PiCHA: CCM Wazidiwa, Waenda kukodi Helkopta

PiCHA: CCM Wazidiwa, Waenda kukodi Helkopta

..hivi unajielewa ulichoandika! hiyo chopa wether mlikua mmeiweka chumbani au vyovyote si ndio mnaitoa sshv?.kwanini msiitumie siku zote? huo umuhimu wake ndio mmeuona leo? mkiambiwa mmezidiwa unatoa povu tu bila sababu.. na hiyo picha ya jk ulitaka iendelee kutumika mpk leo wkt sasa mgombea wenu ni magufuli.!
hebu punguza ujinga!
I don't *** with you nigga I own my liquor, so tatizo mgumu kuelewa and I don't know why ya tripping if you ask me, that chopper was that been used by Dr. Jakaya way back 2010. Even the picture u see right now is of that past, what was done here was editing by those f.......cking bavicha. Kwa ufupi hiyo chopa na picha ni za long time, kitu mlichofanya ni kupaste picha za magufuli. Afu mkaleta uzi eti kaazima chopa!!! Magufuli hatatumia chopa, Bavicha kulialia ndo zenu!!! Ila mlisahau kubadili rangi hahaha ccm ya mwaka huu ni kijani kibichi, Sasa hiyo chopa ni Ile rangi ya 2010. Ungekua unajua kutambua picha kwa urahisi usingeshabikia ufala.

Tuekeane dau, siku magufuli akiruka na chopa! Nakutoa kiroba jogoo kikubwa, Ila kama hata ruka na chopa, ntakuja kukufungua nyuma, ntakuhemea kisogoni mpaka utie Adabu. Mjusi mweusi wewe.
#hapakazitu babangu
 
I don't *** with you nigga I own my liquor, so tatizo mgumu kuelewa and I don't know why ya tripping if you ask me, that chopper was that been used by Dr. Jakaya way back 2010. Even the picture u see right now is of that past, what was done here was editing by those f.......cking bavicha. Kwa ufupi hiyo chopa na picha ni za long time, kitu mlichofanya ni kupaste picha za magufuli. Afu mkaleta uzi eti kaazima chopa!!! Magufuli hatatumia chopa, Bavicha kulialia ndo zenu!!! Ila mlisahau kubadili rangi hahaha ccm ya mwaka huu ni kijani kibichi, Sasa hiyo chopa ni Ile rangi ya 2010. Ungekua unajua kutambua picha kwa urahisi usingeshabikia ufala.

Tuekeane dau, siku magufuli akiruka na chopa! Nakutoa kiroba jogoo kikubwa, Ila kama hata ruka na chopa, ntakuja kukufungua nyuma, ntakuhemea kisogoni mpaka utie Adabu. Mjusi mweusi wewe.
#hapakazitu babangu

Nawewe uwe tayari kupumuliwa kichogoni.kitumbua wewe
 
Mwaka huu mtateswa sana stress. Mgombea wenu mwenye kaishagive up. Jana alimsikia akiwashukuru wananchi wa shinyanga kwa kumfariji. Poleni sana, subirini siku ya kuapishwa kwa magufuli, nyie mtakuwa mkilia kwa kisingizio eti mmeibiwa kura.
Uko nje ya mada mkuu.
 
hovyo sana, hivi hii nchi kijiografia ipo sawa? Mafia, pemba, unguja, visiwa kibao ziwa Victoria ataenda na barabara? ama mnajitoa ufahamu? upo Rwanda nini?
View attachment 286904

Ukizidiwa kubali umezidiwa,Magufuli na mbwembwe za kutembea kwa barabara wameona kazidiwa sasa wanaendelea kuiga mbinu za Ukawa!

Walichosahau UKAWA tunazo kumi na mpaka sasa tumetumia moja tu,Wamechokoza tunazifumua ziingie mtaa kwa mtaa,kata kwa kata,wilaya kwa wilaya,mkoa kwa mkoa bila kusahau nyumba kwa nyumba na chumba kwa chumba.

#Mabadiliko2015
 
I don't *** with you nigga I own my liquor, so tatizo mgumu kuelewa and I don't know why ya tripping if you ask me, that chopper was that been used by Dr. Jakaya way back 2010. Even the picture u see right now is of that past, what was done here was editing by those f.......cking bavicha. Kwa ufupi hiyo chopa na picha ni za long time, kitu mlichofanya ni kupaste picha za magufuli. Afu mkaleta uzi eti kaazima chopa!!! Magufuli hatatumia chopa, Bavicha kulialia ndo zenu!!! Ila mlisahau kubadili rangi hahaha ccm ya mwaka huu ni kijani kibichi, Sasa hiyo chopa ni Ile rangi ya 2010. Ungekua unajua kutambua picha kwa urahisi usingeshabikia ufala.

Tuekeane dau, siku magufuli akiruka na chopa! Nakutoa kiroba jogoo kikubwa, Ila kama hata ruka na chopa, ntakuja kukufungua nyuma, ntakuhemea kisogoni mpaka utie Adabu. Mjusi mweusi wewe.
#hapakazitu babangu

Kwa mwandiko huu inaonekana hapo tayari kuna dume nyuma yako anashughulika. Unatumia nguvu nyingi sana kukanusha ukweli. Hakika mazombie wa Lumumba mnakazi.
 
We nyeti za mbwa nini? Nje ya Mada, kwani si uchaguzi wa Tz? Na magufuli ndo Rais.

Lowassa ni msindikizaji tu.
#hapakazitu babangu
#mabadiliko peleka mamlaka husika ya mabadiliko ya tabia ya nchi katika usiku mmoja.
Mazombi mnaishi kwa kukaririshwa hamtumii akili zenu wenyewe. Unapiga debe ili upewe mlo wa siku moja. Huo si upunguani kabisa?
 
Pamoja Na Fitna Zote Ccm Imekubali Sasa Imeshindwa
 
eti mna helikopta kumi. Sisi ndio wenye na wenye dola tukitaka zitaruka tusipotaka haziruki. Tuna hazina ya nchi tukitaka tutakodi mia. Nyie hao matajiri watataka returns,mtafilisika mwaka huu. Mpaka uchaguzi uishe tutasikia wanauza majumba na assert zote. Na huko Ccm no return maana mafisadi na baba lao wanakimbia wenyewe. Mtaisoma tu namba mwaka huu. Kuna hali ya hewa imetangazwa ya mvua lazima tubadilishe mbinu tutatumia hata jet ya rais sisi ndio wa wananchi nyie ni wa matajiri
 
Kwa mwandiko huu inaonekana hapo tayari kuna dume nyuma yako anashughulika. Unatumia nguvu nyingi sana kukanusha ukweli. Hakika mazombie wa Lumumba mnakazi.

You hoe, u think I eat pieces of shit like you for breakfast? You broke niggas voting for Lowassa is like chill with a zombie, Diablo Lowassa de Mello gandhi.... Hahaha Todos Los hombres admiran a algú filósofo >>>#hapakazitu .
So keep distance man..... We ain't here to push rav4 (Lowassa). So get your ass back or get it stuck up!!
#hapakazitu babangu
 
Mazombi mnaishi kwa kukaririshwa hamtumii akili zenu wenyewe. Unapiga debe ili upewe mlo wa siku moja. Huo si upunguani kabisa?

What side huh? I got my own money, I don't need even to be some worker or attendant, so kupigia debe ccm I get no pay man, and even if there is, then I don't need some!!! Ndo maana ukawa mnashabikia mabadiliko ya uongo. . . I have already changed my economy by working hard so I don't need any further changes, but only modification and advancement!!! Only magufuli can do that!!! Kwani uwongo most of ukawa fans are those lazy people wa vijiweni putting nonsense hopes. And this is the truth if you listen!!!

#hapakazitu
 
View attachment 286904

Ukizidiwa kubali umezidiwa,Magufuli na mbwembwe za kutembea kwa barabara wameona kazidiwa sasa wanaendelea kuiga mbinu za Ukawa!

Walichosahau UKAWA tunazo kumi na mpaka sasa tumetumia moja tu,Wamechokoza tunazifumua ziingie mtaa kwa mtaa,kata kwa kata,wilaya kwa wilaya,mkoa kwa mkoa bila kusahau nyumba kwa nyumba na chumba kwa chumba.

#Mabadiliko2015

magamba wana akili za kitoto sana. hahahahaha! si walisema wao wanachana mawimbi kwa barabara tu, kiko wapi sasa? huku ni kutapatapa kwa mfa maji. wapuuzi wakubwa!

cc: faiza foxy Ritz Simiyu Yetu laki si pesa. MwanaDiwani Lizaboni gsu jingalao thatha TataMadiba KATIBA MPYA Mingoi mmaranguoriginal., et al.
 
Last edited by a moderator:
View attachment 286904

Ukizidiwa kubali umezidiwa,Magufuli na mbwembwe za kutembea kwa barabara wameona kazidiwa sasa wanaendelea kuiga mbinu za Ukawa!

Walichosahau UKAWA tunazo kumi na mpaka sasa tumetumia moja tu,Wamechokoza tunazifumua ziingie mtaa kwa mtaa,kata kwa kata,wilaya kwa wilaya,mkoa kwa mkoa bila kusahau nyumba kwa nyumba na chumba kwa chumba.

#Mabadiliko2015

mbona huyo mtu anayeonekana karibu na helkopta anafanana na ighondu aliyetaka kumuua ulimboka? amerejea kazini rasimi au nini? jamani tuwe makini na hao wauaji.
 
Back
Top Bottom