefanya haya mambo
sasa deni la taifa ni trilion 24 na hatuoni kinachofanyika kama sio kiini macho cha barabara
hatuna hospitali, maji safi na salama, shule watoto wanakaa chini hadi leo
God have mercy on us
 
  • Thanks
Reactions: BAK
na hii ndio hospitali ya rufaa!

Hawa wagonjwa ni wapiga kura wa CCM .Vilaza wa CCM wanatibiwa na kufanyiwa check up Ulaya ,SA etc

Malecela alifanyiwa operation hospital ya Wellington nchini UK.Hii ni private ,hata mtu wa kawaida UK hawezi kufika pale.

Gharama kwa taxpayer wa kitanzania Mungu anajua

ndo maana namuomba mungu yule waziri wa pesa afie huko afrika kusini maiti iletwe hapa makaburini tanzania...
 
Wana lumumba mbona mmekaa kimywa?.....

yana laana haya ma kina ifweero..macopolo...ritz...simiyu and the like mungu mchukue waziri wa fedha tuachie hawa wa sewa.. amen.
 
Ni ujinga wa wapiga kura wasiojua kuwa kesho wataenda kuteseka kwa kura zao katika himaya ya waliyempigia kura.
Inashindikana nini kusitisha ununuzi wa vx za mawaziri kwa mwaka na kununua vitanda pale muhimbili?
Inashindikana nini kusitisha uzinduzi wa mkoa mpya na kununua vitanda pale muhimbili?
Inashindikana nini kusitisha kukarabati ikulu, kununua thamani mpya kwa mwaka na kunnunua vitanda pale muhimbili?
 
Na ikiwezekana siku ya uhuru yaani 9 desemba kwa mwaka huu 2013 isisherehekewe badala yake gharama ambazo zingetumika kusherehekea siku hiyo, zitumike kununua vitanda na magodoro angalau pale muhimbili.
Nafikiri itakuwa busara zaidi. Pia siku hiyo ifanyikie pale jangwani kwa raisi kukabidhi makontena ya vitanda na magodoro kwa uongozi wa muhimbili. Itakuwa ni busara zaidi na huo ndiyo utakuwa uhuru wa kweli kifikra na kimaendeleo badala ya kuwakusanya watu pale uwanja wa taifa na kutoa hotuba ambayo haina matumaini kwa watanzania dhidi ya adui umaskini, ujinga na maradhi. (kama unamjua adui mwingine ongezea)
 
Tatizo la CCM ni kuwekeza kwenye matamko ya Chadema.
 
KWANINI HIZI HELA WANAZOWAPA MASALIA ILI KUVUGURUGA CDM , WASINUNUE HATA VISHUKA PALE MTAA WA KONGO WAVIPELEKE MUHIMBILI ? Kumbe hata ile kodi ya laini haijasaidia chochote ? heri yake yule waziri aliyeustukia mchezo wa muhimbili na kuamua kujichimbia , s.africa .
 
Na ikiwezekana siku ya uhuru yaani 9 desemba kwa mwaka huu 2013 isisherehekewe badala yake gharama ambazo zingetumika kusherehekea siku hiyo, zitumike kununua vitanda na magodoro angalau pale muhimbili.
Nafikiri itakuwa busara zaidi. Pia siku hiyo ifanyikie pale jangwani kwa raisi kukabidhi makontena ya vitanda na magodoro kwa uongozi wa muhimbili. Itakuwa ni busara zaidi na huo ndiyo utakuwa uhuru wa kweli kifikra na kimaendeleo badala ya kuwakusanya watu pale uwanja wa taifa na kutoa hotuba ambayo haina matumaini kwa watanzania dhidi ya adui umaskini, ujinga na maradhi. (kama unamjua adui mwingine ongezea)
THUBUTU YAKE ! SASA POSHO ZETU tutazipataje ? mjomba kuna watu sherehe kama hizo wanazijengea nyumba , unadhani watakubaliana na hilo ? nakuambia PATACHIMBIKA !
 
Muhimbili hali inatisha sana wakuu. Lakini bado watu wananunua magari ya kifahari kwa kodi za hao hao wanaoteseka ili hali hata dawa na vitanda havitoshi!
 
Halafu watu wapo busy kujadili propaganda juu ya "chadema". Wapo radhi kupindisha ukweli wa "tabu,dhiki na mateso" ya watanzania.
 
Mara ooh! madaktari walitaka pesa tu, ..huku hali halisi tunaijua, hii ni hospitali ya Taifa, Zahanati (Dispensary) zitajuwaje?..na hapo bado hatujaongelea huduma...ingawa nauna acha tulale chini hadi akili itakapo kaa vizuri kichwani kutambua ujinga tunaoendelea kuulea..
acha watanzania wayaone wenyewe biopsy nasia imepanda kutoka sh.20000 hadi 120000, kitanda 7000 kwa usiku mmoja, consultation...............ni shiiiiiiiiiiida
 
Back
Top Bottom